[Funland] Tai hại lớn nhất khi làm web

misuzushop

Xe tải
Website
hangxachnhat.vn
Cụ qua nghiá hộ cái web của em xem có j phải chỉnh lại cho chuẩn không ạ,thank cụ trước ạ: cakhovudailehiep.com
nhìn giao diện e chưa ưng lắm cụ ạ, cụ có phân tích ưu điểm web cụ với nhược điểm web e thì tốt
Tks cụ

le hiep

Xe hơi
nhìn giao diện e chưa ưng lắm cụ ạ, cụ có phân tích ưu điểm web cụ với nhược điểm web e thì tốt
Tks cụ
Cái này cũng khó cụ ạ,vì web của em số lượng mặt hàng là giới hạn-cũng chính vì thế mà em đau đầu mãi mới có ý tưởng thiết kế như bản desktop bây gìơ vậy mà anh Google anh ý lại chơi khó

Tam Thất

Xe tải
Website
tamthat.com
Chuyện của cụ giống 1 mợ trên OF trước chỉ bán qua fanpage và lamchame http://katafood.com/. Sau khi e tư vấn làm web giờ đã có web bán online khá tốt rồi. vWEb của cụ nên điều chỉnh lại giao diện cho đẹp tí cụ ạ
Mấy cái sản phẩm của e, e chụp bằng con IP4 cùi nên chất lượng tối qá, có khi e lại phải đầu tư cái máy ảnh để chụp sản phẩm cụ nhỉ:). Cám ơn cụ đã góp ý

misuzushop

Xe tải
Website
hangxachnhat.vn
Cái này cũng khó cụ ạ,vì web của em số lượng mặt hàng là giới hạn-cũng chính vì thế mà em đau đầu mãi mới có ý tưởng thiết kế như bản desktop bây gìơ vậy mà anh Google anh ý lại chơi khó
cụ còn hiểu với tự thiết kế được chứ em mù tịt món này :(

le hiep

Xe hơi
cụ còn hiểu với tự thiết kế được chứ em mù tịt món này :(
Cụ cứ call cho mấy cụ chuyên nghiệp trên này là ok ngay,tự mình không giải quyết được hết vướng mắc đâu cụ ạ phải có sự giúp đỡ của dân chuyên mới nên chuyện được

babetnhe_no1

Xe buýt
Tai hại lớn nhất của em là thuê các đối tác web làm web CHUYÊN NGHIỆP
1. Cứ sửa gì là báo giá, mà giá thì cao ngút trời, k sửa k được, mà sửa thì tức
2. Thỉnh thoảng tăng giá quản trị server, k thuê tiếp k được, mà thuê tiếp thì tức
3. Mã hóa code, k cho động gì vào, muốn động thì chi tiền ra...
Em làm 1 vài công ty thì các cty ấy đã đều thuê làm web 1 số cty có gian hàng chuyên nghiệp trên này nhưng em lịch sự k nêu tên.:))

VayDepzendPham

Xe hơi
Website
www.ktadesign.com.vn
Em chỉ nhìn qua thì thấy nó chưa chuẩn ở khoản đặt thẻ H1, H2 của bác, nhìn lỗi cơ bản còn bị thì phán là chắc chắn là chưa chuẩn thôi. Còn chưa có thời gian để kiểm tra toàn bộ động cơ của nó thể nào :). Bác thông cảm muốn tư vấn đầy đủ cũng mất thời gian và phải có thêm công cụ nữa, mà cái đó thì bác lại cầm chìa rồi, làm sao được cho em được.

misuzushop

Xe tải
Website
hangxachnhat.vn
Em chỉ nhìn qua thì thấy nó chưa chuẩn ở khoản đặt thẻ H1, H2 của bác, nhìn lỗi cơ bản còn bị thì phán là chắc chắn là chưa chuẩn thôi. Còn chưa có thời gian để kiểm tra toàn bộ động cơ của nó thể nào :). Bác thông cảm muốn tư vấn đầy đủ cũng mất thời gian và phải có thêm công cụ nữa, mà cái đó thì bác lại cầm chìa rồi, làm sao được cho em được.
Cảm ơn cụ nhiều, e suy nghĩ thông rồi, đến lúc phải thay đổi thôi :)
Nhân tiện hỏi các cụ mợ trên này có thấy web nào giao diẹnnđẹp cho e xin ít ý tưởng ạ
E cảm ơn nhiều

NN minhchau

Xe tăng
em thấy bây giờ phây sắp thay thế web thì phải

hoangquocbao

Xe tăng
Website
giadungnhat365.com
Kinh nghiệm em có được sau 10 năm làm website cho khách hàng
Trước khi làm các bác phải xác định mục tiêu ro ràng cho mình
1. Làm để có ( Kiểu như ai hỏi thì bảo chúng tôi cũng có)
2. Làm nửa vời: Thuê bên làm website tốt, thiết kế đẹp, làm sản phầm đầy đủ, thông tin tốt.... nhưng cứ nghĩ đơn giản thế là đủ và tự nhiên trên trời có người vào website của mình mua hàng. Các bác phải hiểu website cũng giống như địa điểm kinh doanh ở trong ngõ thì bói đâu ra người vào hỏi xem, Một số bác cũng đi học thêm SEO, Marketing... Nhưng bác ơi! đây không phải chuyên ngành của bác. hãy tập chung vào chuyên ngành của bác để ra nhiều tiền còn SEO thì có đội chuyên họ làm, đừng tham hóa thâm mất tiền đi học cuối cùng cũng chỉ amater thôi
3. Làm web để ra các mục tiêu rõ ràng theo từng tháng:
a. Bao giờ làm xong website
b. Chiến lược bán hàng cho site cho từng giai đoạn ...........
c. Chiến lược quảng bá, làm SEO cho web.... cái này cũng tình bằng tháng, mấy tháng thì từ khóa của mình lên trang 1 google rồi lên top 5,4,3,..1 của trang 1 các công cụ tìm kiếm, Chạy goolge Adwords cho các từ khóa chiến lược (Toàn bộ khâu này 100 nên thuê kể cả bác có đi học vài khóa SEO đi nữa)
Nói thật lòng em thích nhất kiểu C đã làm là phải chuyên nghiệp, không thì coi website như hồ sơ năng lực thôi ai cần thì giới thiệu. chứ làm nửa vời tốn tiền, tốn thời gian mà hiệu quả thì không có gì.
Bác nào cần tư vấn thì call cho em: 097.528.1111
Bài của bác hay quá ,e có cái web mà chưa biết bắt đầu từ đâu,thế nào,nên giờ gần 1 năm rồi vẫn vứt xó

VayDepzendPham

Xe hơi
Website
www.ktadesign.com.vn
Em chỉ nói theo cảm nghỉ mình thôi, nhưng dù sao cũng thích bác vì bác lựa chọn phương án a, chứ bác chọn b thì chết tốt tiền, thời gian mà lại không hiệu quả!
Nếu bác có nhu cầu làm cho chuẩn thì gọi em! anh em có thể cùng nhau phát triền !

VayDepzendPham

Xe hơi
Website
www.ktadesign.com.vn
hì! nghe như em đà thông tư tưởng bác đó nhỉ:D
Em biết sao nói vậy thôi, cụ cứ tìm hiểu kỹ, đúng thì làm cụ nhé .:)
Chúc cụ thành công với công cuộc cách mạng bán hàng online

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net