Supper Sunday 6th May 2012: RRCL FC vs FFFC!

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Anh ra đơn thuốc, mai chú ra mua ngay mà dùng, khổ thân :(

Girlycall250g, ngày uống 2 viên, trước bữa ăn, loại của nội nhé, 250k một viên, đừng dùng của tây, đắt mà lại hay sốc. Ngay và luôn đi.

KAT

Xe tăng
Em cũng bị đau hix :(

Kê cho em 1 đơn, nhưng liều nó cao cao tí :))

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Đây, có ngay, gớm cái loại này em biết: xinhhoiden530g, phải ra đúng Lake Drug Store, gặp dược sỹ Hải nhá :))

Cái này đắt cơ mà dùng có liều một à. Khỏi biến.

KAT

Xe tăng
Bác sỹ tinh tế giống em, thuốc có thể nhắm mắt uống 2,3 liều nhưng phải thuốc tốt, uống vào mát gan mát ruột keke

tungcalo

Xe điện
Tuy nhiên bên em không hài lòng với công tác trọng tài của trận đấu này, pha thủ môn bên em đau do chẩy máu tai nhưng trọng tài vẫn cho đá mặc dù bóng đã ra ngoài vòng nguy hiểm. Như vậy gây ức chế anh em nên thủ môn có phá bóng ra để nằm. Đá bóng va chạm là bình thường, quan trọng là trên tinh thần thể thao thôi. Fffc trận này đá khá rát, bên em phải tránh nhiều. Tuy nhiên đây là một trận đấu hay và đáng xem.
BTC sẽ xem lại biên bản trận đấu của các giám sát, có gì sẽ thông tin lại rõ hơn về trường hợp bên cụ phản ánh ạ
Em đã xem lại biên bản trận đấu, nhưng không thấy phản ánh gì về trường hợp như cụ Cap đã nói :(

Tuy vậy, em đã gọi điện cho tổ trưởng tổ trọng tài (bắt trận OFC -Topcare), lưu ý anh em trọng tài bắt sát hơn các tình huống va chạm ở các vòng đấu sau. Nếu xảy ra việc nhiều đội đều có phản ánh về công tác trọng tài, BTC sẽ tiến hành thay thế một (hoặc cả tổ) trọng tài, nhằm đảm bảo thành công của giải đấu.

Mong các đội thi đấu tốt hơn ở vòng sau, và cùng BTC xử lý triệt để những tình huống đã được nêu.

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Để hỏi xem đã, quên xừ nó tai nào rồi.
Chụp thấy đếch vỡ gẫy xương là yên tâm, sưng tý phần mềm + ù tai ko sao, trận sau chiến tiếp ke ke

anhcobra

Xe container
Theo cái ảnh trên thì rõ ràng cầu thủ áo vàng dùng đùi phải dúi đầu thủ môn vào đùi trái...thế mà ù tai chảy máu thì chắc đùi ông áo vàng có răng, sợ thật

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
Em đã xem lại biên bản trận đấu, nhưng không thấy phản ánh gì về trường hợp như cụ Cap đã nói :(

Tuy vậy, em đã gọi điện cho tổ trưởng tổ trọng tài (bắt trận OFC -Topcare), lưu ý anh em trọng tài bắt sát hơn các tình huống va chạm ở các vòng đấu sau. Nếu xảy ra việc nhiều đội đều có phản ánh về công tác trọng tài, BTC sẽ tiến hành thay thế một (hoặc cả tổ) trọng tài, nhằm đảm bảo thành công của giải đấu.

Mong các đội thi đấu tốt hơn ở vòng sau, và cùng BTC xử lý triệt để những tình huống đã được nêu.
Vâng, cám ơn cụ đã lưu tâm. Bên em có quay video nhưng tiếc đoạn nhạy cảm lại không có :)). Các trận sau nếu có vấn đề gì bên em sẽ trình bày bằng clip ạ Và tất nhiên có khiếu nại chính thức chứ không spam như tình huống vừa rồi.

