[Funland] Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?

Mercedes.com

Xe buýt
Với trường hợp này- nếu em là vợ - chấp nhận tác thành cho đôi bạn trẻ, chỉ cần anh để lại 1 phần lớn gia tài cho các con để các con anh không thiệt thòi. Vợ chồng coi như hết nợ và thanh thản hưởng thụ.
Vc sống trên 10 năm và tài sản hình thành sau hôn nhân sẽ đc chia đều mợ nhé, chả cần anh để lại vì anh chỉ được 1/4 - vì nhà 4 người, 2 vc 2 đứa con.
:-bd:-bd
Nhiều ông chồng đểu lắm nhé, chỉ chia đôi thôi, còn đâu mỗi tháng chu cấp cho con vài triệu là xong nghĩa vụ.

Chị thì đánh giá cao ông nào để lại phần lớn tài sản của mình cho con để đi theo tiếng gọi tình yêu- đáng mặt đàn ông.
Theo Luật chia đôi Pink ạ nhưng đa số đàn ông đàng hoàng sẽ để lại hết cho vk, con (trong trường hợp vk không có lỗi gì).
No no, giờ toà chia đều cho hàng thừa kế thứ nhất và vợ/ck/ con, bao gồm cả con ngoài giá thú cũng được chia ts mợ à.
Bạn e mới li dị tháng trước.:-bd Toà xử như vậy.
Em xin để lại hết nhà cửa đất đai mặt phố cho vk em mà còn bị khối cụ mợ ném đá em đây. Hết tc chia tay văn minh mà còn khó.

Bạch Thảo

Xe tải
Em là người thứ ba đây,
Em cảm thấy mỗi người sẽ có 1 cách nghĩ, nhưng những người em quen đều rất Yêu gia đình.
Có người sống xa nhà, có người lại ko đc vợ quan tâm, ko đc vợ để ý tới.
Em ko nói đến những người đàn ông tham lam chỉ muốn thêm mà ko muốn bớt. Em chỉ đang nói đến những người thiếu thốn tình cảm thôi, và em nghĩ phải là người trong cuộc mới biết đc. Con người ta thiếu cái gì thì sẽ đi tìm cái đó, vs chuyện tình cảm thì em nói thực là ko ther nói trc đc điều gì.
Sẽ có lúc ngta thays tội lỗi, thấy áy náy. Nhưng họ vãn sẽ tiếp tục cho đến khi bị phát hiện.

Chun SUV

Xe buýt
Các cụ cho e hỏi mấy câu nhỏ nhỏ này nhé:
Tâm lý đàn ông ngoại tình như thế nào?
Đàn ông thích gì ở phụ nữ khi ngoại tình?
Đàn ông ngoại tình sợ nhất điều gì?
Đàn ông ngoại tình có yêu thật lòng không? Chồng ngoại tình có bỏ vợ theo bồ không?
Họ có còn yêu vợ của mình không?
E sẽ vod đầy đủ các câu trả lời có tâm và có tầm:-bd:-bd
Có nhiều loại đàn ông em xin phép trả lời theo cách của em, có thể mợ vẫn tìm thấy các câu trả lời dù ko theo thứ tự,
:D

Trước hết theo em đàn ông thì nên làm tốt cái việc lấy vợ cho phù hợp. Xong dạy và cổ vũ động viên nó làm dâu làm vợ làm mẹ cho đàng hoàng. Cấp đủ thời gian của mình và tiền cho những việc ấy.
Rồi canh giữ nó nữa. Canh giữ chả phải kém cỏi gì, người vợ đc canh giữ cẩn thận còn luôn cảm thấy giá trị của mình với chồng ý. Canh giữ thật sự mọi lúc mọi nơi.
Và xác định đến hết đời đừng có bao giờ mở mồm ra mà nói cái kiểu hết duyên, hết tình, không hợp... để rồi bỏ nó. Như thế chỉ có thể gọi là vô trách nhiệm.
(Các cụ làm đc như thế cứ yên tâm, các cụ sẽ thấy yêu cái con vợ nó nghe lời các cụ lắm ko bỏ đc đâu).

Xong,
Trên đường đời ng đàn ông cũng có lúc xao xuyến hình bóng khác, thì cũng chưa chết ai cả. Nếu xao xuyến ấy đủ để đốt cháy nàng lên, thì cứ yêu đi yêu mạnh vào. Đưa nàng đi chơi, đi sống, nói cả chuyện có con cũng đc nx lúc đủ xúc cảm, xả thân đi... Vì đằng nào rồi cũng đến lúc bỏ nàng về với cô vợ nghe lời không có lỗi gì kia.
Thường khi cháy đến thế có thể phát sinh th đến 1 lúc cô người yêu chấp nhận hoàn toàn thôi thì em làm 2 sau chị ấy cũng đc. Thì lại phải về hỏi chị, mà chưa hỏi thì nc mắt chị đã vòng quanh huhu đi gặp mẹ chồng ko thèm nhìn mặt anh nữa... Nên thôi người yêu ơi anh cũng đã hết lòng và đã gao hẹn từ đầu a ko thể bỏ vợ đc ta gạt nc mắt quay đầu thôi.

