[TNGT] Tai nạn tại cầu vượt ngã 4 Thái Hà - Chùa Bộc

Mazda CX9

Xe điện
Chắc chú Taxi bị đe doạ sợ quá nên phóng nhanh

bavuuk

Xe hơi
Bài học quá đắt cho những cái đầu nóng.
Chuyện chưa to đã đòi....động thủ.
Tiếc thay, những cái đầu nóng lại không hiếm trên OF này.
Chỉ khổ những nạn nhân vô tội.
Nhiểu cụ dán logo of mà ra đường đi như đường nhà mình :D

munn

Xe buýt
chọc đúng kiến lửa, nhiều người dính đòn oan

longsd

[Tịch thu bằng lái]
Gặp em là ranger em sẽ nhịn và ... chờ 10 năm sau trả thù cũng chưa muộn ạ.
Em thì thù đấy vứt sọt rác vì kiểu ngông nghênh sẽ có thằng tay to hơn nó đè!
Không biết quả Ranger này có giống con xe hôm trước em đi ngược đường không - chơi nguyên dàn đèn led siêu sáng, nó bật là làn ngược lại mù hết chẳng còn chỗ nào để nhìn cả! Vô ý thức kinh khủng!
PS: em đi Navara đèn cũng tốt mà đúng là thua toàn tập, chỉ có nước phanh lại chờ nó đi qua!

vietputin

Xe máy
dã man thật chuyển cỏn con mà giờ thành thế này

hailam1971

Xe hơi
Cụ xem kĩ lại xem, taxi không nhường đường, cố tình đi chậm để trêu ngươi, bán tải vượt phải luôn thì bị taxi đánh lái sang đè đầu. Em mà ngồi bán tải quả đấy thì cũng thấy ức chế muốn đập thằng taxi 1 trận chứ đừng nói mấy ông hổ báo.
Vụ này mới thấy đúng 1 điều nhịn là 9 điều lành, chỉ cần 1 xe biết nhịn thì đã ko xảy ra hậu quả đáng tiếc như vậy
Em đồng ý với cụ ạ! Nhiều lúc điên quá nhưng nhịn là sau đấy mình thấy đúng quá, may quá...Nhưng lắm lúc cũng rất điên ạ!

z0z0z0

Xe điện
Xem clip trên vnexpress thấy cụ Ranger chạy đuổi theo đến 86km/h trên phố thì quá máu rồi. Dưng đội này còn non tay lắm, ép được taxi vào lề trên cầu vượt ngã tư sở mà còn để nó lách lên bỏ chạy được

vietputin

Xe máy
mấy ông đuổi theo taxi ngồi trên xe ranger hả các cụ

Carrera

Xe tăng
Website
www.cell.com.vn
Em thì thù đấy vứt sọt rác vì kiểu ngông nghênh sẽ có thằng tay to hơn nó đè!
Không biết quả Ranger này có giống con xe hôm trước em đi ngược đường không - chơi nguyên dàn đèn led siêu sáng, nó bật là làn ngược lại mù hết chẳng còn chỗ nào để nhìn cả! Vô ý thức kinh khủng!
PS: em đi Navara đèn cũng tốt mà đúng là thua toàn tập, chỉ có nước phanh lại chờ nó đi qua!
Công nhận với cụ là mấy quả bán tải độ đèn trên nóc xe xong bật chóe lóe trong phố là mấy thằng não phẳng . Đèn đó chỉ bật khi đi rừng hoặc đường trường không có ai , văn hóa không bằng con lợn .

Adam Moclov

Xe hơi
Chú đi con bán tải cũng có tý lỗi, cam hành trình chắc là của xe bán tải rồi, mà sao lại tung lên mạng làm gì cơ chứ, bằng chứng chống lại bản thân mình????

cogane

Xe buýt
có 1 lần em đi trời mưa, tránh em đi xe máy rẽ trái, nên em cũng tạt trái để tránh, làm em xe khách đằng sau phanh dúi dụi, sau nó ép xe em, rồi xuống chửi rất hổ báo, em chỉ hạ kính xuống nói 1 câu xin lỗi, mà nó cứ chửi hoài, sau chán rồi đi. Hịc

Rượu Ngô

Xe tải
Thì giờ nó phải bán đèn đi mà trả nợ thôi x-(

Taxulo

Xe buýt
Em vừa chửi chán chê ở thớt bên kia rồi chán quá chả muốn nói gì nữa. Chỉ khổ mấy bác xe máy bị tai bay vạ gió (%)

longsd

[Tịch thu bằng lái]
Công nhận với cụ là mấy quả bán tải độ đèn trên nóc xe xong bật chóe lóe trong phố là mấy thằng não phẳng . Đèn đó chỉ bật khi đi rừng hoặc đường trường không có ai , văn hóa không bằng con lợn .
Xem clip ở đầu Topic thì quả xe này cũng chơi nguyên dàn đèn như thế cụ ạ! Em tránh xa cho lành!

HoangGlory

Xe buýt
Em chả hiểu làm thế nào lại có clip từ xe Ford nhỉ?? Nó bị tóm hay tự up??

NPT08

Xe tăng
Like kụ phát, đúng là nhiều ông offroad đèn gắn đầy xe đi trong phố giương hết cả lên, nhà cháu chạy trước lóa cả mắt nên phải điều chỉnh gương chiếu hậu, cơ mà có cả ông OF đấy ạ!
Nhiểu cụ dán logo of mà ra đường đi như đường nhà mình :D
Dán Logo OF cho nó oách xà lách thôi kụ à, ý thức thì là ở con người, OF là một xã hội thu nhỏ :D

Em mời cụ về trang đầu xem video, taxi đi như vậy là cố tình chơi khăm người ta rồi, ai gặp cũng sôi máu thôi. Anh áo đen ranger thì nhảy lên nắp capo cũng sai nốt, quá liều và nguy hiểm, lại làm kích động tâm lý bỏ chạy của lái xe taxi nên mới dẫn đến tai nạn thảm khốc như vậy :( Đáng nhẽ nói không được thì thôi, đừng hung hãn chạy theo và nhảy lên nắp capô như vậy thì đã ko đến mức như thế này, đôi bên cùng thiệt hại về người :(
OF có sô lô gừn "Lái xe bằng trái tim nóng và cái đầu lạnh" mà kụ, ngoài XH chỉ một phút mất kềm chế sẽ không lường được hậu quả - bởi chẳng biết mèo nào cắn mỉu nào!

Chỉnh sửa cuối:

Moilaixe

Xe tải
Ở trên cầu thì không được vượt nhưng mà taxi có phải là CSGT đâu mà bắt Ranger không được vượt, đi cho đúng luật, phanh và tạt đầu Ranger. Em xem clip thì thấy taxi đi sai trước, phanh gấp rồi tạt đầu Ranger, căn nguyên từ đây mà ra, sau đấy thì khủng khiếp quá. Một điều nhịn là chín điều lành, giá mà... chỉ khổ cho những nạn nhân và gia đình bị taxi đâm, tai bay vạ gió :(