[Funland] Tại sao vin ocean park giá cao hơn Ecopark mà vẫn chạy

Chép Vàng

[Tịch thu bằng lái]
Mình mua căn ở Vinhomes Ocean park rồi và rất chim ưng. Nói chung là ở chung cư thì cứ chủ đầu tư uy tín mà ở các cụ ợ, yên tâm lắm, ko phát sinh phiền phức. Thích nhất là tập thể thao ở đây. Đẳng cấp của Vin vẫn hơn các chủ đầu tư khác. Eco đc mỗi không gian nhiều cây xanh chứ tiện ích rồi không khí sôi động ko bằng Vin, ở buồn lắm các cụ ợ
Chung cư có hầm để ô tô không cụ. Em đi trục chính thấy để nhiều ô tô giữa đường quá

Chép Vàng

[Tịch thu bằng lái]
cực nhiều hạn chế .. chung cư cao cấp ko có lễ tân ko toilet ở sảnh chắc phòng cộng đồng cũng ko có nôt, ruồi cực nhiều rồi khói từ bãi rác gần đó. Xe ô tô gửi xa nếu gửi theo ngày mấy trăm k quá tiền thuê căn hộ chính nhà của mình. Nhiêu ngươid mua h đã vỡ
mộng...
Thế là cc không có chỗ đỗ xe à cụ. Người nhà em mua liền kề xe ô tô để ngoài đường

Chép Vàng

[Tịch thu bằng lái]
nhà xe cách nhà mấy trăm met pait đội mưa gió về nhà cụ ạ, chung cư có hầm xe máy thôi
Thế à cụ. Gấu nhà em cứ thích vào cc trong khi em đang ở nhà đất ở trung tâm huyện. Em bảo dở hơi mà vào. Đang tự do vào mấy vòng kiểm soát.

kcmbbbmmss

Xe hơi
E có tiền cũng mua Vin, chứ ko chơi Eco

kcmbbbmmss

Xe hơi
Lý do giống cụ trên
rongdatviet nói:
Mình mua căn ở Vinhomes Ocean park rồi và rất chim ưng. Nói chung là ở chung cư thì cứ chủ đầu tư uy tín mà ở các cụ ợ, yên tâm lắm, ko phát sinh phiền phức. Thích nhất là tập thể thao ở đây. Đẳng cấp của Vin vẫn hơn các chủ đầu tư khác. Eco đc mỗi không gian nhiều cây xanh chứ tiện ích rồi không khí sôi động ko bằng Vin, ở buồn lắm các cụ ợ

Amigo

Xe buýt
Nằm mơ, ngay trong khu cư dân cấm chó mèo, cấm vứt đồ xuống sân mà còn chả quản được nói gì đến việc quản dân xung quanh có số có má
CĐT họ bỏ cả nghìn tỷ để làm dự án to như thế, em nghĩ họ sẽ tìm được ra phương án giải quyết . Cái việc đốt rác này thuộc địa bàn của chính quyền thì đương nhiên phải phối hợp với địa phương, còn phối hợp như nào thì ở cấp trên họ tính, mình sao biết đc nội tình. Nhìn mặt tích cực thì nó sẽ tích cực, còn cứ muốn nhìn ra tiêu cực thì nó là tiêu cực thôi cụ :D

congnguyen3004

Xe tải
40 trang nhưng em mới hóng vài trang cuối. Mà đếch hiểu sao các cụ khen Ocean rồi chê Eco được thì cũng tài. Em chưa ở căn nào ở đây, nhưng đều trải nghiệm dịch vụ của cả 2 khu thì thấy Ocean chả có tuổi đếch gì so với Eco cả.

step321

Xe tăng
Lý do giống cụ trên
rongdatviet nói:
Em thấy ở Ecopark có j kém nhỉ :). Mọi thứ đều có: siêu thị, rạp chiếu phim, trường học xịn, bể bơi, sân bóng đá, sân tennis, sân golf, … có j kém Vin? Mà ko khí thì thoáng, sạch, buổi chiều, tối ngồi ở bờ sông cạnh Lake2 thì cứ gọi là mát rượi, sướng lắm. Nhìn cái nhà họ làm cũng có tâm, vỉa hè rộng thênh thang. E có tiền cũng làm căn liền kề của Ecopark. Vin thì giống khu đô thị hiện Đại, 1 dãy nhà dài, xe otô để trật 2 bên đường, nhìn hơi hốt, bí.

Justforfuntoo

Xe container
CĐT họ bỏ cả nghìn tỷ để làm dự án to như thế, em nghĩ họ sẽ tìm được ra phương án giải quyết . Cái việc đốt rác này thuộc địa bàn của chính quyền thì đương nhiên phải phối hợp với địa phương, còn phối hợp như nào thì ở cấp trên họ tính, mình sao biết đc nội tình. Nhìn mặt tích cực thì nó sẽ tích cực, còn cứ muốn nhìn ra tiêu cực thì nó là tiêu cực thôi cụ :D
Times cũng nghìn tỷ chứ ít gì mà nhà máy dệt bên cạnh vẫn phun khói bụi suốt ngày dù có lệnh chuyển ra khỏi trung tâm
Đây ngoại thành, dân quê đốt rơm rạ hay rác sợ gì ai đâu, phép vua thua lệ làng

Chép Vàng

[Tịch thu bằng lái]
Times cũng nghìn tỷ chứ ít gì mà nhà máy dệt bên cạnh vẫn phun khói bụi suốt ngày dù có lệnh chuyển ra khỏi trung tâm
Đây ngoại thành, dân quê đốt rơm rạ hay rác sợ gì ai đâu, phép vua thua lệ làng
Chiều nào em cũng vào vin bơi miễn phí nhưng rách việc vì bảo vệ 2 vòng

kleiner

Xe hơi
Hôm nay chỗ thi công nhà để xe S1 cháy sao phải ngắt cả toàn bộ CC 15 tòa của S2. Cư dân không có điện và thang máy cũng không hoạt động luôn. Ở CC khác như vậy các cụ vì chỗ cháy phân khu khác.

Soctho2122

Xe máy
Có cụ nào quan tâm đến Studio Ecopark ib em nhé, giá cực hợp lý

Vie.ABC

Xe điện
Em lượn trong Vin ocean park mấy lần nhưng Sale báo giá loạn cào cào khu Ngọc trai mặt 52m , khu mặt 40m Sao biển và mặt Hải Âu 2 ... Xin hỏi những khu này giá nào thì xuống tiền được các bác ?... Thank .

Chỉnh sửa cuối: