Thảo luận Tại sao Attrage ít người đi?

quangph.ess

Xe đạp
Ở phân khúc này thì tầm giá bản Pre 2021 CVT thì ko có gì phải bàn đâu cụ ạ!
Vote xúc!

vuongtieuhau

Xe máy
Các cụ nói chuyện cố thêm vài chục ở cái phân khúc xe có vài trăm nghe nó không hợp lý chút nào. 🤣 Đến 10-15% là quá đáng suy nghĩ ấy chứ. Có phải như các cụ mua xe tiền tỉ mấy chục chỉ bõ dính răng đâu. 😆
Nói cố mua Vios mà tầm CVT thì chúng em lại mua luôn K3 rồi. 😂
Em cũng hóng cụ nào bán lại Att ạ :D

jackiehoang

[Tịch thu bằng lái]
Attra đc cái rộng rãi, tiết kiệm xăng. Nhưng gét nhất là máy quá yếu có 78 mã, muốn vượt trên cao tốc là phải lấy đà khá xa, nhiều lúc đang vượt gặp xe ngược chiều đi tới rất bị động. 3 máy kèm lốc điều hòa đóng ngắt liên tục máy kêu như công nông. Trước em định mua mà mượn xe bạn đi 1 ngày xong bỏ luôn ý định mua Attra.

tienkey

Xe đạp
Đang định lấy bản full mà phân vân quá

golory

Xe hơi
Attra đc cái rộng rãi, tiết kiệm xăng. Nhưng gét nhất là máy quá yếu có 78 mã, muốn vượt trên cao tốc là phải lấy đà khá xa, nhiều lúc đang vượt gặp xe ngược chiều đi tới rất bị động. 3 máy kèm lốc điều hòa đóng ngắt liên tục máy kêu như công nông. Trước em định mua mà mượn xe bạn đi 1 ngày xong bỏ luôn ý định mua Attra.
Máy yếu thì nó có 1.2 dành cho những ng đi điềm đạm, nhẹ nhàng. vượt xe thì tùy, trên cao tốc toàn người chạy full tốc độ làm sao phải vượt, có làn khác cho cụ đi mà. còn cụ muốn mấy con xe hạng B máy 1.2 - 1.5 nhấn ga phát xe vọt đi thì hơi khó.
Máy kêu thì đâu phải máy kêu, đấy là quạt gió điều hòa nó kêu, ngồi trong xe thì lo gì cụ, người ngoài nghe thôi mà.:)):)):)). tắtđiều hòađi thì máy êm ru mà

duybinhtkt

Xe đạp
em cũng mới lấy con này tháng 11. được cái rộng rãi. Đi kiểu lành là chính. màu đỏ. trông cũng đẹp đó chứ các cụ

ahatuananh

Xe máy
Các cụ cứ chê em nó tội 😀, em dùng em nó cũng đã hơn 3y, bản full, đi lành, năm đôi 3 lần bảo dưỡng, 1 lần tầm 1,5 củ. Năm nào cũng tít về khúc ruột miền trung gần 800km đôi lần, e nhìn quen thì thấy càng đi càng yêu kk😀

Tyrion99

Xe tải
Các cụ cứ chê em nó tội 😀, em dùng em nó cũng đã hơn 3y, bản full, đi lành, năm đôi 3 lần bảo dưỡng, 1 lần tầm 1,5 củ. Năm nào cũng tít về khúc ruột miền trung gần 800km đôi lần, e nhìn quen thì thấy càng đi càng yêu kk😀
Tục ngữ: trước khi cưới mở to 2 mắt, cưới xong rồi mắt nhắm mắt mở.

Mua rồi thì thị nở cũng phải như kiều thôi, chứ em thấy nó xấu ko tả nổi, cảm giác 3 máy thấy cùi cùi...

Tục ngữ: trước khi cưới mở to 2 mắt, cưới xong rồi mắt nhắm mắt mở.

Mua rồi thì thị nở cũng phải như kiều thôi, chứ em thấy nó xấu ko tả nổi, cảm giác 3 máy thấy cùi cùi...
Nhìn cục động cơ bé như cái máy bơm nước nhà em trông cùi không thể tả được. Tay nắm cửa thì đúng chuẩn xe tải. Đít thì thô thiển, đèn hậu siêu xấu. Máy 1.2 ít nhất cũng phải 4 xl như thằng i10 nó còn đỡ rung đỡ ồn, con này bật điều hòa lên nó gào thấy thương.

AKAN_N

Xe buýt
Nhìn cục động cơ bé như cái máy bơm nước nhà em trông cùi không thể tả được. Tay nắm cửa thì đúng chuẩn xe tải. Đít thì thô thiển, đèn hậu siêu xấu. Máy 1.2 ít nhất cũng phải 4 xl như thằng i10 nó còn đỡ rung đỡ ồn, con này bật điều hòa lên nó gào thấy thương.
Cụ chắc đi Mẹc G63 ah, attrage dành cho anh em nghèo thôi. Mà mở mồm ra chê chắc đ’ gì có êtoo mà đi

Cụ chắc đi Mẹc G63 ah, attrage dành cho anh em nghèo thôi. Mà mở mồm ra chê chắc đ’ gì có êtoo mà đi
Có 500tr mua xe thì nghèo đếu gì nữa. Tôi đang đi Vios 2021 nhé, đắt hơn có vài chục nhưng nó còn ra con xe.

Chỉnh sửa cuối:

AKAN_N

Xe buýt
Có 500tr mua xe thì nghèo đếu gì nữa. Tôi đang đi Vios 2021 nhé, đắt hơn có vài chục nhưng nó còn ra con xe.
vios của ông thì kinh rồi, cùng xe cỏ với nhau chê nhau làm gì cho mệt. Xe ông ông đi, xe thằng khác nó đi thế thôi

vios của ông thì kinh rồi, cùng xe cỏ với nhau chê nhau làm gì cho mệt. Xe ông ông đi, xe thằng khác nó đi thế thôi
Chê sai đếu đâu mà phải sợ. Thà rằng làm như bọn i10 nó còn đỡ xúc phạm người dùng. Nhiều thằng SH còn đếu có mà đi bày đặt chê con xe 500tr là cỏ =))

Chê sai đếu đâu mà phải sợ. Thà rằng làm như bọn i10 nó còn đỡ xúc phạm người dùng. Nhiều thằng SH còn đếu có mà đi bày đặt chê con xe 500tr là cỏ =))
Đề nghị các bác comment thể hiện lịch sự và tôn trọng lẫn nhau, theo đúng Quy định của diễn đàn:

"B. NỘI DUNG:
I- Thành viên tham gia diễn đàn không được phép thực hiện những điều sau:

28. Khi tiếp xúc với người dùng khác, bạn không được quấy rối, chửi bới, làm phiền hay có bất kỳ hành vi thiếu văn hóa nào đối với người dùng khác.
29. Tuyệt đối nghiệm cấm việc xúc phạm, nhạo báng người khác dưới bất kỳ hình thức nào (nhạo báng, chê bai, kỳ thị tôn giáo, giới tính, sắc tộc…).
II- Thành viên tham gia diễn đàn có trách nhiệm thực hiện những quy định sau:
3. Tôn trọng các thành viên khác, thể hiện thái độ lịch sự, nghiêm túc, có văn hóa trong trao đổi, thảo luận trên Diễn đàn. "