Thảo luận Suzuki Vân Đạo đang làm gì ở Hoàng Đạo Thuý

ndtuan139

Xe máy
Các cụ cho em hỏi như tiêu đề, em thấy họ có mấy xe đặt ở trước khu chung cư THNC, mấy anh trai em gái đứng tụ tập nói chuyện rôm rả lắm, em với gấu vào xem xe Swift (gấu em mê xe này lắm) chờ mãi mới có 1 cậu chạy ra mà chẳng giải thích gì cả, hỏi gì đáp nấy, lạnh te như đuổi đi ý (y như mấy anh cán bộ huyện em). Hai vợ chồng về thấy hơi bị buồn vì hôm qua chạy thử xe bên Mazda Nguyễn Trãi anh em nhiệt tình đến ngại, còn các bên hãng Mer, BWM... cũng cởi mở vô cùng khi mình đến xem xe.

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn
Từ trước đến nay su chủ yếu là bán xe tải chưa có thói quen phục vụ thượng đế xe du lịch :D

usernames78

Xe buýt
Nó bán 2 bánh doanh thu, lợi nnuận bằng trăm lần cái xe du lịch thì nó qtam cóc gì mấy ông đi 4 bánh.
Chẳng qua xe máy giờ bắt đầu bão hoà nó mới thèm để ý đến 4 bánh đấy.
Theo e đuổi mợ nó cổ cái thằng lãnh đạo mảng 4 bánh của su đi là vừa.
Bầy mấy cái xe ra, hôm rồi nói show cả em vitara mới, giờ lại k có, chẳng hiểu chúng nó làm gì nữa, chán

suzukivandao

Xe tải
Các cụ cho em hỏi như tiêu đề, em thấy họ có mấy xe đặt ở trước khu chung cư THNC, mấy anh trai em gái đứng tụ tập nói chuyện rôm rả lắm, em với gấu vào xem xe Swift (gấu em mê xe này lắm) chờ mãi mới có 1 cậu chạy ra mà chẳng giải thích gì cả, hỏi gì đáp nấy, lạnh te như đuổi đi ý (y như mấy anh cán bộ huyện em). Hai vợ chồng về thấy hơi bị buồn vì hôm qua chạy thử xe bên Mazda Nguyễn Trãi anh em nhiệt tình đến ngại, còn các bên hãng Mer, BWM... cũng cởi mở vô cùng khi mình đến xem xe.
Cám ơn cụ đã thẳng thắn góp ý, Công ty em đang Tổ chức chương trình Lái thử xe, có mấy anh em nhân viên mới còn chưa được va vấp nhiều có gì mong Cụ và Gấu thông cảm, em sẽ điều chỉnh lại anh em. Mời Cụ và Gấu cùng tham gia lái thử xe, bên em tổ chức đến ngày 18/09/2015 ạ.

binhxd

Xe tải
Cám ơn cụ đã thẳng thắn góp ý, Công ty em đang Tổ chức chương trình Lái thử xe, có mấy anh em nhân viên mới còn chưa được va vấp nhiều có gì mong Cụ và Gấu thông cảm, em sẽ điều chỉnh lại anh em. Mời Cụ và Gấu cùng tham gia lái thử xe, bên em tổ chức đến ngày 18/09/2015 ạ.
có được tặng qua gì không cụ ơi :))

suzukivandao

Xe tải
Nó bán 2 bánh doanh thu, lợi nnuận bằng trăm lần cái xe du lịch thì nó qtam cóc gì mấy ông đi 4 bánh.
Chẳng qua xe máy giờ bắt đầu bão hoà nó mới thèm để ý đến 4 bánh đấy.
Theo e đuổi mợ nó cổ cái thằng lãnh đạo mảng 4 bánh của su đi là vừa.
Bầy mấy cái xe ra, hôm rồi nói show cả em vitara mới, giờ lại k có, chẳng hiểu chúng nó làm gì nữa, chán
Kính mong cụ có cái nhìn khách quan hơn. Làm việc trực tiếp với các bác Nhật em hiểu, họ có kế hoạch cụ thể và định hướng phát triển rõ ràng cho thị trường Việt Nam. Cụ thể là Tiêu chuẩn đại lý ngày càng khắt khe hơn (một số Đại lý oto Suzuki tại Hà nội buộc phải Nâng cấp Showroom và dịch vụ theo tiêu chuẩn 3S thì mới tiếp tục được làm Đại lý của Suzuki), ngoài ra Suzuki cũng mở thêm Tổng kho Phụ tùng và kho xe tại Hà Nội cũng như thường xuyên tổ chức đào tạo TVBH, dịch vụ và chăm sóc KH cho các đại lý....

