[Funland] Tại Pakistan bỏ giải, U23 Việt Nam thời Park thua cả Thắng "tù" với Miura

nguyenhoang_gac

Xe buýt
Giật tít như lều báo. Cụ Park mà nghỉ thì VN lại về máng lợn đúng nghĩa.

Nhờ ơn Thắng Tù nên Sea Games tới nằm chung hạt giống với Brunei, Đông Timor kìa các nhà thông thái.

cdcn

Xe điện
Giờ vẫn có cửa sáng nếu Brunei thắng Indo, khi đó Indo mới là thằng bét bảng. Để làm được điều này, chắc cả đội hôm nay phải đến chùa Ba Vàng!:))

anhtrananh

Xe tải
Giải U23 , Thái Lan là chủ nhà , em chưa hiểu tại sao phải đá vòng loại , ví dụ Thái Lan thua trận cuối và ko được vào đội có thành tích nhì bảng cao nhất thì họ cũng bị loại sao , cụ nào thông lão giúp em với.
THái nhất bảng thì lấy 5 đội nhì/ Thái nhì bẳng thì lấy 4 đội nhì thôi

hayloxa

[Tịch thu bằng lái]
Cụ lại nhầm, có mấy thành phần chính ngang cơ nhau đấy
SPU cấp điện / CPU chip xử lý / RAM bộ nhớ để chạy lệnh / HDD chứa OS để chạy tiếp / Mainboard là cái khung kết nối những thằng kia lại / Màn hình để biết là nó có chạy không

M với K chỉ để gắn vào chỉnh tiếp thôi

Điều kiện tiên quyết phải có điện nhé, không có điện thì nghỉ hết, nên có mỗi Mainboard hay mỗi CPU thì chả làm cái gì nhé :))
Haizz cụ bàn xa thế thì ko có thằng cắm điện thì tèo hết.
Đang nói ở đây là nếu CPU mà ko có main thì nằm im, nhưng main mà ko có CPU thì bios nó vẫn chửi vài tiếng bíp rồi mới tèo.
Đấy trường hợp cụ chủ nó là như thế ấy.

dativn

Xe máy
Lứa này không hòa được thái dúi thì á quân chỉ là ăn may.

meotamthe

Xe cút kít
Haizz cụ bàn xa thế thì ko có thằng cắm điện thì tèo hết.
Đang nói ở đây là nếu CPU mà ko có main thì nằm im, nhưng main mà ko có CPU thì bios nó vẫn chửi vài tiếng bíp rồi mới tèo.
Đấy trường hợp cụ chủ nó là như thế ấy.
He he, tức là có mấy tiếng bíp bíp còn hơn không cụ nhỉ :))

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
Ô park có 2 tuần rèn quân . Trong 2 tuần đó ô đã làm gì ?? Hầu hết trong các buổi tập ô đều cho tuyển tập .. thể lực :) . Ko có bài tập chiến thuật nào. Hệ quả là 2 trận vừa qua tuyển đá như đá phủi , ko có bài vở hay miếng đánh nào ra hồn cả
Tin dùng những cầu thủ hết thời như đức chinh những cầu thủ phong độ kém như tm tiến dũng cũng là quyết định gây tranh cãi của ô park
Đừng quên ô park trước khi đến Việt Nam là 1 hlv thất nghiệp , ko 1 clb nào của Hàn đón nhận ô cả .

hayloxa

[Tịch thu bằng lái]
Ô park có 2 tuần rèn quân . Trong 2 tuần đó ô đã làm gì ?? Hầu hết trong các buổi tập ô đều cho tuyển tập .. thể lực :) . Ko có bài tập chiến thuật nào. Hệ quả là 2 trận vừa qua tuyển đá như đá phủi , ko có bài vở hay miếng đánh nào ra hồn cả
Tin dùng những cầu thủ hết thời như đức chinh những cầu thủ phong độ kém như tm tiến dũng cũng là quyết định gây tranh cãi của ô park
Đừng quên ô park trước khi đến Việt Nam là 1 hlv thất nghiệp , ko 1 clb nào của Hàn đón nhận ô cả .
Viva tony tí :)) :)) :))

wagoner

Xe buýt
Thằng chủ thớt giật tít khốn nạn như mấy thằng nhà báo thể thao VN
Thầy Park phản pháo thằng chủ thớt nhé: Tao phải làm thế nào nữa? chỉ cho tao 2 tuần với mấy chục thằng trẻ con, trong đó 1 tuần thì đưa mấy thằng cứng cựa đi đá AFC, rốt cục thì tao vẫn đang thắng 2 trận đây, mày muốn gì nữa nào, muốn tao đòi AFF cho việt nam thắng 1 trận được 6 điểm à? Mày biến đi cho tao làm việc, mệt người!!!

Binh7Up

Xe đạp

Tuy em không đồng tình với tiêu đề, nhưng em cảm ơn bác thớt đã mở thớt, nhờ đó các cụ vào chia sẻ nhiều thông tin bổ ích.

Trên OF fun là chính mà vài cụ vào thoá mạ người ta ghê nhỉ. Ai chẳng có lúc sảy miệng.

vnvodoi

Xe điện
Thằng chủ thớt giật tít khốn nạn như mấy thằng nhà báo thể thao VN
Thầy Park phản pháo thằng chủ thớt nhé: Tao phải làm thế nào nữa? chỉ cho tao 2 tuần với mấy chục thằng trẻ con, trong đó 1 tuần thì đưa mấy thằng cứng cựa đi đá AFC, rốt cục thì tao vẫn đang thắng 2 trận đây, mày muốn gì nữa nào, muốn tao đòi AFF cho việt nam thắng 1 trận được 6 điểm à? Mày biến đi cho tao làm việc, mệt người!!!
Cái đấy nó gọi là ảo tưởng sức mạnh, không biết mình là ai đấy cụ ạ.

Chán cho hlv bàn phím xứ ta.

cmyk77

Xe điện
Quá tù tội cho cửa VN. Thái vào rồi vẫn đá (chắc do nó ghét mình nên húng đá loại mình) Pakistan bỏ giải. Mấy đội cuối bảng đếu tính điểm hiệu số. Thôi xong đủ thứ bất lợi, mà cách chia bảng và tính điểm lằng nhằng vkl,

wagoner

Xe buýt
Tuy em không đồng tình với tiêu đề, nhưng em cảm ơn bác thớt đã mở thớt, nhờ đó các cụ vào chia sẻ nhiều thông tin bổ ích.

Trên OF fun là chính mà vài cụ vào thoá mạ người ta ghê nhỉ. Ai chẳng có lúc sảy miệng.
Cố tình đưa thông tin sai và phiến diện để câu view đấy cụ ơi, sảy cái gì? Đang thắng 2 trận đủ 6 điểm rồi, còn muốn cái gì nữa

dnthang2

[Tịch thu bằng lái]
Em dự thái sẽ thua để vịt vào, thái nó thắng cũng để làm gì đâu?

TEPDIU

Xe tăng
HLV Online và Chuyên gia bắt đầu mọc như nấm sau mưa =))=))=))

tony tí

[Tịch thu bằng lái]
Em dự thái sẽ thua để vịt vào, thái nó thắng cũng để làm gì đâu?
Nó cay bác Park 3 lần từ chối king cúp :)) mai nó đá như lên đồng cho coi . Đâu phải tự nhiên trước khi vòng loại diễn ra VFF la toáng lên là sẽ dự king cúp à bác:))VFF nhà mình đầu óc hơi bị computer đấy:))