Sự khác nhau của PS và SH

truemandl

Xe đạp
Ý của em là chất lượng máy móc và đọ bền có như nhau không thôi và tại sao PS lại mất giá nhanh đến như vậy,liệu sự mất giá đó chỉ là do hết mốt hay do đồ đạc,chất lượng máy không bền.

Cuội

Đi bộ
cụ ơi khoản này em cũng khó phân biệt. vì em chỉ biết khác nhau về hình thức thôi. còn chất lượng thì có vẻ như nhau các cụ nhảy

cupheu

Xe tăng
Psi 150 chắc giá cũng bằng Sh 125i ý nhờ @@

ELX1.3

Xe buýt
Mua PS đi rồi sau bán chẳng đc bao nhiêu! Con của em giờ để cho thằng bạn đi, chứ bán chưa được nửa tiền. Thấy mấy ông xe đẹp lung linh còn bán có chưúa đến 80 chọc. Trong khi đi SH thì giữ giá hơn nhiều. Kiểu Spacy bây giờ vẫn đắt hàng ấy! Còn máy móc e cho là như nhau, đi cũng vậy, tất nhiên về độ chơi thì chắc SH hơn PS, PSi. hi hi

Cappuchino

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Ý của em là chất lượng máy móc và đọ bền có như nhau không thôi và tại sao PS lại mất giá nhanh đến như vậy,liệu sự mất giá đó chỉ là do hết mốt hay do đồ đạc,chất lượng máy không bền.
Do hết mốt cụ ợ. PS cũng chung số phận như @, Dylan hết thời là dạt ra các tỉnh thôi:)

kin_dct

Xe đạp
Máy móc đồ bền thì như nhau. Ps ít ng đi hơn 1 phần là yên cao quá, thêm nữa là gầm thấp và bây giờ chưa thấy ra Ps 2010 nên nó thành đồ cũ trong mắt dân ta =). mà Ps có cái hay là đề pa ngon , thoát máy hơn, đầm hơn nữa.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Máy móc đồ bền thì như nhau. Ps ít ng đi hơn 1 phần là yên cao quá, thêm nữa là gầm thấp và bây giờ chưa thấy ra Ps 2010 nên nó thành đồ cũ trong mắt dân ta =). mà Ps có cái hay là đề pa ngon , thoát máy hơn, đầm hơn nữa.
CỤ nhầm PS bánh nhỏ sao thoát máy = SH bánh to đc.
PS, SH máy móc ý hệt nhau luôn chả có khác cái gì đâu chủ yếu xe ga lớn bánh nhỏ bĩ lỗi mốt rồi nên mới ít ng đi thôi (@, Dylan, PS) PS lại ko nâng cấp kiểu dáng nữa nên bị thị trường đào thải là đương nhiên.

GTS 125

Xe máy
Không ai chơi kiểu đới

Mua PS đi rồi sau bán chẳng đc bao nhiêu! Con của em giờ để cho thằng bạn đi, chứ bán chưa được nửa tiền. Thấy mấy ông xe đẹp lung linh còn bán có chưúa đến 80 chọc. Trong khi đi SH thì giữ giá hơn nhiều. Kiểu Spacy bây giờ vẫn đắt hàng ấy! Còn máy móc e cho là như nhau, đi cũng vậy, tất nhiên về độ chơi thì chắc SH hơn PS, PSi. hi hi
Bạn đừng hiểu nhầm nghĩa của từ CHƠI. Đã là CHƠI thì không ai mua xe lại nghĩ đến chuyện gỡ gạc ít nhiều khi bán cả. CHƠI là KHÔNG TÍNH TOÁN thiệt hơn cho sở thích, đam mê. Nếu nghĩ nhiều đến bán lại xe cho được giá thì chắc chơi chưa tới bến (chơi kiểu half-hearted, kiểu half-season hehe)

Pontiac

Xe hơi
Tiện đây Em muốn hỏi có Bác nào biết chỗ bán bộ tem Ps150i Sports của xe PS15i đen ko ạ ?

ifa50w

Xe buýt
theo cảm nhận của em .em đã đi hai xe cùng một quãng đường 100km ,thì em thấy đi ps thích hơn , em sẽ bỏ một phiếu cho ps :)

truemandl

Xe đạp
Có lẽ em sẽ mua 1 em PS đã qua sử dụng vì vừa túi tiền chứ giờ tầm 75tr biết mua xe gì cho ngon các cụ nhể ;)

GTS 125

Xe máy
CỤ nhầm PS bánh nhỏ sao thoát máy = SH bánh to đc.
PS, SH máy móc ý hệt nhau luôn chả có khác cái gì đâu chủ yếu xe ga lớn bánh nhỏ bĩ lỗi mốt rồi nên mới ít ng đi thôi (@, Dylan, PS) PS lại ko nâng cấp kiểu dáng nữa nên bị thị trường đào thải là đương nhiên.
Anh chàng cậu ông giời này tư duy có vấn đề. Bánh nhỏ hay to thì liên quan gì đến thoát máy hay không thoát máy? Thậm chí bánh nhỏ thì độ vọt tức thời còn mạnh hơn nếu cùng công suất động cơ. Từ "Thoát máy" nghe tối nghĩa quá.

Lại còn "Bánh nhỏ bị lỗi mốt" nữa chứ. Thật bó tay. Bọn Piaggio nghe được cậu ông giời phán thế này chắc nó sợ lắm đây.

GTS 125

Xe máy
theo cảm nhận của em .em đã đi hai xe cùng một quãng đường 100km ,thì em thấy đi ps thích hơn , em sẽ bỏ một phiếu cho ps :)
PS có dáng lịch lãm và khỏe khoắn hơn. Sh nhìn từ đằng sau xấu điên. Đuôi cứ vểnh lên nuốt một phần thân người ngồi trên xe.

namlieu102vnn

Xe điện
e chọn xe 2 phương diện là tài chính và mẫu mã , nhiều người đa số là chạy theo số đông .
- với tài chính của mình thì lấy PS lướt là ngon lành cành đào
- với mẫu mã thì SH
vậy em chọn PS là hợp lý với em

kin_dct

Xe đạp
cái yên SH đằng trước thì thấp đằng sau thì cao, trờ người ngồi sau cứ lêu nghêu, tự nhiên người đằng trước trông bé tí, chả đẹp gì cả. PS nhìn nó đều hơn. :))

hungviet8x

Xe máy
Có lẽ em sẽ mua 1 em PS đã qua sử dụng vì vừa túi tiền chứ giờ tầm 75tr biết mua xe gì cho ngon các cụ nhể ;)
Thực sự trước đây mình cũng rất thíc PS vì sét khả năng kinh tế, về độ sang trọng thì PS-SH cùng được đánh giá ngang nhau,
Nhưng do thị yếu, con mắt thẩm mỹ của dân ta nên SH đc chuộng hơn và bị đẩy giá lên thôi.
Với Giá 75tr mà mua đc thì là Xe Ngon rồi,Giá mà Thợ mua đc bây giờ PS chỉ rơi vào tầm 50-55trXe ngon
nhưng trước mình ko tìm mua đc nên đành mua PCX cũng thíc nhưng vẫn kết cái giáng Cao Xe ngồi nhìn khỏe khoắn hơn của PS và SH
Máy thì nói là như nhau, nhưng thực ra Máy PSi kém chút so với SH đấy các bác ah!

duy đông

Xe buýt
Một điều mọi người ít để ý là PS nhanh cũ và tã hơn SH nhiều đấy !!!!!!!!!!!!!