[Funland] [Tâm Linh] Đi xem bói mà thầy bói không xem được?

phuonghue1802

Xe máy
ơ thế cụ ngược e nhỉ. =)) nta đi xem hay nghĩ tiêu cực chứ e đi xem cj tích cực e tin, tiêu cực e cho trôi qua não nhanh lắm luôn. Mà nói tiêu cực có khi e vặt lại thầy. CS này tốt hay xấu, hạnh phúc là do cân bằng giữa cái mình mong muốn và khả năng đạt dc thôi cụ ạ. Mà theo luật hấp dẫn thì cụ nghĩ thông thoáng, tích cực thì những điều tốt sẽ đến với mình. Em đi xem các kiểu nhưng mà vẫn tin nhất vào nhân quả. Thế mới có câu ngày nay nhân định thắng thiên cũng nhiều. Mình làm nhiều điều tốt, suy nghĩ tốt thì ắt sẽ gặp điều lành cụ ạ

Website
www.greenworld.com
ng thớt này hài vãi. mình "Vang" bài ổng vì ông đưa bói tói linh tinh, sau đó tìm bài post của mình ở thớt khác rồi "vang" lại

THEO EM NHỮNG THỚT VỚI NHỮNG LÁI XE THẾ NÀY OUL ĐI CHO SẠCH OF

phuonghue1802

Xe máy
Em từng xem nhiều nhưng chả ai nói đúng cho em, từ tử vi, chỉ tay cho tới bà đồng. Trong khi em chỉ hỏi 1 câu rất đơn giản (có hoặc 0), 0 liên quan đến tiền nong.
Tử vi cũng có nhiều phái và ko đúng hoàn toàn 100% cụ ơi, muốn nghiệm chi tiết và chính xác còn phải thông qua cả tướng, quẻ, tứ trụ, dịch số... các kiểu. Theo e đọc dc là như vậy. Mà thời nay người có khả năng xem chuẩn được lá số tử vi chứ k phải xem kiểu thương mại thì e thấy k nhiều cụ ạ

Website
www.greenworld.com
Các cụ, các mợ cho em hỏi là đi xem bói nhiều nơi nhưng thầy bói nói loanh quanh kiểu không xem được, chỉ nói bâng quơ mấy câu chẳng vào đâu, còn lại thì thầy bói hay nhìn trộm, khi bắt gặp ánh mắt thì thầy bói chỉ cười tủm.
Như vậy là thế nào các cụ, các mợ?
Thế mà cũng thành cái thớt được. Haiza
:)) công nhận, hài vl

cun01

Xe container

PT2021

[Tịch thu bằng lái]
Cháu gặp thằng thầy bói, bảo , bói nhầm thì phải bói bù...
Lão sợ chẳng dám bói.

Marie Lee

Xe buýt
Thỉnh thoảng em cũng đi xem bói cho vui.
Phần lớn các thầy nói em giống nhau, cả cuộc đời bình bình, không có gì nổi bật.
Lần gần đây nhất đi xem bói 1 thầy gần Hồ Tây thì tớ lượt em thầy báo số cô cũng như tôi ( cũng có số đồng bói), nên tôi không nói được.
Từ đó đến nay đã gần 4 năm qua, em vẫn đang chờ ngày em được thức tỉnh khả năng mà mãi chưa thấy gì :D

XPQ

Xe lăn
Các cụ, các mợ cho em hỏi là đi xem bói nhiều nơi nhưng thầy bói nói loanh quanh kiểu không xem được, chỉ nói bâng quơ mấy câu chẳng vào đâu, còn lại thì thầy bói hay nhìn trộm, khi bắt gặp ánh mắt thì thầy bói chỉ cười tủm.

Nó nhìn cái bản lai diện mục thấy không bắt nạt ăn tiền được thì nó đuổi khéo vậy thôi. Tham vài trăm bạc mà cắn phải đe thì mất thời gian mất cả khách khác.

Như thằng Vọng trong cái phóng sự VTV quay năm xưa, công an văn hóa vào đến sân rồi ông chỉ còn biết nhe nhởn cười chờ đọc lệnh bắt.

hoaoaihuong

Xe buýt
Cụ ở HN thì ra ecopark xem của chú Đoan, nhà chú ở Bát Tràng gần ecopark. Chú xem tử vi, tướng. Nhà chú ko thờ cúng điện đóm gì cả. Em vào xem thấy rất yên tâm, chứ mấy người họ thờ điện vào nhà em cứ thấy ghê ghê, rồi xem bằng lá bài trầu cau em thấy nó k đúng mà cũng chả khoa học gì đâu. Chú nói về em thì rất đúng còn tương lai thì em cũng đang chiêm nghiệm.
Cụ cho em địa chỉ rõ ràng được không ạ! Em gần eco, cũng muốn xem thử. Cám ơn cụ trước ạ.

ExclMan

Xe điện
Chắc thầy là bê đê, nhìn cụ thăm dò xem có hở chỗ nào ra không.