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Theo cái ảnh trên thì rõ ràng cầu thủ áo vàng dùng đùi phải dúi đầu thủ môn vào đùi trái...thế mà ù tai chảy máu thì chắc đùi ông áo vàng có răng, sợ thật
Rắn bị hâm à, bàn chân đạp chính diện vào mang tai phát ra tiéng kêu bộp 1 phát.... Máu chảy có cả Trưởng ban tổ chức, anh sơn, anh Thắng ... đứng đấy. Chú nhìn hình bảo anh nói điêu à^:)^

anhcobra

Xe container
Rắn bị hâm à, bàn chân đạp chính diện vào mang tai phát ra tiéng kêu bộp 1 phát.... Máu chảy có cả Trưởng ban tổ chức, anh sơn, anh Thắng ... đứng đấy. Chú nhìn hình bảo anh nói điêu à^:)^
Em suy theo ảnh mờ, căn bản máy cụ rách lởm, lỡ mất cú đạp, há há.

Thay DoVietKhoa

Xe tải
Va chạm bình thường, phàn nàn nhiều quá

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Vâng, cám ơn cụ đã lưu tâm. Bên em có quay video nhưng tiếc đoạn nhạy cảm lại không có :)). Các trận sau nếu có vấn đề gì bên em sẽ trình bày bằng clip ạ Và tất nhiên có khiếu nại chính thức chứ không spam như tình huống vừa rồi.
8.2.1 Trên sân chỉ có đội trưởng mới có khiếu nại với trọng tài và các khiếu nại sẽ được giải quyết trên sân. HLV hoặc lãnh đội đã đăng ký trong danh sách mới có quyền khiếu nại với BTC.
8.2.2 Các khiếu nại của các đội sẽ được giải quyết ngay trên sân . Sau khi kết thúc trận đấu đội trưởng các đội ký biên bản công nhận kết quả trận đấu và không khiếu nại gì thêm .
8.2.3 Giải tổ chức nhằm chào mừng SNOF , khi diễn ra giải đấu đề nghị các đội tránh các cmt tiêu cức trên diễn đàn otofun .

cap8

Xe điện
Website
www.vietvaluetravel.com
8.2.1 Trên sân chỉ có đội trưởng mới có khiếu nại với trọng tài và các khiếu nại sẽ được giải quyết trên sân. HLV hoặc lãnh đội đã đăng ký trong danh sách mới có quyền khiếu nại với BTC.
8.2.2 Các khiếu nại của các đội sẽ được giải quyết ngay trên sân . Sau khi kết thúc trận đấu đội trưởng các đội ký biên bản công nhận kết quả trận đấu và không khiếu nại gì thêm .
8.2.3 Giải tổ chức nhằm chào mừng SNOF , khi diễn ra giải đấu đề nghị các đội tránh các cmt tiêu cức trên diễn đàn otofun .
Đọc và đọc rất kỹ là đằng khác. Em có khiếu nại đâu? Có khiếu nại em sẽ làm chính thức. Em bày tỏ quan điểm cá nhân chứ không khiếu nại. Không tiêu cức (viết theo đúng điều lệ của giải :))), toàn tích cực cả đấy chứ.

hwng80

Xe buýt
Kụ Tom thấy tận mắt thế cơ ah. E cũng tham gia tình huống ấy nhưng bên cánh trái, kg có trong hình. Cụ vào bên thớt kết quả xem tình huống í nó có đúng là bàn chân đạp chính diện vào mang tai kêu bộp một phát. Kụ là thủ môn ah? Hố hố. :)).

Chỉnh sửa cuối:

KUKKU

Xe tăng
ảnh by sơn rách
Sân tối quá nên khó chụp. Ảnh chỉ có tính chất spam thôi, đây là một pha tranh bóng:

hố hố hố, đạp nhanh quá máy cụ vừa Rách vừa Sờn không cờ hụp kịp =))

cụ 68 không nhanh thì tí nữa thì bị cụ 96 #$#^#@$^$^% :))

à góc cụ Rách Sờn chụp đúng góc trọng tài luôn (có phải cái ảnh cuối là tay trọng tài phải k các cụ nhỉ)

Chỉnh sửa cuối: