Suýt bị nhẩy mất con xe ở Trương Định các cụ cẩn thận

vietdniit

Xe tải
Chúng nó cao tay nhưng gặp ngay cụ thì bố nó cũng khóc. Vợ bác thế là tốt đấy xe trôi mà vẫn ok.
Thì em cũng đã suy nghĩ nát óc các phương án trước khi lắp smart key mà cụ. Còn mụ vợ em sau quả này mặt tái như *** nhái luôn cụ ạ

vietdniit

Xe tải
Theo em, nếu các cụ mợ có nhu cầu đi mua quần áo thì cứ tìm cái cửa hàng nào có bảo vệ trông xe đàng hoàng hãy vào, còn không thì Next. Tìm mua được cái quần cái áo thì mất cái 2B.....................:-h
Khó cụ, cửa hàng nhỏ thì làm sao đủ kinh phí thuê trông xe

vietdniit

Xe tải
sáng nay cháu vừa mất em đạp điên song trong tâm mây phut mât luôn
Khổ thân cụ, đạp điện thì không biết có lắp khoá gì được không nhỉ. Hồi xưa học cấp 3 em cũng đi mua giầy Thượng Đình đá bóng ở Bạch Mai quay ra quay vào mất luôn con mini tàu màu xanh. Mà cú cái nhìn thấy chạy theo bị 1 thằng đồng bọn nó phi xe wave đằng sau cho 1 côn vào lưng tím bầm ngã quay cu đơ đến giờ vẫn còn sẹo này nên em akay a kú bọn chó này lăm cụ ạ

vietdniit

Xe tải
Thực ra giờ ở đâu phải cẩn thận thôi. Không phải ở HN mà là ở quê giờ hở ra cái cũng mất luôn. Xã hội giờ phức tạp, tự bản thân mình phải cẩn thận trước đã. Chứ đôi khi không có bằng chứng cụ thể cứ nói cũng tội cho người ta. Chắc quán người ta còn làm ăn lâu dài, mất mát gì ở đấy, cụ báo công an, công an lại đến hoạnh hoe, hỏi đăng kí kinh doanh, lấy lời khai các kiểu, làm quán người ta cũng tránh những cái bị soi đấy nên em nghĩ không phải quán họ dàn xếp gì đâu. Cụ vẫn còn Lead đi thế là may hơn bao người rồi. Cũng cảm ơn cụ đã cảnh báo cho mọi người thêm tinh thần cẩn thận!
Thì cụ thấy em cũng có dám nói tên hay số nhà đâu cụ vì em không có băng chứng và còn để họ làm ăn mà cụ. Em pót lên đây để các cụ cảnh giác thôi

trungcan84

Xe hơi
Tình hình là tối hôm trước em và gấu nhà đi chơi, lúc về tiện thể tạt vào mấy của hàng quần áo mua cái quần short mặc cho thoáng mát mùa hè, đoạn này nằm giữa ngã 3 giao giữa Trương Định với Nguyễn Anh Ninh và Nguyễn Đức Cảnh có khá nhiều hàng cầm đồ, sửa xe, dán nilon xe nữa nên khá phức tạp.
Lúc đó em đang kéo khóa cài cúc thử cái quần short thì nghe tiếng tin tin tin liên tục em vội vàng chạy ra thì thấy con Lead mới mua cho vợ nằm dưới đường, đèn đóm điện điếc sáng choang, cái ổ khóa thì bị chọc nát phải mất một lúc lâu em mới cắm chìa vào để tắt được báo động:-o
Cũng may cho nhà em là tính em vốn cẩn thận và cầu toàn nên lúc mua xe em đã ngâm cứu kỹ các loại từ khóa càng, khóa đĩa, khóa chữ U nên biết được ưu nhược điểm và sợ nhiều khi quên xả ra tai nạn. Nhẹ thì đi mất cái phanh đĩa, nặng thì ngã vỡ mặt nên em đã lắp cho vợ cái Smart Key nên giờ con Lead vẫn ở chung nhà với vợ chồng em:))
Có điều em đặt dấu hỏi nghi vấn cửa hàng này là lúc vợ chồng em vào mua có 3 nhân viên, một đứa lấy cho em 4 cái quần short để thử, một đứa tiếp chuyện chém gió với vợ em, một đứa đứng sắp quần áo phía gần giữa cửa hàng ra phía ngoài. Em hỏi vợ em lúc đó ở ngoài có thấy gì không thì vợ em bảo lúc trước đó có thấy xe dưới lòng đường, hỏi nhân viên cửa hàng thì nó bảo chắc xe bị trôi nên vợ em không thắc mắc nữa^:)^ phụ nữ là thế đấy các cụ ạ
Các cụ thử nghĩ một con Lead nặng hơn 100kg mà trôi xuống lòng đường mà không đổ có lạ không:-w Lúc xảy ra việc trộm xe thì đứa nhân viên thứ 3 của cửa hàng đứng ngoài sắp đồ mất tích:-/ Em thích một cái quần short nó lấy cho em 4 cái kiểu dáng khác nhau để em thử liệu có phải 2 đứa còn lại một đứa cho em thử nhiều đô để câu giờ, một đứa thu hút sự chú ý của vợ em không các cụ nhỉ:-/
Cụ lắp khóa ở đâu thế?

hùngauto

Xe tăng
may cho cụ, em nó vẫn còn nặng tình với vc cụ lắm đấy :D

net80ttn

Xe hơi
Tình hình là em cũng phải đầu tư ngay quả chìa smart thôi @.@

henryvu

Xe máy
chắc có dàn xếp cụ ạ. nguy hiểm thật!

Tungcf

Xe buýt
Cu may quá cuôi năm ngoai e cũng đi 1 em sh việt 150

Tungcf

Xe buýt
Cụ lắp của bác chiến liteck à

mammam

Xe hơi
Thế là bác Chiến Litech lại sắp có thêm nhiều khách hàng rồi

Whiskey_man

Xe tải
Nghe nó trả lời tự trôi là thấy nghi nghi rồi. Đúng là Smart Key ko thể thiếu với tình hình hiện nay

minhchau2501

Xe tải
Cụ đa nghi quá.. nhưng mà cẩn thận vẫn hơn. Cụ nào đọc bài này rồi thì nhớ kẻo mất toi mấy chục củ..

Ngaonghe2010

Xe máy
Up cho cụ chủ ko bị làm từ thiện cho bọn gian!!!!!!!!!!!!!!!!!

vicat

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Hà nội bây h như sài gòn ấy nhờ ,hở ra là mất