[TNGT] Tai nạn lúc 19h tại gầm cầu Vĩnh Tuy

nhumi

Xe hơi
19h về qua đoạn đường đê gầm cầu Vĩnh Tuy, thấy một chú ma tít đâm nhau với chú xe máy ( nhìn phần đường chắc chú ma tịt đi ép đường 2 chú đi xe máy mặc áo đỏ - chắc là dân tiếp thị ), một người nằm thẳng cẳng bất động bên lề đường (mọi người bảo là "nó" đi rồi ), còn một chú đang đau đớn ở giữa đường, chắc là muốn đi cấp cứu....trong tình cảnh như vậy mà 2, 3 ông thanh niên khác nhẩy vào oánh nhau toán loạn, gạch đá bay vù vù, nhà cháu vừa thương cảm, vừa sợ hãi và rất buồn khi thấy cách ứng xử của "bà con" tham gia GT .
(ảnh em vừa chụp vừa chạy, sợ dính đòn oan, các cụ xem tạm nhé )

Chỉnh sửa cuối:

Blackberry

Xe buýt
Bây giờ chỗ nào cũng thấy tai nạn, tai nạn hàng ngày hàng giờ, chán thật :77:

RedAnt

Xe tải
Đến cái ảnh cuối đã thấy chú áo đỏ ngồi dậy rồi , phóng sự nóng hổi, vote bác chủ phát !

Ơ cái biển số 5576: 5 năm mất lộc : Biển V đăng ký cách đây 5 năm các bác nhể

Chỉnh sửa cuối:

datinh

Xe container
Tai nạn + oánh nhau...loạn cả lên
Tay áo đỏ sống nhăn kia kìa ...đã đi đâu ạ

vitamint

Xe tăng
biển V chỉ khoảng 2 năm rưỡi thui bác ạ :)
sợ tai nạn quá
con ma tít đi láo kinh phang thẳng đầu

Lamborghini78

Xe điện
Tốc độ lớn quá :77: Kinh hoàng, ạ mấy cụ taxi, mấy ông 2B chắc cũng chẳng vừa

AnhNB

Xe buýt
Kịch đã hạ màn. Em cũng từng là kịch sĩ đó các cụ. Hồi còn ở trong Đà Nẵng, em chở bạn gái đi ăn tối trên đường Lê Độ, bị 1 thằng choai choai đi đối diện em xi nhan sang đường, nó bật xong xi nhan là rẽ ngay (dân miền Trung nói chung khi muốn sang đường là lao luôn, chả cần xi nhan hay nhìn đường gì cả, nên tai nạn ở Đà Nẵng và các tỉnh miền Trung cao là toàn do thiếu quan sát khi rẽ - em điên cái này nhất, mị a, xi nhan 1 cái thì chết ai mà ko làm được :102:), đâm một phát vào phía trái trước con Nouvo yêu quý của em, em bay ra phía trước, may hồi đó CP bắt đội mũ bảo hiểm nên em ko bị "chan thuong so nao", gáy sau đập xuống đường, em nằm thẳng cẳng, vẫn tỉnh táo như thường, nhưng ko tin là em đang nằm dưới đường, còn bạn gái em thì được người dân đỡ dậy. Em nghĩ lúc đó là "chả mấy khi được nằm đường, nằm một phát cho nó sợ :21:", thế là em làm 1 quả hơn 1 phút bất động, dân xì xào em "đi" rồi, em lồm cồm bò dậy táng cho nó 1 phát vênh hàm. Nó tông em mà nó vẫn đứng vững trên xe (con Future đời đầu). Nó ăn xong quả đấm, chả dám bật lại, dông thẳng!:77:

Chỉnh sửa cuối:

hungtt76

Xe hơi
Quả thật đi đường nhiều lúc tớ phát cáu với mấy thằng đi taxi,nhanh chậm chỉ độ năm mười phút.Tiếc là không phải xe của mình, chứ nếu không.......

mr_coi

Xe máy
Đến cái ảnh cuối đã thấy chú áo đỏ ngồi dậy rồi , phóng sự nóng hổi, vote bác chủ phát !

Ơ cái biển số 5576: 5 năm mất lộc : Biển V đăng ký cách đây 5 năm các bác nhể
Bác này nhầm roài, cũng là chú áo đỏ nhưng iem thấy là chú áo đỏ đầu tiên nằm thẳng đi giầy trắng và tất trắng cơ mừ

datinh

Xe container
Nhìn thằng Taxi nó lấn dg thế kia cơ mà, ko ăn đòn mới lạ :mad:
Sang trái hết cả ...chắc là đang vượt...
Nhìn nát cái đầu này thì chắc đang phi kha khá
Không phải chú taxi nào cũng tệ ,nhưng có lần lâu rồi em có việc đi tx...Hồi ấy đường Giám còn 2 chiều ông tx vỉa từ Hàng bột sang Giám y như film action..em ngồi ghế sau mà nhao cả người...:77:.
...Gớm về đến nhà xuống xe mới thở phào :P

