[Funland] Tại sao vin ocean park giá cao hơn Ecopark mà vẫn chạy

Biển giả của a Vova bên Gia Lâm héo hắt quá, người mua thì ít, lại phải ra chính sách mới thôi, cắt 30% bán cho nhân viên thì may ra trụ được.

Justforfuntoo

Xe container
Biển giả của a Vova bên Gia Lâm héo hắt quá, người mua thì ít, lại phải ra chính sách mới thôi, cắt 30% bán cho nhân viên thì may ra trụ được.
Xưa đến nay em đã bảo vị trí trâu quỳ thì để giá trâu quỳ thôi là trôi ngay
Lại còn đổi tên tăng giá thì thôi tập xác định

Xưa đến nay em đã bảo vị trí trâu quỳ thì để giá trâu quỳ thôi là trôi ngay
Lại còn đổi tên tăng giá thì thôi tập xác định
Cái anh Trâu Quỳ của vova toàn 30-40 tầng, ba cái thang máy lèo tèo, căn hộ thì chia nhỏ. Cứ mỗi sáng đi làm với mỗi tối về nhà chắc chờ cả tiếng.
Kém so với chung cư bác Thản.

xmanhua

Xe đạp
em ở Đặng xá thấy vẫn tuyệt vời nhất. mật độ xây dựng thấp, cây xanh nhiều. gần như lấp đầy tiện ích. trẻ con đi bộ đi học tới trường, người già đi bộ tập thể dục thấy rất an tâm và thanh bình. kaka mua 1 cái vin em mua dc 3 cái đặng xá.
Cụ chém ít thôi, biết căn nhà cụ view Vincity rồi . Đặng Xá là nơi an cư, chứ đầu tư thì phải VIN nó mới hoành tráng :D !
Cụ ở Đặng Xá mà cứ nhảy vào thớt VIN làm gì! Để yên cho Đặng Xá nó thanh bình, các bác ấy mà bổ vào Đặng Xá thì khổ anh em mình.
Đang yên đang lành thì có cái ông VIN này vào làm cái Trâu Quỳ nhốn nháo cả lên.

anhtuan85

Xe buýt
Cụ cho hỏi, em thấy có khá nhiều ô ký hiệu TMDV, em dịch nôm na là Thương Mại Dịch Vụ, những ô này để làm gì, có phải dạng như aeon mall (bé hơn) ko? Xây thấp tầng hay cao tầng? Sau này có bán ko hay chỉ cho thuê?
Cụ có cái quy hoạch 1/500 inbox em ngâm cứu chút đc ko ạ? Cảm ơn cụ!
Cơ bản trong kđt còn phải dành tương đối nhiều không gian công cộng thành phố như trường học xen kẽ (độ hơn 2 chục cái), đất tmdv... nên 1 số cụm cc hơi sát nhau. Bọn e lúc đầu cũng có hỏi cđt nhưng sau ngồi phân tích ra nếu dàn đều cc ra thì ko còn đủ đất để xây các khu công cộng nữa. Đấy là ngu ý của bọn e.

Future2135

Xe tải
Cụ cho hỏi, em thấy có khá nhiều ô ký hiệu TMDV, em dịch nôm na là Thương Mại Dịch Vụ, những ô này để làm gì, có phải dạng như aeon mall (bé hơn) ko? Xây thấp tầng hay cao tầng? Sau này có bán ko hay chỉ cho thuê?
Cụ có cái quy hoạch 1/500 inbox em ngâm cứu chút đc ko ạ? Cảm ơn cụ!
TMDV này để 1 tgian mà ko xây lên làm trug tâm thg mại thì hoàn toàn vài năm sau có thể xin thay đổi quy hoạch bổ sung nhà ở cao tầng và chuyển thành chung cư. Nên hầu như các cdt đều có kiểu TMDV ntn cụ ạ

Villianchen5

Xe tải
Sau khi bán bay hết hàng thấp tầng của Vin gia lâm, cụ Vin cụ lại vẽ ra 1 dãy shop mặt biển mặn nữa để mở bán. Em nhờ các cụ đánh giá hộ em phát. Cá nhân em thấy dãy shop này ăn đứt các dãy shop trước đã bán. Trước mặt biển, lại có phố đi bộ, chòi ngắm cảnh, điểm nước bbq, công viên ánh sáng..vv ở trước mặt. . Tựu chung là ổn. Mời các cụ đánh giá thêm.

