[Cần mua] Tài chính 9-10 tỷ cccm tư vấn giúp em với

Số điện thoại
0975456952
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
9,000,000,000 VNĐ
Diện tích
90㎡

DangHoangDe

Xe điện
Cụ mua liền kề Kiến Hưng Luxury ko ? tuyến 2 mặt đường Phúc La thông thẳng Đại lộ Chu Văn An, năm tới làm cầu vượt qua nút giao K tân triều- phùng hưng là giao thông cực thoáng kèm tăng giá khu vực khi trục Thanh Hà - Văn Phú xây dựng lên hạ tầng. Căn e bán 70m2x4,5 tầng mặt tiền 7m ,
hoàn thiện mặt ngoài, bàn giao thô mặt trong giá 9,9ty sang tên
Khu này giá lên mây rồi. :)

vuongchieuquan

Xe buýt
{Kinh doanh Bất động sản}
Ngon hơn thì so cái gì chứ. :))
Ví dụ: Chỗ ấy có divu gì, đi đâu cũng xa, tắc đường quanh năm... Nếu Chuyển Hồ Gươm về Xala chắc nó nhất. :D
Đấy cụ cứ có khu nào tầm 140tr/m cả xây mới sổ đỏ tầm này kđt thì nhiều nhà đầu tư bơm tiền lắm. Ko cần so gì cả :))

khoa.vd85

Xe tăng
Website
khudothixuanphuong.vn
Em thì em thấy là việc đầu tư hay kinh doanh để kiếm được tiền luôn là một việc khó . Việc cụ ko ở chung cư nữa vì ko có hiệu quả kinh tế có vẻ như là đúng trong thời điểm này nhưng việc bỏ tiền vào đâu để sinh lời thì lại là vấn đề khó giải . Em xin phép ko dám nói tất cả các bạn môi giới nhưng có tới 99% nói rằng là lô này rẻ thế nọ thế kia đầu tư đi thì cơ bản là gẫy răng . Còn cụ môi giới nào tự tin là có hàng nào ngon mà đảm bảo lãi chỉ cần cao hơn bank trong một thời gian cụ thể thì mạnh rạn bước ra đây , có bao nhiêu hàng em múc cho . Các cụ ăn tiền của em thoải mái với điều kiện là các cụ thế chấp cái nhà của các cụ cho em để đảm bảo rằng lãi cao hơn bank thì em xin phép chơi tất .
Đề bài cụ đưa ra thời điểm này hơi khó, cuối năm căn đẹp giá tốt bị múc hết rồi, thư thả đợi ra Tết e thế chấp nhà nhé :D
Cụ chủ theo mấy cụ khuyên chuẩn: giữ nhà để ở, chỗ còn lại mang đi đầu tư, 4 5 tỷ cũng nhiều lựa chọn xa xa mà, mấy khu cụ liệt kê toàn 100 tr/m2 rồi, x1.5. x2 tầm nhìn xa đấy, đặc biệt thời điểm này, khéo mua vùng giá đỉnh.

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Em thì em thấy là việc đầu tư hay kinh doanh để kiếm được tiền luôn là một việc khó . Việc cụ ko ở chung cư nữa vì ko có hiệu quả kinh tế có vẻ như là đúng trong thời điểm này nhưng việc bỏ tiền vào đâu để sinh lời thì lại là vấn đề khó giải . Em xin phép ko dám nói tất cả các bạn môi giới nhưng có tới 99% nói rằng là lô này rẻ thế nọ thế kia đầu tư đi thì cơ bản là gẫy răng . Còn cụ môi giới nào tự tin là có hàng nào ngon mà đảm bảo lãi chỉ cần cao hơn bank trong một thời gian cụ thể thì mạnh rạn bước ra đây , có bao nhiêu hàng em múc cho . Các cụ ăn tiền của em thoải mái với điều kiện là các cụ thế chấp cái nhà của các cụ cho em để đảm bảo rằng lãi cao hơn bank thì em xin phép chơi tất .
Chuẩn k phải chỉnh, đúng là bạc già. Kkk.
Cụ Chủ Thớt: cụ cầm 10 tỏi mà vẫn đau đầu nhỉ 😭, mà để có tài sản ngần ấy cụ cũng là thành công trong cái số đông của cõi of này rồi. Tính nhiều quá đâu đầu ảnh hưởng sức khỏe cụ ạ. Cụ thư thái & nghĩ tiêu cái số kia cho sướng thằng người biết đâu đầu óc nhẹ nhàng lại có game mới 😃