Thảo luận Suzuki ciaz 2019

Drive ciaz

Đi bộ
Các bác nào rành về suzuki ciaz 2019 không ạ. Chẳng là xe em thi thoảng rồ máy và rung lắc khi vào chỗ sóc, em ra gara thì họ thay toàn bộ cao su giảm chấm rồi 2 roty giảm chấn. Nhưng mang về vẫn bị hiện tượng trên mỗi lúc bị như vậy em nhấn ga cao lên thì máy lại nổ bình thường, em mang ra lại thì họ lại bảo rơ thước lái điện, em mang ra tiệm khác thì bảo là hư bơm trợ lực.

lodudu

Xe điện
Sao cụ ko đem vào hãng, sao xe mới vài năm đã phải thay nhỉ. Cụ bán ko?

Drive ciaz

Đi bộ
cụ bán bn cho em xin cái giá tham khảo. Dòng này doanh số thấp nên em thấy ít người đi lắm
Cụ cứ tìm hiểu đi nếu cụ thích dòng này thì hãy xem giá sàn rồi quyết, vì con xe này đang vay ngân hàng

lodudu

Xe điện
Cụ cứ tìm hiểu đi nếu cụ thích dòng này thì hãy xem giá sàn rồi quyết, vì con xe này đang vay ngân hàng
ít người bán lắm vì xe này top 1 xe ế nhất. Mỗi tháng bán được 1, 2 chiếc. Nếu cụ có nhu cầu bán thì ib e, được thì gặp nhau thôi

danotopskin

Xe hơi
Số 24 - Ngõ 70 Thái Hà (Tập thể 68) - Đống Đa- Hà
Website
pskin.vn
Các bác nào rành về suzuki ciaz 2019 không ạ. Chẳng là xe em thi thoảng rồ máy và rung lắc khi vào chỗ sóc, em ra gara thì họ thay toàn bộ cao su giảm chấm rồi 2 roty giảm chấn. Nhưng mang về vẫn bị hiện tượng trên mỗi lúc bị như vậy em nhấn ga cao lên thì máy lại nổ bình thường, em mang ra lại thì họ lại bảo rơ thước lái điện, em mang ra tiệm khác thì bảo là hư bơm trợ lực.
mang ra hãng đi cụ chứ dòng này ít người đi bọn thợ nó cũng không biết đâu