[Thảo luận] SVdaihoc với CSGT ở Hưng Hóa

svdaihoc

Xe buýt
Kính các cụ, Chiều 22-3-2013 2 anh em em đi xe máy từ HN về quê 19 nhà em. Khi về đến Hưng Hóa, vị trí này trước đây em dính phát 67/40 (ngày 9-3-2012) nên rất nhớ. Từ đó mới biết và vào OF. Và từ đó luôn cố gắng tuân thủ luật tốt nhất.
Đi với tốc độ khoảng 35km/h và nói chuyện với thằng em là ở đây có bắn tốc độ và chỗ Sơn Tây cũng đang bắn, các chú XXX Sơn Tây ngồi trong con xe oto trắng (em ko biết xe gì) che biển số và giương súng bắn.
Đến vị trí của XXX thấy 1 chú đang ngó nghiêng, ko thấy tín hiệu gì có ý bắt mình, cứ lững thững đi, lại sát chú XXX thì bỗng bị chỉ cạp nong. Phanh xe,( còn không kịp xi-nhan, tí húc phái XXX này)
Nghĩ bụng, đi không quá, làn thì mình không bao giờ đi vào chỗ xe thô sơ. Lạ thật
XXX: Xuống xe đi.
Em: Xuống xe đồng thời hỏi: Anh ơi em để xe vào chỗ nào được ạ?
XXX: Xem chỗ nào để được thì để.
Các cụ có thấy nóng mặt không, với câu thứ 2 là em tức lắm rồi. Chả nhẽ để xe giữa đường. Thôi dắt vào lề.
Lúc đang dựng de bên lên, thấy chú XXX này và chú cầm bộ đàm bên kia nói gì đó với nhau, em nghe được là Mũ Xanh Mũ Xanh.
Em thì đội Mũ Đen, thằng em thì mũ Xanh.
XXX: SV à?
Em: Vâng em Sinh Viên.
XXX: SV trường gì thế?
Em: Đang tức vì chưa thấy câu nào có chủ ngữ. Cho luôn câu: "Em học ĐH Luật!". Mặc dù ko học trường này.
XXX: EM cho anh kiểm tra giấy tờ xe. Mà học ngành gì của ĐH Luật?
Em: Tức + Không biết ngành nào trường này nữa nên nói: Việc em học ngành gì không quan trọng, và cũng không liên quan gì đến việc anh dừng xem cả.
XXX: Em nói thế thì trên đời này không còn gì là tình cảm nữa à? Sống phải có mối quan hệ, em mới là SV mà giọng có đanh.... có đinh có thép quá.
Mời các cụ nghe tiếp
[video=youtube;VqVAfgzRQsY]http://www.youtube.com/watch?v=VqVAfgzRQsY&feature=youtu.be[/video]
Cứ đang nói thì tay XXX này lại nhảy vào mồm chen ngang, ức ghê các cụ ạ. Sau ko ăn được em, thì vạch lông tìm rận, nói lỗi em ngày xưa 67/40 (Có số ghi ở bằng nên hắn biết) rồi nói cả chuyện ép cái bằng vào ..... Liên éo É.O gì đến kinh tế nhà nó. Xong em chơi bài Tự NÓi Tự Nghe. Em chả nói nữa, mày nói mày nghe, xong thì tao về.
Em Dự là bắn tốc độ, nhưng bắt nhầm (Nhận dạng mũ Xanh mà), chống chế thì chuyển qua kiểm tra giấy tờ.
Em văn dốt + non kinh nghiệm, các cụ nhẹ tay gạch đá ạ. :(
Do lúc quay ko để ý, loay hoay thế nào cái góc ví che mất cammera nên mong các cụ thông cảm cho. :(
Rượu em đã rót, mời tất cả các cụ chỉ giáo cho em!!! :)

Chỉnh sửa cuối:

mai.thanh10

Xe container
Giọng xxx này nhớt thườn thượt.

TrongNghia

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Ngay từ đầu nó đã mất dạy thế mà cụ vẫn lịch sự với nó nhỉ?

SienaHLX1.6

Xe tải
"Tôn trọng bố mẹ về ép đăng ký vào" =)), sao giọng thằng cha này nghe như biến thái ý, mà chắc ở nhà vợ cấm nói hay sao ý, ra đường hùng biện nghe phát khiếp.
Mà các cụ ơi, dạo này xxx cứ mở mồm ra là có chuyên đề nhưng không cho mình xem, quả này phải xử lý thế nào nhỉ, có lẽ kiểu gì cũng phải xuất trình giấy tờ ý.

