Thảo luận Subaru Forester 2019 khi nào về

duytrong

Xe lăn
Mình mới lấy xe, đánh giá sơ qua chút cho ae nào chưa đi:
- Khung gầm: Chắc nịch, cửa đóng phầm phập như cua gạch rất phê.
- Cảm giác lái: Bám đường, đi nhanh cua thoải mái, vô lăng nhạy.
- Hệ thống giải trí: Chỉnh max bass, max tress nghe nhạc cũng khá hay. Có cho chọn các thể loại Classic, Pop, Rock...
- Maps: Xấu
- Đèn: Đẹp, sáng trưng, đi buổi tối các màn hình và đèn trong táp lô và vô lăng rất đẹp.
- Hàng ghế sau: Lăn lê bò toài thoải mái.

Tóm lại là ngon.
Cụ lấy bản gì đấy ạ,giá bao nhiêu,lấy ở đâu,cụ giúp cháu phát,cháu cũng đang quan tâm xe này.cảm ơn cụ.

Hiddenhidden

Xe đạp
Cụ lấy bản gì đấy ạ,giá bao nhiêu,lấy ở đâu,cụ giúp cháu phát,cháu cũng đang quan tâm xe này.cảm ơn cụ.
Cụ cho cháu xin số điện thoại cháu bảo em Sale đang chăm sóc cháu gọi cho cụ, cháu cũng đã đặt bản cao nhất, sang tháng sau lấy xe.

duytrong

Xe lăn
Cụ cho cháu xin số điện thoại cháu bảo em Sale đang chăm sóc cháu gọi cho cụ, cháu cũng đã đặt bản cao nhất, sang tháng sau lấy xe.
Cháu điện cho đại diẹn Subaru miền bắc rồi cụ ạ.cháu cân nhắc lấy bản IL thôi,chứ bản cao nhất thì cháu lại tính xe khác ợ.cảm ơn cụ ,có gì trao đổi thêm nhé.cháu thấy bảo sắp hết tháng khuyến mãi ,chả biết có đúng không.nhưng cháu nghĩ khó tăng giá lúc này lắm.

duytrong

Xe lăn
Chỗ cụ lấy xe ở trong nội thành à cụ,không biết vùng ven ,Gia lâm...có đại lý nào không cụ nhỉ.

Hiddenhidden

Xe đạp
Chỗ cụ lấy xe ở trong nội thành à cụ,không biết vùng ven ,Gia lâm...có đại lý nào không cụ nhỉ.
Nhà cháu lấy số 1 Mạc Thái Tổ, Hình như bên Long Biên sắp có thêm cái đại lý nữa thì phải, thấy các bạn Sale đang tuyển người.

mat3phat

Xe tải
Em chạy thử hôm qua rồi, cũng không phải là quá êm đâu ạ. Cảm giác lái cũng mới cảm nhận là vừa phải, do chưa lái đường trường nên chưa đánh giá được độ yếu hay mạnh nên em ko dám bình luận
Em biểu bên SR rầu, làm chuyến 4 ông đi xem xe lên Cote 600 Ba vì rồi xuống, biết ngay xe dư lào! Tiện test luôn quả Đại Lộ (dù ko cho cảm giác bằng HN-LC, HN-NB hay HN-HP) Chủ yếu xem ưu điểm đi đường đồi (sAWD) và đánh giá khả năng của 15x mã dư lào, hộp Linear CVT có gánh được không nữa!

tuanlem

Xe hơi
Nhà cháu lấy số 1 Mạc Thái Tổ, Hình như bên Long Biên sắp có thêm cái đại lý nữa thì phải, thấy các bạn Sale đang tuyển người.
Mạc Thái Tông chứ cụ :D. Công nhận xe này nó hiển thị nhiều thông số thật, mấy ngày rồi mà nhìn chưa quen hết :D. Bản S buổi tối mà đề nổ thấy đèn nó liếc sang 2 bên hay phết.

mat3phat

Xe tải
Mạc Thái Tông chứ cụ :D. Công nhận xe này nó hiển thị nhiều thông số thật, mấy ngày rồi mà nhìn chưa quen hết :D. Bản S buổi tối mà đề nổ thấy đèn nó liếc sang 2 bên hay phết.
Cái đó Mazda nó có từ lâu rồi cụ ạ! Còn thông số nhiều thì ko phải ai cũng biết hết đâu! Cái Infotaiment của dòng này khá chi tiết!

Cướp cò

[Tịch thu bằng lái]
Con này bán ra ở Hà Nội liệu đến chục con chưa các cụ? đi đường cấm có thấy con nào.

Tienthinh

Xe tăng
Hàng nhập và cũng mới bán nên các bác nhìn thấy ít là đúng nhưng con này so với CRV hay CX5 thì em thấy FT xe chất hơn hẳn, khung gầm cửa rả đóng chắc phình phịch, cảm giác lái cũng okey hơn các xe đồng hạng.

mat3phat

Xe tải
Giật mình khi để ý giá của i-S tương đương với CRV bản L, vậy thì chắc chắn S.FR sẽ còn lâu mới gây được ảnh hưởng! CRV đang bán rất rất chạy trong phân khúc, 5 và 5+2. Giá trị thương hiệu của Honda quá tốt! Hik, kiểu như em rất tốt nhưng anh rất tiếc! @@

darkxt

Xe buýt
:)) thế giá của iL ngày xưa ko làm bác giật mình ah :))))))

Cướp cò

[Tịch thu bằng lái]
Hàng nhập và cũng mới bán nên các bác nhìn thấy ít là đúng nhưng con này so với CRV hay CX5 thì em thấy FT xe chất hơn hẳn, khung gầm cửa rả đóng chắc phình phịch, cảm giác lái cũng okey hơn các xe đồng hạng.
Em chạy cả 2 con này thì thấy trong phố CRV linh hoạt hơn hẳn Forester do độ vọt tốt hơn và thiết kế mũi xe gọn gàng, con Forester có lẽ do chưa quen nên em thấy cái m õm nó to to, căn ke khó hơn. Nhưng ra đường trường thì CRV thua Forester, con CRV chạy tốc độ cao thấy biêng biêng, còn con Forester lừ lừ như trâu, giống cảm giác lái Prado.