Tại sao xe mầu xanh (Blue Sky) tồn nhiều thế nhỉ

tnonline

Xe đạp
Các bác cho hỏi 1 câu khí không phải: Tại sao xe mầu xanh (Blue Sky) tồn nhiều thế nhỉ? Em muốn mua cái Space Silver mà các bác bán xe bảo không có, chỉ còn độc có mầu xanh da trời đó thôi.
Có phải mọi người không thích màu xanh đó không? Mua rồi sau này muốn bán lại thì có sợ khó bán không nhỉ.
Thank các bác cho lời khuyên.

thanh_hoi

Xe điện
Màu xanh đấy quá đẹp, nhưng chỉ dùng cho nữ hoặc gia đình sử dụng. Trong khi đó dân ta sử dụng xe đa phần là man và sử dụng cho cả giao dịch và gia đình (như em chẳng hạn, em chọn màu nòng súng).
Nhưng nhìn con màu xanh mê thật đấy, nếu bác chỉ dùng cho gia đình thì làm con màu xanh đê.:41::41:

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Buồn cười vãi linh hồn.....:21::21::21:
hỏi thật cụ chủ thớt một câu: Nhà mình hỏi xe máy(Spacy) hay ô tô vậy(huyndai space 45 chỗ)?:)):)):)):)):)):)):)):)):))

tnonline

Xe đạp
Màu xanh đấy quá đẹp, nhưng chỉ dùng cho nữ hoặc gia đình sử dụng. Trong khi đó dân ta sử dụng xe đa phần là man và sử dụng cho cả giao dịch và gia đình (như em chẳng hạn, em chọn màu nòng súng).
Nhưng nhìn con màu xanh mê thật đấy, nếu bác chỉ dùng cho gia đình thì làm con màu xanh đê.:41::41:
Thế để em về bảo bà xã là chỉ có mầu xanh thôi, thích thì mua, còn không thì tiếp tục cưỡi wave mà đi. Hôm qua em vừa thấy xuất hiện 1 con Getz màu xanh gửi xe ngay cạnh nhà - chưa biển số chắc vừa mới tậu. Để dẫn bả ra xem có ưng không.

Buồn cười vãi linh hồn.....:21:
hỏi thật cụ chủ thớt một câu: Nhà mình hỏi xe máy(Spacy) hay ô tô vậy(huyndai space 45 chỗ)?
Bác cười cái gì, spam hả. May mà ở đây không có ai emoticon gõ búa - không là cho bác ăn vài búa rồi.

VietlinkJSC

[Tịch thu bằng lái]
cụ mua Getz à? hay mua morning
em công nhận là màu xanh ngọc (dark blue) khó bán thật đấy, có lẽ vì nó quá nổi và độc nên chỉ thấy nữ hay đi, màu bạc trung tính ai đi cũng đợc nên có lẽ nhiều người chọn (nhược điểm là dễ đụng hàng)

tnonline

Xe đạp
cụ mua Getz à? hay mua morning
em công nhận là màu xanh ngọc (dark blue) khó bán thật đấy, có lẽ vì nó quá nổi và độc nên chỉ thấy nữ hay đi, màu bạc trung tính ai đi cũng đợc nên có lẽ nhiều người chọn (nhược điểm là dễ đụng hàng)
Em mua Getz bác ạ. Bác nghiên cứu Getz chưa xong hay sao mà chưa thấy bác buôn Getz vậy.

ChitPro

Xe máy
Đi xe cộ bây giờ là em cứ thích phải màu nổi, cá tính (đỏ, xanh, vàng...(y) he he lòe loẹt quá các bác nhẩy.

Con xế còi nhà em ban đầu em định lấy màu vàng nhưng vợ lại bảo 2 vợ chồng đều mạng thủy, mà vàng là thổ khắc thủy nên em chuyển sang màu xanh (blue). Đi vào bãi xe nhận ra ngay, hihi

Xe bạc đi ngoài đường nhiều quá nên cá nhân em k thiks, (em không chê các bác xe bạc đâu nhớ kẻo lại ăn gạch thì teo)

Chỉnh sửa cuối:

HobbyDriver

Xe tăng
Màu nó có liên quan gì đến chất lượng chạy xe đâu. Cụ cần gì, thích gì?????
Ai dự kiến cả V1 đi cùng thì mua màu trung tính, ai định đi một mình thì mua màu theo sở thích. Chịu cụ chủ thớt thật

minhnguyen3107

Xe tăng
Em cứ nói thẳng ra là cái ông không đi/không có xe mới nhận xét màu mè chứ cái ông có xe thì thừa hiểu màu theo sở thích và ngân sách của họ.

Em thì nói luôn quan điểm : mình ngồi trong xe ko quan tâm đến màu bên ngoài, miễn là bên trong xịn, sạch sẽ, giá rẻ, còn bên ngoài màu mứt hay bị bẩn, xước sơn gì em cũng kệ (b)

36M-6979

Xe hơi
em thì mầu nào cũng đc.,miễn là có xe

lavit

Xe hơi
Mầu xanh ngọc là do bon taxi dùng nhiều nên ae không thích, chứ em thấy mầu xanh ngọc trông đẹp và to hơn các mầu khác đấy