Amigo

Xe buýt
Riêng việc bán Shophouse ở chỗ này em thấy Vin tham thật, đặt 30 cặp Shop ở đây sẽ ảnh hưởng nhiều đến đoạn Shophouse SB22, SB23. Đành rằng nó sở hữu có 50 năm thôi, nhưng vị trí của nó quá khác biệt so với những đoạn Shop khác, nếu không muốn nói là đắc địa, nằm giữa 2 hồ lớn và biển hồ nước mặn.

Future2135

Xe tải
Sau khi bán bay hết hàng thấp tầng của Vin gia lâm, cụ Vin cụ lại vẽ ra 1 dãy shop mặt biển mặn nữa để mở bán. Em nhờ các cụ đánh giá hộ em phát. Cá nhân em thấy dãy shop này ăn đứt các dãy shop trước đã bán. Trước mặt biển, lại có phố đi bộ, chòi ngắm cảnh, điểm nước bbq, công viên ánh sáng..vv ở trước mặt. . Tựu chung là ổn. Mời các cụ đánh giá thêm.

Đã xin dc thay đổi quy hoạch từ công cộng về shophouse nhanh thế cụ nhỉ.

Justforfuntoo

Xe container

Mấy ông mua giá cao tưởng được view biển thì quả này lại khóc

Future2135

Xe tải
Riêng việc bán Shophouse ở chỗ này em thấy Vin tham thật, đặt 30 cặp Shop ở đây sẽ ảnh hưởng nhiều đến đoạn Shophouse SB22, SB23. Đành rằng nó sở hữu có 50 năm thôi, nhưng vị trí của nó quá khác biệt so với những đoạn Shop khác, nếu không muốn nói là đắc địa, nằm giữa 2 hồ lớn và biển hồ nước mặn.
Vị trí đắc địa thật. Dãy này chắc bán cắt cổ lắm

Villianchen5

Xe tải
Mấy ông mua giá cao tưởng được view biển thì quả này lại khóc
Đâu. Cái dãy nằm sau dãy này trước kí xác định sẽ là bị che rồi mà cụ. Vì từ đầu xác định sẽ là bị dãy shop này chắn cụ ợ. Chỉ là trước kia dãy shop này nó định k bán. Nhưng giờ lại bán thôi ạ.

Future2135

Xe tải
Đâu. Cái dãy nằm sau dãy này trước kí xác định sẽ là bị che rồi mà cụ. Vì từ đầu xác định sẽ là bị dãy shop này chắn cụ ợ. Chỉ là trước kia dãy shop này nó định k bán. Nhưng giờ lại bán thôi ạ.
E nghĩ là từ đầu chắc chắn nó bán r. Chẳng qua là ém hàng vs cả xem thị trg hấp thụ ntn thôi

Escobar

[Tịch thu bằng lái]
Căn hộ nội đô giá từ 17tr đến 30tr vẫn còn ê hề không bán được mà các cụ quan tâm đến Gia Lâm, Trâu Quỳ làm quái gì cho mệt đầu?

quangodesa

Xe tải
Căn hộ nội đô giá từ 17tr đến 30tr vẫn còn ê hề không bán được mà các cụ quan tâm đến Gia Lâm, Trâu Quỳ làm quái gì cho mệt đầu?
Cái đám ê hề đó ai mà chả biết cụ ơi
Nhưng lại có đám đâm đầu vào Trâu Quỳ , vd như em , thế nó mới điên cái đầu