[Cần bán] Sửa nhà, setup lại nên em bán TV, Loa, Kính 3D, Massage mắt, Bình thủy... còn xịn, mịn

Số điện thoại
0985093093
Giá
7,000,000 VNĐ
Địa chỉ
B1-HUD2, Khu đô thị Tây Nam Linh Đàm, Hà Nội

blackmorning

Xe tải
Kính các cụ,

Em còn 1 tuần nữa là sửa xong nhà. Setup nhà mới nên em để lại một số đồ dùng cũng còn mới nhưng không còn hợp nhu cầu. Cụ thể:

1. SMARTTV SAMSUNG 50 INCH, QLED (ĐÃ BAY)

2. LOA YU KANTO CỦA CANADA. ĐÃ BAY

3. MÁY MASSAGE MẮT XIAOMI:
Em mua được 1 năm, lúc mua gần 2 củ, dùng vừa nghe nhạc vừa massage và làm ấm mắt nhẹ nhàng; kể cũng thích nhưng giờ nnhiều loại mới hơn nên em chia tay. Giá 500k.

4. KÍNH 3D THÔNG MINH NREAL AIR

Đại loại là các cụ cắm con này vào máy tính bảng hoặc điện thoại (Android dùng chip Snap Dragon còn iphone thì dùng giắc chuyển) thì sẽ view phim ảnh từ điện thoại qua 1 cái màn hình ảo 100 inch.

Loa bên tai hoặc dùng tai nghe. Xem rất sướng nhất là lúc xem phim hành động ấy ấy.... :D Em vào tận Sài gòn tha về giá hơn 10 củ. Nay để lại 4 củ.

Thông số tại đây: https://www.droidshop.vn/san-pham/kinh-3d-thong-minh-nreal-air/

5. BÌNH THỦY (ĐÃ BAY)

6. CÂY TREO QUẦN ÁO IKEA: ĐÃ BAY

Em để các giá trên để giao lưu nhanh, nên CÁC CỤ VUI LÒNG NHẸ NHÀNG KHÔNG MẶC CẢ GIÙM EM. Chất lượng em có sao nói vậy. Nói sai các cụ phát hiện em tặng đồ KHÔNG BÁN.

Các cụ thương tình nhấc ống bơ 0985 KHÔNG CHÍN BA, KHÔNG CHÍN BA.

Em cảm ơn các cụ!

Chỉnh sửa cuối:

nguyentoan.uct

Xe điện
Kính các cụ,

Em còn 1 tuần nữa là sửa xong nhà. Setup nhà mới nên em để lại một số đồ dùng cũng còn mới nhưng không còn hợp nhu cầu. Cụ thể:

1. SMARTTV SAMSUNG 50 INCH, QLED, dùng được gần 2 năm. Lúc mới mua 18 triệu, để lại 7 triệu. Hàng còn mới, không một vết xước. https://thegioithietbiso.vn/detail/product/samsung-smart-tv-4k-qled-50-inch-q60t-2020-qa50q60takxxv-chinh-hang-id280

View attachment 8534073

2. LOA YU KANTO CỦA CANADA. Em mua ở Techland Tràng Thi. Lúc mới mua gần 10 củ, đã dùng 2 năm. Loa có chất âm trầm ấm, phù hợp xem phim, nghe nhạc nhẹ nhàng; kết nối TV bằng bluetooth hoặc dây quang. Ảnh loa đặt cạnh TV bên trên, còn ảnh dưới là mác loa để các cụ check. Các cụ tìm thấy hỏng hóc, xước xát em tặng luôn, không bán. Còn bán thì giá là 5 củ. Thông số các cụ ngâm cứu tại đây: https://audioeasy.vn/san-pham/kantoyu/

View attachment 8534074

3. MÁY MASSAGE MẮT XIAOMI: Em mua được 1 năm, lúc mua gần 2 củ, dùng vừa nghe nhạc vừa massage và làm ấm mắt nhẹ nhàng; kể cũng thích nhưng giờ nnhiều loại mới hơn nên em chia tay. Giá 800k.