102k9

Xe buýt
Em thấy anh xxx này dạy bảo bác đúng đấy chứ, nhưng có vẻ hơi dỗi, khổ thân mất thời gian anh ý

tutit

Xe hơi
Hay, Ối xồi ơi, khiếp!!!

Innocet

Xe máy
xxx Hưng Hóa nói chuyện tương đối láo. Tuần nào em cũng đi qua đây, nó ngồi bắn sau mít, ở quán cắt tóc, cách biển hết đô thị khoảng 200 mét.
Cụ chủ đúng là có chí khí của OF. Nâng 1 ly rượu quê vói cụ :)

superdrives

Xe điện
Thằng xxx này bị loạn ngôn rồi, khổ thân mặt mũi khôi ngô sáng sủa, khoe có bằng cử nhân luật nhưng vịn người ta lại không có lỗi gì. Kế hoạch mà lại là kế hoạc mật thì thằng cụ cái thằng xxx này bố láo quá! Kế hoạch mật mà lại công khai chặn phương tiện đang lưu thông khi họ không có lỗi à? Thế hóa ra kế hoạch mật của nó là kế hoạch vớ vẩn à? Thằng loạn ngôn đuổi mẹ khổi lực lượng đi cho nó đõ xxaasu mặt cả nghành!

dreamwater

Xe điện
Khổ thật, ko hiểu cái đám nhợn này ở đâu ra mà lắm thế. Xxx hình như toàn thế

Galaxienglish.C

Xe hơi
Lộn ruột!!!!!

Duy Trọc

Xe buýt
Thằng xxx này nói ngu thật đấy:)) "Anh cũng là cử nhân luật":)) rồi là :"xxx có năm bẩy loại xxx..." Thằng này chắc thứ 8,9 gì đấy.
Cụ chủ SN 92 ,thuộc bài đấy nhưng khi bị nó dồn thì đâm ra bí :D
Xe bố mẹ em mua cho à ? Éo phải việc của ông:D
Bố mẹ tích cóp lâu lắm mới mua được đấy ! Ông có ở trong gậm giường nhà tôi éo đâu mà biết tích cóp lâu
:@):@)

hdmanh21

Xe buýt
cụ thuộc bài nhưng gặp xxx cụ vẫn cuống quá. chưa rắn được.:D

banhchuoi

Xe hơi
Mợ xxx này dạy bảo kinh nhờ ;))

g4con2

Xe hơi
=D>VÃi anh CSGt này ,chắc thấy non trẻ dễ bắt nạt lên bắt nạt

16N8-6798

Xe hơi
E nghe mà vãi linh hồn. XXX có 5,7 loại xxx nhưng xxx này thuộc thế giới thư 3 quá. E dự là cụ chủ đẹp zai nên XXX gọi xuống... ba chấm, nhưng đen cái là gặp pải "SV Luật" nên k dám. Hô hô =)) =))

Cu_Bi

Xe buýt
nghe cái giọng thằng xxx này chỉ muốn đấm vào mồm nó!

svdaihoc

Xe buýt
EM vừa mời 1 lượt vodka cho các cụ ạ.

Thằng xxx này nói ngu thật đấy:)) "Anh cũng là cử nhân luật":)) rồi là :"xxx có năm bẩy loại xxx..." Thằng này chắc thứ 8,9 gì đấy.
Cụ chủ SN 92 ,thuộc bài đấy nhưng khi bị nó dồn thì đâm ra bí :D
Xe bố mẹ em mua cho à ? Éo phải việc của ông:D
Bố mẹ tích cóp lâu lắm mới mua được đấy ! Ông có ở trong gậm giường nhà tôi éo đâu mà biết tích cóp lâu
:@):@)
XXX này gặp cụ chắc nó chạy mất dép :D
Em vốn ít nói nên kệ cho nó nói 1 mình, xong tự nghe. hi

cụ thuộc bài nhưng gặp xxx cụ vẫn cuống quá. chưa rắn được.:D
Em ko đặt vấn đề đó lên đầu, em chỉ cần em đúng và tranh luận ko mất $$$ là OK. Xong em đi, nói nhiều mất thời gian

=D>VÃi anh CSGt này ,chắc thấy non trẻ dễ bắt nạt lên bắt nạt
Em cũng 21t rồi chứ trẻ con đâu :D

E nghe mà vãi linh hồn. XXX có 5,7 loại xxx nhưng xxx này thuộc thế giới thư 3 quá. E dự là cụ chủ đẹp zai nên XXX gọi xuống... ba chấm, nhưng đen cái là gặp pải "SV Luật" nên k dám. Hô hô =)) =))
Em có học Luật đâu, em chém thôi mà :D
nghe cái giọng thằng xxx này chỉ muốn đấm vào mồm nó!
Cụ hổ báo thế ạ @@