Suzuki định cạnh tranh với SH này, vô chém đê anh em!

rgvmen

Xe container
Sixteen ra đời trước cả SH, ngon hơn nhưng giá cũng chát hơn, cụ nào chưa sờ thì đứng có chê kẻo mang tiếng chém gió :)

rgvmen

Xe container
Sang thì đi Pi, Ves cụ ạ, SH hay Six mà sang thì đúng là ....

bigboy123

Đi bộ
Gớm nhìn quả tản nhiệt đầu ăn theo Sh đời cũ kìa, như kiểu smartphone là bị kiện cmnr đoá :)))

thangngo

Xe tăng

meomatto

Xe buýt
Avenis, epicuro đẹp thế còn bị bật bãi nữa là con này thì làm gì đủ sức chiến đấu.

rgvmen

Xe container
sh thế hệ đầu tiên ra đời từ năm 1984 và liên tục phát triển
http://it.wikipedia.org/wiki/Honda_SH
Sixteen ra đời 2008
http://en.wikipedia.org/wiki/Suzuki_Sixteen

=> chém bừa mà kêu người khác chém gió
Xem ba dòng trên wiki mà cụ cũng chém kinh, ha ha, các hãng xe đều có các mẫu cùng dòng cùng đời nhé, cụ chịu khó tìm hiểu thêm đi :)
Lại nói về thời điểm sixteen ra đời tới nay hình thức và máy móc giữ chuẩn luôn thì SH phải thay hình thức liên tục đủ để thấy Su nghiên cứu kỹ thế nào cho một sản phẩm scooter trung cấp.
Còn về chuyện ngồi lên con xe máy con con mà khen nhau là sang thì cũng chỉ có ở cái ao làng mới có suy nghĩ ấy thôi, nói về thương hiệu thời trang sang trọng mà cụ đem xe Nhựt bì với Ves với Pi thì thua rồi :)

thngaylangthang

Xe ngựa
E thấy hình dáng nó cũng đc nhưng kg bít về mềnh giá rổ thía lào, mí lại đồ của su thường chát hơn honda

thangngo

Xe tăng
Xem ba dòng trên wiki mà cụ cũng chém kinh, ha ha, các hãng xe đều có các mẫu cùng dòng cùng đời nhé, cụ chịu khó tìm hiểu thêm đi :)
Lại nói về thời điểm sixteen ra đời tới nay hình thức và máy móc giữ chuẩn luôn thì SH phải thay hình thức liên tục đủ để thấy Su nghiên cứu kỹ thế nào cho một sản phẩm scooter trung cấp.
Còn về chuyện ngồi lên con xe máy con con mà khen nhau là sang thì cũng chỉ có ở cái ao làng mới có suy nghĩ ấy thôi, nói về thương hiệu thời trang sang trọng mà cụ đem xe Nhựt bì với Ves với Pi thì thua rồi :)
Có mấy dòng wiki còn hơn người chỉ ngồi bàn phím chém gió chả có tí dẫn chứng nào
Cụ cho em cái link chi tiết về dòng sixteen cạnh tranh với honda kể từ đời sh năm 84 đi, có thì tranh luận tiếp không thì đừng chém bừa, chém không có dẫn chứng thì ai cũng làm được
Có dòng nào em khen các dòng khác sang không ? cùng là 2B mỗi Pi là sang :))

Chỉnh sửa cuối:

rgvmen

Xe container
Có mấy dòng wiki còn hơn người chỉ ngồi bàn phím chém gió chả có tí dẫn chứng nào
Cụ cho em cái link chi tiết về dòng sixteen cạnh tranh với honda kể từ đời sh năm 84 đi, có thì tranh luận tiếp không thì đừng chém bừa, chém không có dẫn chứng thì ai cũng làm được
Có dòng nào em khen các dòng khác sang không ? cùng là 2B mỗi Pi là sang :))
Khả năng của cụ có thế thì tranh luận phí công em, em mở hướng cho cụ mà cụ không tự tìm hiểu thì potay, thấy cụ xe to xe nhỏ tưởng thế nào, hố hố =))

thangngo

Xe tăng
Khả năng của cụ có thế thì tranh luận phí công em, em mở hướng cho cụ mà cụ không tự tìm hiểu thì potay, thấy cụ xe to xe nhỏ tưởng thế nào, hố hố =))
Cụ nói không có bằng chứng thì cũng chả đáng để tôi phải tranh luận, hiểu rộng biết nhiều thì hãy chứng tỏ để người khác nể phục
Sh đời đầu ra đời năm 84, cụ chứng minh được sixteen ra trước năm này thì đưa bằng chứng, không thì IM

Chỉnh sửa cuối:

rgvmen

Xe container
Cụ nói không có bằng chứng thì cũng chả đáng để tôi phải tranh luận, hiểu rộng biết nhiều thì hãy chứng tỏ đẻ người khác nể phục, còn không thì IM
cụ nói người khác là anh hùng bàn phím thì cũng nên ngẫm lại trình độ tin học của cụ hay cụ thể hơn là trình tìm kiếm thông tin, người thông minh chỉ cần gợi ý là tự hiểu, còn chày cối thì chả ai rảnh tìm thông tin hộ cụ đâu, em xin im vậy, sợ cụ quá cơ =))

thangngo

Xe tăng
cụ nói người khác là anh hùng bàn phím thì cũng nên ngẫm lại trình độ tin học của cụ hay cụ thể hơn là trình tìm kiếm thông tin, người thông minh chỉ cần gợi ý là tự hiểu, còn chày cối thì chả ai rảnh tìm thông tin hộ cụ đâu, em xin im vậy, sợ cụ quá cơ =))
ông giỏi thì ông tìm hộ cái, còn không có thì chả IM ah, trình độ tin học tôi với ông chả biết ai hơn ai đâu

Chỉnh sửa cuối:

xiu2606

Xe máy
Giá này chắc cho thị trường Châu Âu thôi, về VN tầm 50 củ là đẹp

techcombak

Xe buýt
Xe này mà giá bằng sh thì e cũng mya. Dù sao vẫn là xe nhập :D

tunghoa

Xe máy
Kiểu dáng khá đẹp đấy chứ, mà máy móc Su chắc là hơn em Shark rồi...giá hợp lý thì cũng có nhiều người cân nhắc đó!

onezippotdt

Xe hơi
giá này chỉ đánh bại được PS thôi ahhahaha