[Funland] Tâm linh và vấn đề bị cắm sừng

mat mo chan cham

Xe tải
E nghĩ cụ nên next luôn E hiện tại. Tĩnh tâm 1 thời gian. Bao giờ cụ định lấy vợ thì nên chọn 1 E khác hẳn 3 em cụ đã từng yêu, trái ngược với các tiêu chuẩn trc đây của cụ là ổn.

wind_nol0v3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nếu bị cắm sừng 1 lần thì là lỗi của đối tác còn nếu bị cắm sừng nhiều lần thì đích thị là lỗi của chủ thớt rồi, thớt nên xem lại mình

htoan04

Xe tải
Dù sao cụ cũng được báo có sừng lúc mới nhú, hơn khối cụ sừng mọc chai đầu ra còn chưa biết. Hay cụ thử hàng ngày cứ mang bảng số ra nhẩm xem có mơ ra cái gì hay ho hơn không.

anhthuong1

Xe máy
Cẩn thận bệnh tật bầu bí là ok.

daibo888

Xe tải
Cụ mà đội mũ cối chắc đau đầu lắm nhỉ :)))).
Đọc mà e chẳng biết phải nói sao.

gnoudman

Xe tăng
Hnay mưa mà nhiều chuyện buồn quá cc ạ, e bị 4,5 lần rồi (Có thể mệnh danh e là chúa tể của những chiếc sừng cũng được). Các cụ có thể tin hay không cũng được, nhưng trong 3 lần e đều mơ được và có người báo cho ạ
Lần 1: E yêu 1 đứa học y, ra trường đi làm, k có chỗ ở, tiện nhà bác e cho thuê trọ, nên e gt ở đấy luôn, cũng tiện để e đi lại luôn( Bác trai ruột e đã mất, trước bác ở nhà trọ đấy, nhưng sau chuyển nhà và làm nhà trọ), yêu được 1 thời gian thì cũng có 1 số vấn đề, kiểu dạng qua lại với 3,4ng, cái này e k tiện nói, Và trong khoảng thời gian đấy thì e mơ 3 lần, bác e với ông nội e, bắt được đứa đấy ngủ cùng trai, và lôi ra trước mặt e, nội dung giấc mơ gần y hệt nhau, sau đấy e mới biết chuyện là đêm 12h nó đưa thằng khác về ngủ, 5h sáng dậy về sớm, cũng qua 1 thằng e là nó cặp với 1 thằng nữa, cũng gặp mấy ae ur thì kể con đấy cả 1 gánh b', biết chuyện thì bác gái e cũng sút luôn ;))
Lần 2: E yêu 1 e giáo viên được 6 tháng thì ct, trong thời gian yêu e này cũng nhiều cái k thoải mái, xăm ngực, tay 1 ít, và nghe mấy đứa e bảo, trước có làm điều gái quán hát, léo biết nó đi làm xa thế, mắt thì cũng kiểu đong đưa, lả lơi, kb lúc đấy mình yêu vào, xong kiểu bị ngu ấy, toàn bỏ qua cho nó, có 1 lần e đang nằm với nó (Hđay e say, nghe thoáng được là thằng kia dưới HP, gọi hỏi con này làm gì ấy, sáng hsau nó bảo là thằng kia gọi hỏi nó xem có gái k, nhưng nó bảo nó về quê rồi), Khoảng thời gian yêu e này thì e có mơ, nhưng mơ k có ông nội e, Nó đi ngoại tình, xong e bắt được, e đau khổ lắm, mà mơ nhiều lần chứ kp 1 lần ;)). Sau e phát hiện ra nó qua lại với 1 thằng lái xe, e còn đọc được tn :). Ok lướt bé này
Lần 3 và cũng là bh: Kb ntn, lúc đầu yêu đứa này thấy bt, rất ngoan, nhưng e vẫn mơ nội dung kiểu nó đi cặp với người khác, xong e bắt được, mà cũng mấy lần,
Hnay nó bảo e đi học tối, bảo 10h về, nhưng e có gọi đt
Lúc đầu e gọi trên mess 3 cuộc vẫn có chuông, cuộc thứ 4 thì nó tắt mạng, ok e chuyển qua gọi đt thì đt vẫn có chuông, nhưng báo bận.
E thì rất sợ ma, nhưng thấy nó cứ sao sao ấy :(
Đây là tn ngay bây giờ
Trước khi yêu em nào mới cụ cho em ý đọc topic này. Xong bảo đừng để ông nội và bác anh túm đc em làm gì khuất tất. Hehe.
Còn cụ hay đc báo thế thì có thể có căn đấy,chỉ cần gặp đc người dẫn dắt là có thể cuộc đời sang trang.Còn sang trang gì thì em chịu :D

Kỹ thuật hậu kỳ

[Tịch thu bằng lái]
Dù cho trăm khéo ngàn khôn
Gặp phải thần LOL xuống dốc không phanh
Cụ chủ yêu con nào mà đc đánh giá là ngoan ngoãn toàn bị mọc xừng. Giờ cụ làm ngược lại, yêu mịe con nó hà thiên lộn chán rồi khả năng sẽ ko bị mọc xừng nữa. Nguyên nhân là do nó chán cmn òi.

via OTOFUN for iPhone

P H Ê QUÁ

Xe tăng
Em vote yêu mịa nó con phò cho nó nhanh :D Chính đám ấy có khi lại đỡ phải đau đầu. Phụ nữ bây giờ phức tạp nhể

Sailor

Xe buýt
Người ta nói tiêu trách kỷ hậu trách nhân, cụ chủ thử xem lại bản thân xem.

Đấy là người ta nói chứ em nghĩ chả trách mình cũng chả trách người, số phận duyên khởi nó vậy, tự nhiên đến tự nhiên đi thoai.

dalink

Xe điện
Cụ có nhiều kinh nghiệm trong việc bị cắm sừng nên đầu óc quẩn quanh việc đó, thành ra mộng mị mà thôi.

Dao Soai

Xe tải
Linh cảm cụ tốt thế cứ choén toẹt đê có gì linh cảm lại đổi

nvh_hn

Xe container
Vớ vẩn mấy thằng kia bị cắm sừng ấy.

Mr.Chem

Xe điện