Sửa Điều Hòa ô tô ạ !

Bonbaodung

Xe tải
Thuc te han thi ben e van han dk neu dan nong cua bac ko bi mọt.nhug dam bao chat luong thi ko dam bao dk.vi han qua nhieu se bi bí.luu thông ko tot bac ah.dan nog xe bac kung re ma.alo e tu van cho 0977149689.ko thi bac cu qua e khac phuc cho neu kte han hep.
Cho em hỏi mấy bác điểu hoà xe của em joly 2005 bật điều hoà số 4 mới mát mà bật 1.2.3 là đ hoà ko chạy la như nào ạ

choco_pie

Xe hơi
Có cụ nào giúp em vụ lốc điều hòa bị chảy dầu không ạ?

ty MAY LANH OTO

Xe tải
Cho em hỏi mấy bác điểu hoà xe của em joly 2005 bật điều hoà số 4 mới mát mà bật 1.2.3 là đ hoà ko chạy la như nào ạ
Hihi benh don giản thoi bác nhe.neus dúng như vậy.thi xe của bác chet trở qyạt roi.còn chay nhug yếu gió ra kèm.thi bac chỉ cần vệ sinh bảo dữong là ok bac nhe .alo e tu van cho 0977149689.ben em chuyên về lạnh bác nhé.cam on bác

ty MAY LANH OTO

Xe tải
xe em morning SLX 2008, hôm trước em đi sửa xe với bạn, tiện qua xưởng nhờ thợ xem cho tổng thế, thợ bảo lốc điều hòa của em bị chảy dầu, em sờ vào thì cũng thấy hơi ướt tí thật. Thợ bảo thay phớt và công 300k nhưng phải xả hết ga và nạp lại ga 450k. Xe em cảm giác lúc mới đi không lạnh lắm, đi được khảong 10-20km thì lạnh tê người. Vậy các bác tư vấn giuó em xe thợ nói đúng không? giá đó ổn chưa ạ.
Chao bác.gia ca như vậy.thi kung ok.nhưng van de là họ kt xe của bac dau tien la con lôc lạnh da kêu chưa áp suất tốt ko.nêu áp đẹp loc êm.thay phớt thi còn chạy dk.nếu kém roi thì thay phớt kung ko dảm bảo dâu bác nhé.

Bonbaodung

Xe tải
O
Hihi benh don giản thoi bác nhe.neus dúng như vậy.thi xe của bác chet trở qyạt roi.còn chay nhug yếu gió ra kèm.thi bac chỉ cần vệ sinh bảo dữong là ok bac nhe .alo e tu van cho 0977149689.ben em chuyên về lạnh bác nhé.cam on bác
Cảm on bác có gi em qua hoặc alo bác

choco_pie

Xe hơi
Chao bác.gia ca như vậy.thi kung ok.nhưng van de là họ kt xe của bac dau tien la con lôc lạnh da kêu chưa áp suất tốt ko.nêu áp đẹp loc êm.thay phớt thi còn chạy dk.nếu kém roi thì thay phớt kung ko dảm bảo dâu bác nhé.
lốc máy của em còn êm lắm bác ạ, mát lạnh sun chip ra ấy. hay bác ở chỗ nào em đưa xe qua KT lại phát nữa cho chắc. Chứ em sợ thợ phán bệnh lung tung rồi dung bét ra thì khổ lắm. em cũng đã mang xe qua bác DuyLinh nhưng do bác ấy đang bận nên chỉ xem sơ qua và bảo là còn ngon không vấn đề gì cả.

ty MAY LANH OTO

Xe tải
lốc máy của em còn êm lắm bác ạ, mát lạnh sun chip ra ấy. hay bác ở chỗ nào em đưa xe qua KT lại phát nữa cho chắc. Chứ em sợ thợ phán bệnh lung tung rồi dung bét ra thì khổ lắm. em cũng đã mang xe qua bác DuyLinh nhưng do bác ấy đang bận nên chỉ xem sơ qua và bảo là còn ngon không vấn đề gì cả.
Neu dung nhu vay thì thay phot la ok bac nhe.chuan thi bac wa.dc số 1 dương đình nghệ- yên hoà -cầu giấy- hn.sau keengnam em kt mien phi nhiet tinh va tư vấn cho bac.ok dt e0977149689

ty MAY LANH OTO

Xe tải

ty MAY LANH OTO

Xe tải
Chảy dầu cũng chua chắc da là do lốc mà còn liên quan dến dầu may,dầu trợ lực rớt vao thì sao bác hi.vi xe bac còn lạnh mà.

ndduc82

Đi bộ
CXe em Camry 3.0 đời 2002 bị điều hoà ko mát quạt gió vẫn chạy. Thằng cu em nó mang ra gara gần nhà chả biết chúng nó chọc ngoáy j chết luôn bảng chết luôn. Các bác cho em hỏi thay bảng mạch giờ bao nhiêu vậy.

