[Cần mua] Tài chính 9-10 tỷ cccm tư vấn giúp em với

Số điện thoại
0975456952
Tỉnh thành
Hà Nội
Giá
9,000,000,000 VNĐ
Diện tích
90㎡

Humy

Xe máy
Kính chào cccm diễn đàn,

Em xin cccm có kinh nghiệm đầu tư dành cho em vài phút tư vấn với nhé: Chả là gia đình em hiện nay đang ở chung cư Huyndai Hillstale Hà Cầu Hà Đông, em mua về đây ở cũng được 6 năm rồi, các con nhà em đứa lớn học chuyên Nguyễn Huệ đứa nhỏ học Lê Lợi, ở đây cũng rất tiện... Nhưng 6 năm rồi với số tiền lúc mua 4.2 tỷ hoàn thiện nội thất căn 139m2 giờ bán đi cũng chỉ được chừng đó, nếu xét về làm kinh tế và tài chính thì đang bị lỗ nặng do tiền trượt giá, bù lại được cái môi trường sống văn minh và sức khỏe tốt.

Nhưng do tình hình làm ăn ngày một khó khăn, em tính bán căn hộ đi để dồn tiền đầu tư liền kề, rồi đi thuê nhà, nhưng số chưa có duyên với đất cát nên muốn nhờ cccm tư vấn giúp em, với số tiền tầm 9-10 tỏi thì nên mua Liền kề Hà Đông khu nào vừa ở tiện cho con cái học hành mà tương lai lại có khả năng tăng trưởng, em thì đang ngắm mấy chỗ mà giá so với năm ngoái lên quá trời, như:

LK Văn Phú (tiện con đi học), LK Đô Nghĩa (hơi xa chỗ con học), An Hưng, Part City (mua được không với giá đó ạ). Em còn một phương án nữa là vẫn ở Huyndai Hillstale nhưng sẽ thuê nhà còn tiền mua chỗ xa để đầu tư theo giai đoạn đón đầu sóng tăng trưởng. Nghe nói Vinhome sắp ra Cổ Loa hoặc Dream City ...

Xin các cụ các mợ thông thái trong BDS cho em lời khuyên với nhé, và nếu cụ nào có căn liền kề nào giá hợp lý inbox chỗ kín để em coi với nha.

Xin chân thành cảm ơn cccm nhà ta nhiều !
cụ mua đất dịch vụ lê trọng tấn , ngõ 38 đi vào,.
Đường ôtô tránh nhau đất tầm 100tr 1m

forhome.vn

Xe tăng
Website
www.facebook.com

makemoneyk

Xe tải
Giờ thì Hillstate cũng x2 so với lúc cụ hỏi