[TNGT] Tai nạn dồn toa đường cao tốc chiều LC-HN ngày 19/7/2015

VayDepzendPham

Xe hơi
Website
www.ktadesign.com.vn
Tầm 18h0 trên đưởng về HN em gặp 3 em xe 5 chỗ dồn toa. Đoạn VP thì phải, nặng nhất là em màu đen (altis thì phải), nát bét đầu và đuôi. :(
Có cụ nào có thông tin vụ này không?:-?

Thôi thì em úp tạm từ cam vậy:

bét đầu chắc cụ này sửa xong là bán ngay :D, chủ mới không biết thì đen

crv30z

Xe máy
Em đi qua đây lúc 17h chưa thấy có cái xe xxx đẹp thế. Bổ xung thêm nữa là altis có tung 2túi khí đằng trước. Đt em hết pin nên kg tác nghiệp đc

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
gớm cứ như ngày cầu siêu trên e ý nhể :))
Em đi từ Sapa về, thấy đông đông là đoán có tai nạn rồi, đến gần thì thấy dồn toa, may người không sao.

Em ngoài lề tý. Bữa cái topic buôn lậu cuối tuần, trước khi bị xóa em có kính tặng cụ ly rượu nhạt, cụ đi ngang ngó thấy cho em xin 1 cốc rượu Kim Sơn men lá của Cụ được không ạ, cho em nó lê tê phê luôn thể. Thanks Cụ

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Em đi từ Sapa về, thấy đông đông là đoán có tai nạn rồi, đến gần thì thấy dồn toa, may người không sao.

Em ngoài lề tý. Bữa cái topic buôn lậu cuối tuần, trước khi bị xóa em có kính tặng cụ ly rượu nhạt, cụ đi ngang ngó thấy cho em xin 1 cốc rượu Kim Sơn men lá của Cụ được không ạ, cho em nó lê tê phê luôn thể. Thanks Cụ
Hôm nọ có hội thảo về car audio, rất thú vị. Hôm trước đi SP về, hôm sau chuồn sớm đi nghe, đến là ngại vì ăn cắp giờ :( cụ ợ. Xu hướng bây giờ DÁC hết :)
Em đợt này cũng nghiên cứu làm quả đầu MD cỏ làm DÁC nghe qua đầu HD cho nuột :)
Mà em có BRL đâu mà mã lực tăng vọt là sao nhể ;))

Chỉnh sửa cuối:

porschertn

Xe hơi
E đi cao tốc lo nhất lốp xe có vấn đề, tự dưng nó nổ ùm cái thì :(

Mazda CX9

Xe điện
Lỗi cơ bản khi lái: bám mít nhau quá sát trên đường cao tốc

Vdung1972

Xe container
Website
www.nhtm.gov.vn
1
Hôm nọ có hội thảo về car audio, rất thú vị. Hôm trước đi SP về, hôm sau chuồn sớm đi nghe, đến là ngại vì ăn cắp giờ :( cụ ợ. Xu hướng bây giờ DÁC hết :)
Em đợt này cũng nghiên cứu làm quả đầu MD cỏ làm DÁC nghe qua đầu HD cho nuột :)
Mà em có BRL đâu mà mã lực tăng vọt là sao nhể ;))
Dac được cái là tiện cụ ạ nhưng nguồn ngạc rất quan trọng. Em biết nhiều lão làng, đang nghiện đĩa than, theo trào lưu cũng hồ hởi chuyển qua DAC nhưng một thời gian lại bỏ. Cái tai nó quen mất cái sột soạt, cái tay quen với cảm giác nhấc thả rồi, những thói quen đó để thay đổi là cả một vấn đề.

Chỉnh sửa cuối:

Tuanhang9193

Xe buýt
Tầm 18h0 trên đưởng về HN em gặp 3 em xe 5 chỗ dồn toa. Đoạn VP thì phải, nặng nhất là em màu đen (altis thì phải), nát bét đầu và đuôi. :(
Có cụ nào có thông tin vụ này không?:-?

Thôi thì em úp tạm từ cam vậy:

Cụ đúng là cóc biết gì về dòng xe toyota thần thánh ! Ko phải con altis bị nặng nhất đâu , đấy là chế độ tự bóp méo của xe để giảm chấn thương - an toàn tối đa cho người trên xe vẫn đang triển khai và phát triển đặc biệt dành riêng cho thị trường Việt Nam bao nhiêu năm trở lại đây của toyota VN đấy ! Cụ cứ xem các ảnh xe tai nạn thì những xe Đức như BMW hay Mec đã có được tích hợp những chế độ đấy đâu ! Xe Đức kém xe Nhật cả ở chỗ đấy :))

Chỉnh sửa cuối:

duyanh54

Xe tải
Cụ đúng là ko biết gì về dòng xe toyota ! Ko phải con altis bị nặng nhất đâu , đấy là chế độ tự bóp méo của xe để giảm chấn thương - an toàn tối đa cho người trên xe vẫn đang triển khai và phát triển đặc biệt dành riêng cho thị trường Việt Nam bao nhiêu năm trở lại đây của toyota VN đấy ! Cụ cứ xem các ảnh xe tai nạn thì những xe Đức như BMW hay Mec đã có chế độ đấy đâu ! Xe Đức kém xe Nhật cả ở chỗ đấy :))
Em lạy cụ ;))

bradpitthn

Xe tăng
Em thấy cao tốc LC này có đông xe lắm đâu mà đến nỗi dồn toa nhỉ, em đi toàn thấy đi 1 mình chứ có đến nỗi đông quá đâu

mammam

Xe hơi
Quả xe có cái đèn hiệu dẫn tuyến trên nóc kia, giờ e mới nhìn thấy, tưởng chỉ có ở Tây thôi chứ !

Vdung1972

Xe container
Website
www.nhtm.gov.vn
Em thấy cao tốc LC này có đông xe lắm đâu mà đến nỗi dồn toa nhỉ, em đi toàn thấy đi 1 mình chứ có đến nỗi đông quá đâu
Đường vắng, phóng mới tít và chủ quan cụ ạ. Đây là đoạn Vĩnh Yên, gần về đến HN rồi nên xe đông. Hôm đó em về qua trước cụ chủ thớt nửa tiếng đã thấy bị rồi, lúc đó đường cũng đông lắm cụ ạ

cukin999

Xe máy
Chắc phải vì 1 lí do nào đấy thì mới ra nông nỗi chứ có ai mong muốn đâu. ko sao về ng là may r

Ko có thiệt hại về người là may roài!còn Ng còn của!hi hi