Việc Đưa 1 xe Vitara về trước của Suzuki là để tham khảo lấy ý kiến đóng góp của các đại lý về phiên bản cũng như giá cả. Suzuki Việt Nam vẫn chưa công bố chính thức một thông tin gì tới khách hàng Về Vitara mới cụ nhé.

Allstartzero

Xe hơi
Thái độ thế là không được rồi,có muốn mua e cũng ra cửa hàng khác

suzukivandao

Xe tải
có được tặng qua gì không cụ ơi :))
Có một phần quà Lưu niệm nhỏ cụ ạ. Ngoài ra khi tham gia lái thử em sẽ gửi tặng cụ một phiếu Bốc thăm trúng thưởng để tham gia vào Chương trình Bốc thăm trúng thưởng buổi tối thứ 6 ngày 18/09

Chỉnh sửa cuối:

ndtuan139

Xe máy
Ơ, có cả lái thử ạ. Nhà em đối diện đấy (N04 Udic Complex) lúc nào cũng qua được, nhưng để mai em đóng thử thường dân lần nữa xem các bác thái độ có cải thiện không.

binhxd

Xe tải
Có một phần quà Lưu niệm nhỏ cụ ạ. Ngoài ra khi tham gia lái thử em sẽ gửi tặng cụ một phiếu Bốc thăm trúng thưởng để tham gia vào Chương trình Bốc thăm trúng thưởng buổi tối thứ 6 ngày 18/09

Thủ tục lái thử gồm những gì cụ ơi

vietdt

Xe đạp
Thế mà em cứ tưởng có Vitara 2015 lái thử đợt này.

VOLVODD

Xe tải
Cụ cho em hỏi em có tầm 140 triệu có được con bánh mì hay còn gọi là bao diêm 7chỗ nào không?

suzukivandao

Xe tải
Cụ cho em hỏi em có tầm 140 triệu có được con bánh mì hay còn gọi là bao diêm 7chỗ nào không?
Cụ đang hỏi về xe Window Van phải ko ạ, giờ nhà máy ko sản xuất xe này nữa mà chỉ có bản Blind Van (2 chỗ) chở hàng thôi ạ. 140tr + em làm trả góp cho cụ nữa là ok ạ, xe này có hơn hai trăm thôi....................

VOLVODD

Xe tải
Cụ đang hỏi về xe Window Van phải ko ạ, giờ nhà máy ko sản xuất xe này nữa mà chỉ có bản Blind Van (2 chỗ) chở hàng thôi ạ. 140tr + em làm trả góp cho cụ nữa là ok ạ, xe này có hơn hai trăm thôi....................
Cảm ơn cụ nhưng em quan tâm tới con nào chở hàng được và cũng chở được cả gấu và f1,f2 cơ, chắc cụ không làm xe cũ rồi, chúc cụ đắt hàng nhé.

suzukivandao

Xe tải
Cảm ơn cụ nhưng em quan tâm tới con nào chở hàng được và cũng chở được cả gấu và f1,f2 cơ, chắc cụ không làm xe cũ rồi, chúc cụ đắt hàng nhé.
Nếu là xe cũ thì tầm tiền đó là cụ mua đc một xe cũng tương đối tốt rồi. Mời cụ một chuyến lên Lạng Sơn tìm kiếm ạ. Cty em cũng có chi nhánh trên đó, bà con gọi Window van Là Lợn con vì nó nhiều quá cụ ạ.

VOLVODD

Xe tải
Nếu là xe cũ thì tầm tiền đó là cụ mua đc một xe cũng tương đối tốt rồi. Mời cụ một chuyến lên Lạng Sơn tìm kiếm ạ. Cty em cũng có chi nhánh trên đó, bà con gọi Window van Là Lợn con vì nó nhiều quá cụ ạ.
Cảm ơn cụ, em đang sửa nhà nếu không có gì thay đổi thì cuối năm em gặp cụ đới.