[TNGT] tai nạn trên đường kim liên OCD mới, các cụ đi qua đây chú ý cẩn thận nhé

quanganhbeo

Xe tải
Đọc xong mấy bài trên mới thây ở VN mình nhiều người hiếu chiến + hâm
chuyện này cũ rồi ,nhưng vẫn post ...các bác xem 2 thằng điên này
..( đùa ngu vừa thôi chứ nhỉ -thế này hết đỡ rồi )

Taxi rượt đuổi xe máy, 2 người bị thương nặng

Tối 10/7, một vụ rượt đuổi gây náo loạn đường phố giữa xe taxi 7 chỗ và xe gắn máy qua ba tuyến đường ở quận 10, TP HCM. Hậu quả xe taxi lao đầu vào cột điện trên đường Lý Thái Tổ, 2 người trên xe máy bị thương nặng.

Theo những người chứng kiến, anh Khôi (23 tuổi, quận 4) lái xe Dream chở vợ đi trên đường Nguyễn Tri Phương hướng về đường 3/2. Khi cách ngã tư hai tuyến đường này khoảng 50 mét, xe anh Khôi bị một xe taxi 7 chỗ của hãng Vinasun do tài xế Nguyễn Hồng Sơn lái chắn ngang đầu.

Hậu quả của vụ rượt đuổi xe máy, chiếc xe taxi đã lao thẳng vào trụ điện

Anh Khôi nhiều lần xin qua nhưng tài xế taxi cho xe đảo qua đảo lại không cho qua mặt. Anh Khôi rồ ga cho xe máy lách qua mặt taxi rồi dừng lại lượm một vật cứng dưới đường ném thẳng vào xe taxi làm nứt kính chiếu hậu, sau đó phóng xe bỏ chạy.

Thấy vậy, tài xế Sơn phóng xe đuổi theo qua các con đường đường 3-2, Lý Thái Tổ. Cuộc rượt đuổi gần 300m, làm náo loạn đường phố.

Thấy bị bám sát, khi đến trước hẻm 433, Lý Thái Tổ, quận 10, anh Khôi cho xe leo lên lề nhưng va vào cột điện trung thế, khiến cả 2 vợ chồng văng khỏi xe. Cùng lúc đó, chiếc taxi lao đến đâm thẳng vào cột điện.

Tai nạn làm hai vợ chồng Khôi bị thương nặng ở chân!!!!!!(. Xe taxi bị nát phần đầu.

Cảnh sát quận 10 lập biên bản vụ việc
sao anh KHÔI lượn qua mặt taxi rồi mà ném được kính chiếu hậu vậy cụ?
quả này đứng sau taxi nhặt vật cứng ném vỡ được kính chắn gió các cụ nhể,lại dễ chạy chốn hơn ấy chứ

datinh

Xe container
Em cũng chả hiểu anh Khôi ném kiểu gì...:ohmy:

quanganhbeo

Xe tải
ơ thì cụ viết ra mà ko hỉu thì ai hỉu hộ cụ đây???:))

tdhien

Xe buýt
khổ thân cái ông chở gạo kia rùi, quả này ăn cho hết:)
thảo nào thỉnh thoảng em ăn cơm lại có sạn, trước thì bực mình lắm, nhưng sau khi đọc thớt này thì từ nay, khi ăn cơm có sạn, em lại nghĩ người đưa gạo nào đó đã bị ngã. hic :))