View attachment 8534094

4. KÍNH 3D THÔNG MINH NREAL AIR Đại loại là các cụ cắm con này vào máy tính bảng hoặc điện thoại (Android dùng chip Snap Dragon còn iphone thì dùng giắc chuyển) thì sẽ view phim ảnh từ điện thoại qua 1 cái màn hình ảo 100 inch. Loa bên tai hoặc dùng tai nghe. Xem rất sướng nhất là lúc xem phim hành động ấy ấy.... :D Em vào tận Sài gòn tha về giá hơn 10 củ. Nay để lại 5 củ. Thông số tại đây: https://www.droidshop.vn/san-pham/kinh-3d-thong-minh-nreal-air/

View attachment 8534078

6. BÌNH THỦY PANA
Cái này thông dụng nên thôi cho phép em không giới thiệu nữa nhé. Bình thủy thì em mua tầm 3 năm vẫn dùng tốt. Bình thủy em chả nhớ mua bao nhiêu, thôi bán 500k giao lưu.

View attachment 8534082

Em để các giá trên để giao lưu nhanh, nên CÁC CỤ VUI LÒNG NHẸ NHÀNG KHÔNG MẶC CẢ GIÙM EM. Chất lượng em có sao nói vậy. Nói sai các cụ phát hiện em tặng đồ KHÔNG BÁN.

Các cụ thương tình nhấc ống bơ 0985 KHÔNG CHÍN BA, KHÔNG CHÍN BA.

Em cảm ơn các cụ!
Theo em cụ nên khảo lại giá hiện tại, chứ đồ cụ cứ thanh lý theo giá lúc mua cũng ko chuẩn lắm đâu.

blackmorning

Xe tải
Theo em cụ nên khảo lại giá hiện tại, chứ đồ cụ cứ thanh lý theo giá lúc mua cũng ko chuẩn lắm đâu.
Chào cụ!

- Hầu hết các đồ em đều bán với giá dưới 50% giá mua, nghĩa là đã tính chi phí hao mòn và mất giá so với thời điểm hiện tại. Một số mặt hàng có giá hiện tại theo đường link đi kèm đấy ah. Còn một số mặt hàng không gửi kèm đường link giá hiện tại thì các cụ vui lòng search giúp em vì em đã search nhưng hầu hết kết quả báo lại là đã ngừng kinh doanh.

- Thứ hai, nếu được, cụ vui lòng note giúp em cụ thể là không chuẩn thì không chuẩn cụ thể là ở cái gì để em biết đường điều chỉnh nhé

Cảm ơn cụ!

nguyentoan.uct

Xe điện
Chào cụ!

- Hầu hết các đồ em đều bán với giá dưới 50% giá mua, nghĩa là đã tính chi phí hao mòn và mất giá so với thời điểm hiện tại. Một số mặt hàng có giá hiện tại theo đường link đi kèm đấy ah. Còn một số mặt hàng không gửi kèm đường link giá hiện tại thì các cụ vui lòng search giúp em vì em đã search nhưng hầu hết kết quả báo lại là đã ngừng kinh doanh.

- Thứ hai, nếu được, cụ vui lòng note giúp em cụ thể là không chuẩn thì không chuẩn cụ thể là ở cái gì để em biết đường điều chỉnh nhé

Cảm ơn cụ!
Cụ gửi giúp em thông tin giá nhé. Nếu đúng là loa mới 5,6 triệu thì em sẽ điều chỉnh giá bán ngay. Cảm ơn cụ!
cụ cứ search cái là ra ngay ấy mà.

50qled h mã mới 2023 2024 tầm 11-12tr thui cụ ới. Cụ cân lại còn tivi

Roihoi1982

Xe hơi
Em đang cần bình thủy pha trè công ty. Cụ để em 3 lít nhé

Quanbea

Xe tải
Cái nay
À ra cái anh QLED này hơn gì 4k UHD nhiều ko cụ nhể, làm con màn to 55in cách đây cả năm giờ chắc chưa tới 6đ full bảo hành tội gì lướt hên xui cụ nhể..
View attachment 8534462
Cái này hãng chờ đến tận nhà lắp ko lỗi mình mới thanh toán à hay thế nào vậy cụ?