Chi hội SUZUKI WAGON - Xe và Thành viên

bsphongnb

Xe container
Cụ lào đây nhỉ??
đ

alibaba1514

Xe buýt
Khoe vài món tuy không mới với các cụ nhà mình nhưng mới con xe của em thì mới toe ạ.
1.Cũng tẩu sạc báo volt, định chơi cái kiểu có cả nhiệt độ giống các cụ nhà mình nhưng suy cho cùng là có báo nhiệt độ thì mình cũng để biết chứ có làm mát hơn được đâu, chưa kể chắc nó cũng chả chính xác lắm nên thôi. Lại với được loại này đang có giảm giá và tặng kèm dây sạc có 3 đầu ra cho các kiểu điện thoại, quá tiện nên quất luôn.
Thông tin sơ bộ là có 2 cổng ra usb (1 cổng 2,4A cho MTB và 1 cổng 1A cho điện thoại), có thể gật gù các góc. HIển thị chỉ số Volt, cổng đang sạc ra là mấy A, acquy yếu thì cảnh báo có chữ Low để biết mà thay acquy. Giá vào tận xe là 250k.

Cáp sạc tặng kèm :

Hình hiển thị đủ chức năng :

2. Chơi quả mi giả cho nó thoáng cái xe

quocchuan

Xe điện
Khoe vài món tuy không mới với các cụ nhà mình nhưng mới con xe của em thì mới toe ạ.
1.Cũng tẩu sạc báo volt, định chơi cái kiểu có cả nhiệt độ giống các cụ nhà mình nhưng suy cho cùng là có báo nhiệt độ thì mình cũng để biết chứ có làm mát hơn được đâu, chưa kể chắc nó cũng chả chính xác lắm nên thôi. Lại với được loại này đang có giảm giá và tặng kèm dây sạc có 3 đầu ra cho các kiểu điện thoại, quá tiện nên quất luôn.
Thông tin sơ bộ là có 2 cổng ra usb (1 cổng 2,4A cho MTB và 1 cổng 1A cho điện thoại), có thể gật gù các góc. HIển thị chỉ số Volt, cổng đang sạc ra là mấy A, acquy yếu thì cảnh báo có chữ Low để biết mà thay acquy. Giá vào tận xe là 250k.

Cáp sạc tặng kèm :

Hình hiển thị đủ chức năng :

2. Chơi quả mi giả cho nó thoáng cái xe

Cái củ sạc nhà cháu mua 185k vào tới xe hiển thị đầy đủ: volt, Ampe, temp.
Cái vè mưa nhà cháu sau cơn giông vừa rồi thì rụng nôt cái cuối cùng :((

nguyenanhquan

Xe tăng
Cái củ sạc nhà cháu mua 185k vào tới xe hiển thị đầy đủ: volt, Ampe, temp.
Cái vè mưa nhà cháu sau cơn giông vừa rồi thì rụng nôt cái cuối cùng :((
Cụ rơi ở đâu để nhà cháu ra nhặt về dán một cánh dùng tạm chờ hàng cụ CT:D

quocchuan

Xe điện
Cụ rơi ở đâu để nhà cháu ra nhặt về dán một cánh dùng tạm chờ hàng cụ CT:D
Hic, giông tố chạy xuống thì nhìn thấy cây đổ ngay xe thì đã lo rồi, may nó đổ nhưng tránh cái xe nhà cháu ra. Lượn một vòng thì thấy bay mất cái vè mưa bên lái:

bttcars

Xe buýt
Hôm trước nhà cháu bị rơi vè bên lái ở Nguyễn Khánh Toàn đấy :D
Nhà cụ CT vẫn còn cái lẻ đấy, hôm trước em lên lấy được một chiếc trước bên phụ.

alibaba1514

Xe buýt
Cụ nào sáng chạy về HĐ đây ạ, em đuổi theo phọt hơi mới chụp đc kiểu ảnh

bttcars

Xe buýt
Cụ nào sáng chạy về HĐ đây ạ, em đuổi theo phọt hơi mới chụp đc kiểu ảnh
Hôm qua em giật cả mình, cứ tưởng xe mình chạy ngoài đường mà mình vẫn ngồi trong nhà, nhìn xuống biến số hóa ra ko phải.

lenguyen457

Xe điện
Chi phí bình quân đi wagon
Các cụ đã thống kê chi phí bình quân đi wagon chưa ạ?
Hôm nay em làm tổng kết sau 10 tháng ghi chép, các chi phí liên quan đến vận hành wagon gồm: Xăng dầu, gửi xe, đăng kiểm, sửa chữa, thay thế, lắp thêm đồ ..vv, tóm lại là chỉ thiếu rửa xe, trung bình là 3,7 tr/ tháng.

minck

Xe container
Chi phí bình quân đi wagon
Các cụ đã thống kê chi phí bình quân đi wagon chưa ạ?
Hôm nay em làm tổng kết sau 10 tháng ghi chép, các chi phí liên quan đến vận hành wagon gồm: Xăng dầu, gửi xe, đăng kiểm, sửa chữa, thay thế, lắp thêm đồ ..vv, tóm lại là chỉ thiếu rửa xe, trung bình là 3,7 tr/ tháng.
Với 1 con xe phân khúc A có hơn 10 năm tuổi thì với mức chi phí này thì nhà cháu tin chắc chỉ có thể là Wagon thần thánh...*Thật không thể tin được* :))