[Funland] T - 34 hay phết các cụ ạ!

Gcar

Xe lăn
em rất thích xem phim chiến tranh mà có xe tăng, tầu ngầm, hàng không mẫu hạm,
Midway có tới mấy phim lận. Không nên bỏ qua phim năm 1976. Ngoài ra Pearl Harbor cũng có tới mấy phim. Phim xưa hợp tác với Nhật thì cảnh đánh nhau rất tốt, không có đàn bà! :D

crYztaL

Xe buýt
em rất thích xem phim chiến tranh mà có xe tăng, tầu ngầm, hàng không mẫu hạm, giờ mới chỉ xem đc trận chiến Trân Châu Cảng là có HKMH còn lại chưa xem đc Film nào về cuộc chiến mà có hàng không mẫu hạm. Cụ nào biết tên Film gửi em xin nhé, dịch dã ở nhà cày Phim chiến tranh đến giờ này cũng cạn kiệt rồi....
Hunter Killer - Mật vụ Giải cứu :)

tuanda82

Xe tải
Hunter Killer - Mật vụ Giải cứu :)
Nếu cụ thích xem phim về tàu ngầm hiện đại thì "Le chant du loup" (phim Pháp) hay hơn nhiều. Hunter Killer kĩ xảo thôi chứ nội dung, cốt chuyện ko hay.

Còn tàu ngầm trong WWII có Das Boot

vừa đi vừa láii

Xe container
Có phim bom tấn về tàu ngầm chắc cụ thích:(em chưa được xem) :(

Nội dung hứa hẹn hấp dẫn: Tàu Ngầm MỸ đột nhập biển Đen, đánh tan phe đảo chính để cứu Tổng thống Nga. :P

Khi được nhà báo hỏi anh Tin về phim này. Anh bảo: Tác giả, đạo diễn bớt hút cần đi :D

crYztaL

Xe buýt
Nếu cụ thích xem phim về tàu ngầm hiện đại thì "Le chant du loup" (phim Pháp) hay hơn nhiều. Hunter Killer kĩ xảo thôi chứ nội dung, cốt chuyện ko hay.

Còn tàu ngầm trong WWII có Das Boot
Cụ kia đòi hỏi phim hoành tráng thì em post thôi, chứ em thì ngấy phim anh hùng Mỹ rồi :))