[TNGT] Tai nạn kinh hoàng tai Gia Viễn Ninh Bình(kèm ảnh)

biahoihanoi

Xe lăn
Xe khách chạy thì kinh hồn, xe con nê tránh ra thì hơn chứ ai lại đấu dầu thế.

Gemi

Xe buýt
chia buồn với gia đình người quá cố.

Em cũng hay vượt hơi ẩu :D,nhưng chưa bao giờ dám vượt cái kiểu không còn lối thoát cho mình thế này :77::77:

Virtual_Boy

Xe tải
Bác đưa tin chuẩn đấy.Hôm qua e đi Bái Đính về qua đó cũng nhảy xuống xem,lúc đó ng ta vẫn chưa lôi bác tài ra được,nhìn thấy sợ lắm.. :( Vụ này nếu kon xe con kia to hơn chút,có túi khí thì chắc là ko die.Tắc đường gần 2 tiếng.Mà e nhớ hnhu là vụ bác xe Tour với Civic chứ đâu phải Cam nhỉ.. :| Cái ông Civic xử sự chán quá,vặt trụi cần gạt nước của bác Tour,mấy ông Tây trên đó ng ta xử sự có văn hóa hơn nhiều.Xe của em đi song song với con xe Tour này mà :D

Em cũng định lôi súng ra chụp về hầu các bác but thấy ghê nên thôi.. Hic.. Con này biển 29,nghe nói cả nhà vừa đi chùa Bái Đính về qua đến đó thì tai nạn,lúc 3h30 chiều thì phải.

hoang.long

Xe tải
Website
intmt.net
Khủng khiếp quá, chắc lôi ra khỏi xe cũng khó lắm đây.

Chia buồn cùng gia đình nạn nhân :77::77:

Lungo_123456

Xe buýt
quá kinh khủng!! lâu lâu mới cảm thấy rùng mình. Thực sự là hình dung được.
Chia buồn với gia đình nạn nhân

viciv

Xe buýt
Em đọc xong rùng mình, cứ nghĩ cái cảnh một bà ôm mặt bác tài, bên cạnh là chú em toàn (mxxx +đxxx) mà ghê hết cả người.

picad

Xe máy
đường 1A này hội xe khách và xe tải chạy láo lắm. Hồi trước em nhớ mãi đi thử con I30 từ Vinh về Hà Nội, đi tải 5 người nên lúc vượt qua con công nó hơi vất vả, mặc dù em đã nháy đèn xe ngược chiều rồi thế mà nó vẫn lao đến ầm ầm, không tạt vào chút nào (đoạn đg đó 3 xe đi cũng đc ạ). Trót leo lên lưng cọp rồi nên chân ga vẫn sát sàn và căn đuôi xe mình để đánh vào, may quá cũng gần vừa khít. Em thề lúc đó mà thằng tài xe khách đứng trước mặt em thì sức yếu cũng phải đấm vào mồm nó 1 cái. Khổ thân pác chủ xe mặt nghệt cả ra, hì hì:21:
Không biết bác có về số vọt qua thật nhanh để vượt không bác? Đi số tự động em toàn phải chú ý về số (manual) mới vượt nhanh được.

Piaget

Xe hơi
Hôm nay em cùng gia đình đi Bái Đính và Tràng An về qua đoạn Gia Viễn Ninh Bình tắc đường khủng,em đang cho xe lấn từng cm thì thấy í ới đằng trước có tai nạn thảm khốc. Chưa kịp định thần thì thăng em em bật cửa nhảy xuống vác "súng" ra, em còn gọi với theo dặn nó nhớ chụp cẩn thận mọi góc độ để tối tao hầu các bác otofun. 15 phút sau nó về mặt tái mét, em hỏi đã chụp được hết chưa thì nó bảo hãi quá ko dám chụp cận cảnh bác tài. 1 xe 5 chỗ biển 29H.... va chạm với xe khách 36L-8336, xe con bị biến dạng toàn bộ nửa trước,2 người ngồi đầu đã thăng cả,2 người sau may mắn thoát chết nhưng 1 người bị thương khá nặng đã đưa đi cấp cứu, người con gái còn sống cứ ôm sát khuôn mặt biến dạng của bác tài khóc lóc thảm thiết. Theo mô tả của thằng em em thì bác tài xe con to béo khoảng 35 tuổi, người mắc kẹt vào ca bin, phần thân trên đổ nghiêng sang bên cửa lái bị bật, mặt ngửa lên trời, mắt nhắm nghiền, từ 2 lỗ tai và mũi máu+đậu phụ trào ra tung tóe.
đây là phần đầu xe con

nội y vương vãi khắp nơi
Sao lại có thằng cầm điện thoại đứng xem mà cứ cười toe toét được nhỉ?

thanhphobuon_cn

Xe buýt
híc cầu cho linh hồn người xấu số được siêu thoát

kienvairo

Xe tải
nhìn thấy tai nạn không dám đi ra đường nữa, các bác chạy xe khách chạy ẩu lắm, chắc cậy xe mình to nên coi trời bằng vung. Mây lần em đi công tác bằng xe khách, lên xe không dám ngủ vì sợ, các bác chạy kinh hồn, lại còn có chuyện tranh giành khách, lạy hồn :77::77:. Cầu cho linh hồn bác tài được siêu thoát, chia buồn cùng gia đình bác.

Hung_SF

Xe đạp
tai nan nay la nguoi quen cua toi chi mot nguoi ra di ... that kho cho 2 dua con anh ay. toi vua di dua anh ve ma ko cam duoc nuoc mat . Chua phu ho cho vo , con va 2 nguoi ban anh ay mau khoi benh .. mong moi nguoi cau nguyen giup toi thanks!

Lamborghini78

Xe điện

Cái thằng cầm ĐT chụp ảnh lại còn cười cười nhìn ghét quá nhể :mad:

Mr Chinh

Xe tăng
Website
ruttiennhanh247.vn
Xem xong chắc chẳng dám chạy nhanh, ẩu nữa các kụ nhể:21: