[Cần bán] T.lý máy giặt là hơi gia đình Styler Tromm

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
26,000,000 VNĐ

cucke

Xe hơi
Máy này đẹp thật.

Yến sào Mợ Thảo

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.facebook.com
Máy nhìn sang chảnh và đẹp quá. Em ủn lên cho cụ

minh_86

Xe tải
Cũng có tác dụng hay đấy chứ

dexom

Xe ba gác
Hay quá lần đầu em mở mang tầm mắt.

dexom

Xe ba gác
Nhưng hay như thế sao cụ thớt lại thanh lý nhỉ???

alocongnghe

Xe tải
Nó như là cái trạm giặt là sấy ngoài tiệm, nh ko dùng hóa chất cụ ah, giặt quần áo bụi bẩn mồi hôi hàng ngày, ko bgio bị co giãn nhàu nát qao....
Cụ chủ cho hỏi chút. Đầu tư cái này về mở tiệm giặt là có dc ko nhỉ? Thanks

keep walking

Xe tải
Nhà em cũng đang dùng con này, tiện nhưng em chia sẻ qua với các cụ để có nhu cầu hãy mua: cái này mỗi lần giặt đc 2 cái áo với 1 cái quần, giặt bằng hơi nước nên quần áo bẩn hay cổ áo sơ mi cho vào ko sạch đc đâu, nó chỉ giặt quần áo ở môi trường sạch như Tây ấy. Tóm lại như em là vẫn giặt ở máy thường sau mới cho vào máy này để nó hấp cho phẳng và khử khuẩn thôi, hợp giặt đồ mùa đông và áo sơ mi, len dạ…

Emesco

Xe điện
Cái này phù hợp với xếp, 100% thời gian ngồi xe xịn, phòng lạnh, mà xếp thì nhà có mấy giúp việc

congngo

Xe điện
Nhà em cũng đang dùng con này, tiện nhưng em chia sẻ qua với các cụ để có nhu cầu hãy mua: cái này mỗi lần giặt đc 2 cái áo với 1 cái quần, giặt bằng hơi nước nên quần áo bẩn hay cổ áo sơ mi cho vào ko sạch đc đâu, nó chỉ giặt quần áo ở môi trường sạch như Tây ấy. Tóm lại như em là vẫn giặt ở máy thường sau mới cho vào máy này để nó hấp cho phẳng và khử khuẩn thôi, hợp giặt đồ mùa đông và áo sơ mi, len dạ…
Nhà em mỗi ngày giặt một mẻ đầy cái máy 8-9 kg nên không xài được rồi.

Mt6366

Xe buýt
Có sạch dc độ 50% máy giặt ko cụ. Ví dụ áo quần mặc mùa hè mồ hôi ra thấm vào, sáng mặc tối giặt, thì giặt có sạch ko. Hay chỉ kiểu quần áo len dạ khoác...mùa đông kiểu chỉ dính bụi thôi?

ductv_bk

Xe tải
Các cụ tham khảo công dụng và tiện lợi của mấy cái clip e để topic em cái ah, mỗi cái nó có tiện lợi riêng, cái này nó để phòng khách phòng ngủ, các cụ giặt các đồ đắt tiền sợ giặt máy giặt bt sẽ làm phai, co giãn, nhăn thì....thì cái này nó sẽ làm sạch bụi, khử khuẩn khử mùi hôi, giặt hơi sấy là phỏng phiu, nhất là đô công sở đồ lên vải mỏng váy vóc các chị em....khử khuẩn các thú nhồi bông đồ chơi cho trẻ.....và ko fai dùng xà phòng và tẩy rửa thêm, chỉ đổ nước vào thôi

tranthuha

Xe hơi
Nhà bình dân ko nên dùng nhé, loại này dùng cho giới giàu có thôi bạn. Chỉ cho đồ như vest sơ mi vào để giặt tạo mùi thơm, nhưng ám mùi hoặc vết bẩn nặng ko dùng được thì phải

keep walking

Xe tải
Có sạch dc độ 50% máy giặt ko cụ. Ví dụ áo quần mặc mùa hè mồ hôi ra thấm vào, sáng mặc tối giặt, thì giặt có sạch ko. Hay chỉ kiểu quần áo len dạ khoác...mùa đông kiểu chỉ dính bụi thôi?
Nó sạch kiểu sát khuẩn, hợp với đồ hiệu mặc đi tiệc không có vết ấy cụ, chứ bẩn có vết bám là ko sạch đc đâu. Nguyên lý của nó là dùng hơi nước bốc lên rồi nó lắc qua lắc lại cái áo cho bụi với bông bẩn rơi xuống ( kiểu kiểu thế). Tóm lại đi xe hơi, ở môi trường sạch và khí hậu ôn đới người không mồ hôi thì hợp. Còn ở nhà mình dùng giặt qua máy thường rồi cho vào máy này cho phẳng phiu, thơm tho thôi cụ

Mt6366

Xe buýt
Nó sạch kiểu sát khuẩn, hợp với đồ hiệu mặc đi tiệc không có vết ấy cụ, chứ bẩn có vết bám là ko sạch đc đâu. Nguyên lý của nó là dùng hơi nước bốc lên rồi nó lắc qua lắc lại cái áo cho bụi với bông bẩn rơi xuống ( kiểu kiểu thế). Tóm lại đi xe hơi, ở môi trường sạch và khí hậu ôn đới người không mồ hôi thì hợp. Còn ở nhà mình dùng giặt qua máy thường rồi cho vào máy này cho phẳng phiu, thơm tho thôi cụ
Vâng em cảm ơn cụ khai sáng.
Em cần mặc hàng ngày về giặt cho đỡ hôi thôi. Mấy cái áo chất đẹp mặc thích nó toàn đòi giặt khô, chứ giặt nước vài lần là hỏng cái áo vài triệu. Mang ra tiệm suốt thì ngại, chưa kể tiệm cũng phải loại tốt mới làm cẩn thận.
Nên nếu máy này chạy tốt là cũng xứng đáng mua đấy.

Trạng thái
Thớt đang đóng