Vkphoto

Xe tải
Chiều nay em đã qua cụ"ty May lanh oto" số 1 dương đình nghệ để kiểm tra hệ thống điều hoà ..vì hơi muộn nên chưa thể thi công ngay đc..đành hẹn cụ sáng ngày mai..bước đầu qua chỗ cụ này em có cảm tình ngay ạ..tư vấn cực nhiệt tình..vui vẻ..mai em sẽ qua sửa để có bài review cho các cụ yên tâm chọn mặt gửi vàng..

daquydailoc

Xe buýt
Neu dung nhu vay thì thay phot la ok bac nhe.chuan thi bac wa.dc số 1 dương đình nghệ- yên hoà -cầu giấy- hn.sau keengnam em kt mien phi nhiet tinh va tư vấn cho bac.ok dt e0977149689
xe em mỏrning 2012, hiện nay điều hòa vẫn lạnh nhưng mỗi lần đóng lốc là có tiếng kêu ồn khác mọi khi. Bác cho em hỏi nó có phải hỏng lốc hay là vòng bi hoạc khô dầu không ạ?

ty MAY LANH OTO

Xe tải
xe em mỏrning 2012, hiện nay điều hòa vẫn lạnh nhưng mỗi lần đóng lốc là có tiếng kêu ồn khác mọi khi. Bác cho em hỏi nó có phải hỏng lốc hay là vòng bi hoạc khô dầu không ạ?
Chao bác ạ.noi ve xe bac vấn lạnh tot dc.thi loc bac van sử dụng dc.ạ.nhug tieng keu thi tuy theo mức do cua co lộc.nhe thì khăc phục dk ạ.ben e cũng sử ly 1số xe roi.bo xung them luong dầu vao lốc de dc em ai hon va keo dai tuoi tho cua loc tot hon bac nhe.bac xuong e dk thi tot ekt mien phi cho.vi loc bac vấn lạnh dk thi ko pai lo ngai lam bac nhé.hoac alo e tu van cho.0977149689.cam on bác
Chiều nay em đã qua cụ"ty May lanh oto" số 1 dương đình nghệ để kiểm tra hệ thống điều hoà ..vì hơi muộn nên chưa thể thi công ngay đc..đành hẹn cụ sáng ngày mai..bước đầu qua chỗ cụ này em có cảm tình ngay ạ..tư vấn cực nhiệt tình..vui vẻ..mai em sẽ qua sửa để có bài review cho các cụ yên tâm chọn mặt gửi vàng..

nhattinhminh

Xe tải
bac lam vay hoi dat roi .co van de gi ve dieu hao bac wua .dc,so1 duong dinh nghe,caugiay hn,sau keengnam em su ly cho gia ca ko pai nghi.chi chuyen ve lanh bac nhe.0977149689
E gần đấy có con laceti205 lâu lắm k bảo dưỡng lại đh( đh vẫn mát lạnh nhé) e chỉ muốn bảo dưỡng đánh sạch sẽ lại có tốn kém k b ?

phhieukts

Xe hơi
Chào bác ty máy lạnh oto.
E đang đi con verna 2008. Đợt trước xe e điều hòa không mát, đi kiểm tra qua qua thì hết ga. Bơm ga thì có mát, sâu hay ko thì e ko chắc vì đang mùa lạnh. Nhưng từ đó điều hòa nó bị ồn. Nếu tắt AC, chỉ quạt thì êm, liệu có phải hỏng lốc ko ạ? Trường hợp phải thay lốc thì xe e hết khoảng bao nhiêu để e gom lúa dần, mùa nóng sửa test cho kĩ. Hôm nào rỗi e sắp xếp qua chỗ bác xem trước được ko?

ty MAY LANH OTO

Xe tải
Chào bác ty máy lạnh oto.
E đang đi con verna 2008. Đợt trước xe e điều hòa không mát, đi kiểm tra qua qua thì hết ga. Bơm ga thì có mát, sâu hay ko thì e ko chắc vì đang mùa lạnh. Nhưng từ đó điều hòa nó bị ồn. Nếu tắt AC, chỉ quạt thì êm, liệu có phải hỏng lốc ko ạ? Trường hợp phải thay lốc thì xe e hết khoảng bao nhiêu để e gom lúa dần, mùa nóng sửa test cho kĩ. Hôm nào rỗi e sắp xếp qua chỗ bác xem trước được ko?
chao bác ả.tuong hop nay cua bác.ma het ga như vậy tức la hệ thong diều hoa cua bac có chỗ hở ga rui nhé.ma trong hệ thống diều hoà có ga và dầu hoà tan voi nhau để bôi trơn cho hệ thống.nên bị hở như vậy tương đương sẽ thiếu dầu bôi trơn cho lốc diều hoa.dẫn đến kêu lốc ạ.va pải cần sư lý ngay ạ.cam on bac .ko ngai thi bác cư alo e giai thich cho 0977149689.