Bình X-Five

Xe container
19h về qua đoạn đường đê gầm cầu Vĩnh Tuy, thấy một chú ma tít đâm nhau với chú xe máy ( nhìn phần đường chắc chú ma tịt đi ép đường 2 chú đi xe máy mặc áo đỏ - chắc là dân tiếp thị ), một người nằm thẳng cẳng bất động bên lề đường (mọi người bảo là "nó" đi rồi ), còn một chú đang đau đớn ở giữa đường, chắc là muốn đi cấp cứu....trong tình cảnh như vậy mà 2, 3 ông thanh niên khác nhẩy vào oánh nhau toán loạn, gạch đá bay vù vù, nhà cháu vừa thương cảm, vừa sợ hãi và rất buồn khi thấy cách ứng xử của "bà con" tham gia GT .
(ảnh em vừa chụp vừa chạy, sợ dính đòn oan, các cụ xem tạm nhé )
Trong tình cảnh như vậy mà vẫn có ông chụp ảnh tán loạn :21:
Đùa cụ chút thôi, thanks cụ đã phọt ảnh đưa tin vụ tai nạn!

XXeoMM

Xe điện
nơi có Biển và Em :c.............................:
1. Có từ >=3 chú tiếp thị áo đỏ trở lên, trong đó 1 chú đã được đưa vào trong hè, 1 chú đỡ 1 chú khác ngoài hiện trường đúng không ạ?

2. Em đoán nếu có hơn 3 chú tiếp thị thì là chú thứ 4 đang đánh nhau với chú Taxi, người đi đường hỗ trợ nữa

3. Cái xe ô tô đỏ có liên quan gì hả cụ?

EM vote cụ rồi nhá(b)

nhumi

Xe hơi
1. Có từ >=3 chú tiếp thị áo đỏ trở lên, trong đó 1 chú đã được đưa vào trong hè, 1 chú đỡ 1 chú khác ngoài hiện trường đúng không ạ?

2. Em đoán nếu có hơn 3 chú tiếp thị thì là chú thứ 4 đang đánh nhau với chú Taxi, người đi đường hỗ trợ nữa

3. Cái xe ô tô đỏ có liên quan gì hả cụ?

EM vote cụ rồi nhá(b)
Chiếc xe đỏ chạy về hướng cầu Chương Dương, gặp tai nạn tắc đường, chưa đi được, và có thể bác ấy rọi đèn cho các nạn nhân, vì chỗ này tối om, không có đèn đường bác ạ .

Junko

Xe buýt
Kịch đã hạ màn. Em cũng từng là kịch sĩ đó các cụ. Hồi còn ở trong Đà Nẵng, em chở bạn gái đi ăn tối trên đường Lê Độ, bị 1 thằng choai choai đi đối diện em xi nhan sang đường, nó bật xong xi nhan là rẽ ngay (dân miền Trung nói chung khi muốn sang đường là lao luôn, chả cần xi nhan hay nhìn đường gì cả, nên tai nạn ở Đà Nẵng và các tỉnh miền Trung cao là toàn do thiếu quan sát khi rẽ - em điên cái này nhất, mị a, xi nhan 1 cái thì chết ai mà ko làm được :102:), đâm một phát vào phía trái trước con Nouvo yêu quý của em, em bay ra phía trước, may hồi đó CP bắt đội mũ bảo hiểm nên em ko bị "chan thuong so nao", gáy sau đập xuống đường, em nằm thẳng cẳng, vẫn tỉnh táo như thường, nhưng ko tin là em đang nằm dưới đường, còn bạn gái em thì được người dân đỡ dậy. Em nghĩ lúc đó là "chả mấy khi được nằm đường, nằm một phát cho nó sợ :21:", thế là em làm 1 quả hơn 1 phút bất động, dân xì xào em "đi" rồi, em lồm cồm bò dậy táng cho nó 1 phát vênh hàm. Nó tông em mà nó vẫn đứng vững trên xe (con Future đời đầu). Nó ăn xong quả đấm, chả dám bật lại, dông thẳng!:77:
Có thật là cụ đang kể chuyện k đó?:)):))

khottabit

Xe container
Mấy kụ fun quá mức, đầu xe với kính lái nát thế kia thì khả năng đi là cao đấy, đóng kịch cái gì :mad:

hoang.long

Xe tải
Website
intmt.net
Nhìn ảnh thấy 4B đấu đầu 2B, đầu hai xe và kính lái vỡ như thế chắc va chạm rất mạnh.

Khả năng lành ít dữ nhiều

hi_lander_6052

Xe buýt
Sao húc vào cái xe máy mà cái đầu thằng taxi kia nó nát thế nhể,kính vớ hết cả ra,nắp capo méo xẹo,lạ thât:102:
E nghĩ là thằng ngồi sau xe máy nó bay lên húc vào kính