Dr Thanh Bùi

Xe container
Tử vi cũng có nhiều phái và ko đúng hoàn toàn 100% cụ ơi, muốn nghiệm chi tiết và chính xác còn phải thông qua cả tướng, quẻ, tứ trụ, dịch số... các kiểu. Theo e đọc dc là như vậy. Mà thời nay người có khả năng xem chuẩn được lá số tử vi chứ k phải xem kiểu thương mại thì e thấy k nhiều cụ ạ
Tử vi e thấy cũng chuẩn đấy cụ ạ .Tử vi của e do ông cậu em lấy , ngẫm h thấy khá đúng

khonglamgi

Xe tải
Cụ cho em địa chỉ rõ ràng được không ạ! Em gần eco, cũng muốn xem thử. Cám ơn cụ trước ạ.
Cụ đến ngõ Bát Tràng hỏi người dân quanh đó nhé. Nhà chú rất dễ tìm. Cứ hỏi nhà chú Đoan xem tử vi là họ biết hết. Số của chú đây, cụ gọi cho chú để hẹn trước và hỏi đường chú nhé: 035 4515325

hp78

Xe điện
Làm gì có ai nghiên cứu được hết các bộ môn cụ liệt ra như thế:D

Em đi nhiều, thầy nào cũng nói, có lẽ đến7~8 thầy e đã đi. Cơ bản là nói khá giống nhau. Ko ai nói khác.
Còn đợt T6 vừa rồi, e đi CT trong cam ranh, vào cửa hàng ngẫu nhiên khảo sát, nói 1 lúc thì chị chủ nói vanh vách về 2 thằng và ng nào đang đi theo đứng ngoài cửa. Nghe lạnh cả sống lưng. Nói chuyện gần 2 tiếng, 2 anh e về đòi vào dâng lễ mà c đuổi về. Nói chung cũng tùy duyên. Như cụ là cao vía, hoặc có ng âm theo k cho nói.
Đấy là e nói theo quan điểm duy tâm, các cụ k tin thì gạch đá thoải mái
Cụ nói cũng có thể đúng , em có ông anh đi sai gòn cách đây 15 năm có 1 bà đi bán vé số ngồi uống nc gặp bà ý nói vanh vách . Tất cả mọi sự vc của ô anh , về suy ngẫm ko lệch đi chút nào và thời gian sống tiếp theo cũng sẩy ra y như bà ý nói , mà lạ thật bà ý ko lấy tiền hay là thày bói hay là gì cả , sau nay thấy đúng hay quá , khoảng time hơn 2 năm sau quay vào c,tac tìm kiếm bà ý mà ko gặp Để trả ơn .., truyện kể khó tin đúng ko các cụ , e ko phải người nhà chắc e cũng chả tin

Dương Đình Chiểu

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.thicongnhadep24h.com
em tưởng có câu chuyện ly kỳ ntn cơ

phuonghue1802

Xe máy
Tử vi e thấy cũng chuẩn đấy cụ ạ .Tử vi của e do ông cậu em lấy , ngẫm h thấy khá đúng
Vâng. Chỗ quê e có thầy xem được cả tử vi, tướng số nhưng thầy già lắm rồi, mà lại chuyển đi, ko còn ở đó nữa, hiếm lắm mới về nên e hóng mãi chưa xem dc. Thầy trc làm gv, học trò của thầy cũng đã già cả rồi í. Nghe mn nhà e kể thầy xem cho từ khi còn nhỏ tới giờ mấy chục năm trôi qua vẫn đúng lắm. Ông cậu của cụ chuyên về xem tử vi ạ?

phuonghue1802

Xe máy
Cụ nói cũng có thể đúng , em có ông anh đi sai gòn cách đây 15 năm có 1 bà đi bán vé số ngồi uống nc gặp bà ý nói vanh vách . Tất cả mọi sự vc của ô anh , về suy ngẫm ko lệch đi chút nào và thời gian sống tiếp theo cũng sẩy ra y như bà ý nói , mà lạ thật bà ý ko lấy tiền hay là thày bói hay là gì cả , sau nay thấy đúng hay quá , khoảng time hơn 2 năm sau quay vào c,tac tìm kiếm bà ý mà ko gặp Để trả ơn .., truyện kể khó tin đúng ko các cụ , e ko phải người nhà chắc e cũng chả tin
Những người ngẫu nhiên thấy và nói dc như thế thường chuẩn lắm cụ ạ

phuonghue1802

Xe máy
Làm gì có ai nghiên cứu được hết các bộ môn cụ liệt ra như thế:D
Thầy ở gần nhà e có đấy cụ ạ. Có điều là thầy già lắm rồi và chuyển nhà đi rồi, chỉ còn con cháu ở thôi. Thi thoảng có việc mới về rồi lại đi cụ ạ. Thầy xem cho bố với cả dì e cách đây mấy chục năm rồi mà vẫn thấy đúng lắm. Nhìn chỉ tay, xem gáy, nhìn sắc mặt, xem tử vi, lý số... thầy đều xem dc cả í.

Dr Thanh Bùi

Xe container
Vâng. Chỗ quê e có thầy xem được cả tử vi, tướng số nhưng thầy già lắm rồi, mà lại chuyển đi, ko còn ở đó nữa, hiếm lắm mới về nên e hóng mãi chưa xem dc. Thầy trc làm gv, học trò của thầy cũng đã già cả rồi í. Nghe mn nhà e kể thầy xem cho từ khi còn nhỏ tới giờ mấy chục năm trôi qua vẫn đúng lắm. Ông cậu của cụ chuyên về xem tử vi ạ?
Cậu e chuyên tử vi , từ đời ông truyền lại .
Cái này bây h có vẻ ít người theo cụ ạ

thuyduong7611

Xe tải
e có lần đi xem bói, nghe đồn cô xem chuẩn lắm. Đến nơi bao nhiêu ng cô xem dc mà chỉ mỗi e cô bảo hôm nay k xem dc cho e. Chắc do e cứng bóng vía quá chăng?