[Funland] Tại sao cũng 1 bộ quần áo người này mặc đẹp người kia lại mặc thấy bình

present

Xe điện
Form người chuẩn thì mặc gì cũng đẹp.
Còn form ko ngon thì phải gặp được thợ khéo may ra mới ngon được nhé :)

vab

Xe tải
Cụ cho em xem ảnh cụ mặc với xem cụ giao phối như thế nào cụ trẻ. Cụ nhớ ko dc mang tất trắng nhé
Tất trắng cổ lửng + giày thể thao là combo chuẩn đấy nhé.

À, mà khi mặc vét, người ta chỉ banh cúc áo khi ngồi. Khi đứng, ít nhất phải cài cài cái khuy trên. Nóng thời kệ nhé. Hehe!

zaiwaz123

Xe điện
Hờ hen - ni - ê mà bọn vàng vẩu còn chê xấu cơ mà ................

Musketeer

Xe buýt
Cụ à có hâm đâu mà đi giày ko tất. Cụ động não tí chứ. Người ta bán tất ngắn dẫm gót nhiều mà. Tết với nhất. Trân trọng!
Vâng, Tết với nhất, chả biết thế nào mà lần, người đi giầy không tất nhiều đấy cụ, ảnh vậy thì em nói vậy. Chúc vui vẻ :))

Wave cùi bắp

Xe điện
Với cảm quan mỹ thuật của cháu thì mặc complet mà tất ngắn thì không ổn ạ. Đồ Tây nó có nhiều cái quy định bất thành văn. Ví dụ cụ có thể xem mấy cái liên hoan phim thì váy áo có thể rất hở nhưng nhất định phải dài tới gót ạ.

vietran

Xe ba gác
em ngày xưa mặc cũng tạm giờ bụng to khó mặc , cụ người cân đối đẹp , vài tuổi nữa bụng to lại sấu ngay ý mà ,.
Cụ to cao mặc vest đẹp tinh, bệ vệ
Vest phải thật vừa vặn mới đẹp, bó quá giống mấy em đa cấp mà rông quá giống mấy ông già

trung_cadan

Xe tải
Website
www.thanglongkydao.com
Cụ cho em xem ảnh cụ mặc với xem cụ giao phối như thế nào cụ trẻ. Cụ nhớ ko dc mang tất trắng nhé

Em thấy cụ mặc đẹp , quan trọng là cụ dám show lên không như cái đám thập thò chê người nhiều nhan nhản trên này cụ ạ , cái đẹo j chúng nó chả chê , nhiều khi là vì đố kỵ đấy ...

Có phải mẫu đẹo đâu mà khắt khe , ngay cả mẫu cũng có lần là thảm họa thời trang nhé ...

ubisapro

Xe trâu
Quần áo mặc phải hợp người, chưa kể phải cảm thấy thoải mái. Người e khá kén dáng, đặc biệt quần âu. E vào thử nát cửa hàng của 1 cụ trên này mà cuối cùng chỉ chọn được 1 quần bò mỏng + 1 quần vải. Còn áo khoác, cái 2-3 củ ngan e mua mà e mặc ko thoải mái e cũng treo tủ ko mặc, cái áo khoác 500k mua siêu thị, trông kiểu dáng quê quê mà e mặc thoải mái thì e lại mặc suốt :)) Cái kén dáng như quần ở trên cũng bởi e mặc ko thấy thoải mái đó ợ :))

MrSpy

Xe điện
Dạ như tiêu đề các cụ ạ, quê em thời nay thì cũng khấm khá lên nhiều, quần áo com lê củ sếch không phải chỉ ở HN mới mua được, thợ may phố huyện cũng có, ba đến năm triệu cũng được một bộ đẹp, bản thân em cũng có. Rồi thì các thanh niên, các cụ đi làm ở tứ phương tết về quê cũng mặc củ sếch com lê đi chúc tết, đi ô tô nhiều lắm. Cơ mà không hiểu sao em thấy em và đa phần mọi người mặc không đẹp, tất nhiên rất ít người cao to, mà kể cả nhiều người cao to mặc cũng không đẹp ạ.

Trong khi đợt trước tết em lên Hà Nội thăm ông bạn học cùng khoá lái xe, đi đường rồi tiếp xúc gặp nhiều người họ mặc đồ tây đẹp lắm ạ. Chưa chắc đã đắt tiền hơn các bộ người quanh làng xóm em mặc đâu, nhưng nó khác biệt hẳn.

Cụ nào biết tại sao không ạ, thực sự em chả thích mặc com lê củ sếch, em là em cứ thích mặc cái áo sơ mi cái quần tây là thoải mái rồi.
Sao phải mặc com lê đi chúc Tết các cụ nhỉ :D

CherryOne

Xe điện
Em có bộ comple này, các cụ bình giúp xem ổn ko ạ? Quần lúc chụp em lỡ tay kéo cạp nên ống hơi cao, hở tất, bình thường thì là dài chạm miệng giày ko hở j đâu ạ.

Ảnh cụ bị bẩn ống kính hay quần có vệt bẩn vậy

Taihoatu

Xe lăn
Cụ hỏi khó bỏ mựa, cùng một cái váy có người mặc thì rất đẹp, có người mặc thì khác gì quấn giẻ vào người.
Vấn đề là có nhiều ẻm quấn giẻ vào người nhưng rất thích ra đường

Hoàng Trang

Xe ngựa
Em có bộ comple này, các cụ bình giúp xem ổn ko ạ? Quần lúc chụp em lỡ tay kéo cạp nên ống hơi cao, hở tất, bình thường thì là dài chạm miệng giày ko hở j đâu ạ.

Giày không hợp ạ.

chạy cảnh sát

Xe điện
E chỉ còm về phụ nữ nói chung, mặc đẹp rồi cũng để chờ ai đó bảo cởi ra nên tốt nhất không mặc gì.

VuongPQ

Xe buýt
Chị Hà ở Ngọc Hồi lên đồ ah !

trung_cadan

Xe tải
Website
www.thanglongkydao.com

Cụ thay cho em cái calavat , không phải màu đỏ là đẹp ...

Còn dáng cụ là quá ok rồi ...