Tình buồn thì nó cháy cũng mạnh. Sau mỗi phát ấy mình cũng tổn thất tâm hồn ít nhiều n thế là tốt, trưởng thành hơn. Cái cô ng yêu cô ấy cũng biết từ đầu kết cục sẽ là như thế và cô ấy cũng đc trưởng thành, đc tôn trọng.
Còn cô vợ, cô ta sẽ khóc sẽ buồn n rồi sẽ hết thôi (vì mình đã dậy cả cô ấy rằng anh có phải thằng ngu đếu đâu mà cả đời biết mỗi em. Cái chính là 70t anh vẫn đang nắm tay em và lúc chết 2 mộ sẽ cạnh nhau em hiểu chưa :)) )

Cho nên khi ngoại tình em chả sợ cái choá gì cả, đi chơi xa gần chỗ nào ng yêu muốn kể cả là thách em vô tư, gặp cả bạn ng yêu, khoác vai ng yêu gặp cả em họ vợ đi xem phim em vẫn cười trừ đc.

Còn cụ nào đã ngoại tình mà giấu giếm đến thái quá, chỉ có hơi tí chui tọt vào ks nhà nghỉ thì thôi quên cmn đi, đi mua dâm cho đỡ hèn.
Pháo người ta tưng bừng ra mà ko cầm tay ra đường được thì thiệt thòi cho ng ta quá các cụ ạ.
:)) :))

Cuối cùng: Không nên ngoại tình với phụ nữ ĐANG có chồng. Ko nên xúc phạm vào phần tự trọng nhất của 1 người đàn ông nào đó.

CherryOne

Xe điện
Em là người thứ ba đây,
Em cảm thấy mỗi người sẽ có 1 cách nghĩ, nhưng những người em quen đều rất Yêu gia đình.
Em ko nói đến những người đàn ông tham lam chỉ muốn thêm mà ko muốn bớt. Em chỉ đang nói đến những người thiếu thốn tình cảm thôi, và em nghĩ phải là người trong cuộc mới biết đc. Con người ta thiếu cái gì thì sẽ đi tìm cái đó, vs chuyện tình cảm thì em nói thực là ko ther nói trc đc điều gì.
Sẽ có lúc ngta thays tội lỗi, thấy áy náy. Nhưng họ vãn sẽ tiếp tục cho đến khi bị phát hiện.
Đàn ông đã ngoại tình thì rất khó từ bỏ, nếu lỡ bị phát hiện. Họ sẽ cẩn thận hơn, ăn vụng và chùi mép kỹ hơn.
Nó giống cơn nghiện và sẽ không thuốc gì chữa được.

CherryOne

Xe điện
Có nhiều loại đàn ông em xin phép trả lời theo cách của em, có thể mợ vẫn tìm thấy các câu trả lời dù ko theo thứ tự,
:D

Trước hết theo em đàn ông thì nên làm tốt cái việc lấy vợ cho phù hợp. Xong dạy và cổ vũ động viên nó làm dâu làm vợ làm mẹ cho đàng hoàng. Cấp đủ thời gian của mình và tiền cho những việc ấy.
Rồi canh giữ nó nữa. Canh giữ chả phải kém cỏi gì, người vợ đc canh giữ cẩn thận còn luôn cảm thấy giá trị của mình với chồng ý. Canh giữ thật sự mọi lúc mọi nơi.
Và xác định đến hết đời đừng có bao giờ mở mồm ra mà nói cái kiểu hết duyên, hết tình, không hợp... để rồi bỏ nó. Như thế chỉ có thể gọi là vô trách nhiệm.
(Các cụ làm đc như thế cứ yên tâm, các cụ sẽ thấy yêu cái con vợ nó nghe lời các cụ lắm ko bỏ đc đâu).

Xong,
Trên đường đời ng đàn ông cũng có lúc xao xuyến hình bóng khác, thì cũng chưa chết ai cả. Nếu xao xuyến ấy đủ để đốt cháy nàng lên, thì cứ yêu đi yêu mạnh vào. Đưa nàng đi chơi, đi sống, nói cả chuyện có con cũng đc nx lúc đủ xúc cảm, xả thân đi... Vì đằng nào rồi cũng đến lúc bỏ nàng về với cô vợ nghe lời không có lỗi gì kia.
Thường khi cháy đến thế có thể phát sinh th đến 1 lúc cô người yêu chấp nhận hoàn toàn thôi thì em làm 2 sau chị ấy cũng đc. Thì lại phải về hỏi chị, mà chưa hỏi thì nc mắt chị đã vòng quanh huhu đi gặp mẹ chồng ko thèm nhìn mặt anh nữa... Nên thôi người yêu ơi anh cũng đã hết lòng và đã gao hẹn từ đầu a ko thể bỏ vợ đc ta gạt nc mắt quay đầu thôi.

Tình buồn thì nó cháy cũng mạnh. Sau mỗi phát ấy mình cũng tổn thất tâm hồn ít nhiều n thế là tốt, trưởng thành hơn. Cái cô ng yêu cô ấy cũng biết từ đầu kết cục sẽ là như thế và cô ấy cũng đc trưởng thành, đc tôn trọng.
Còn cô vợ, cô ta sẽ khóc sẽ buồn n rồi sẽ hết thôi (vì mình đã dậy cả cô ấy rằng anh có phải thằng ngu đếu đâu mà cả đời biết mỗi em. Cái chính là 70t anh vẫn đang nắm tay em và lúc chết 2 mộ sẽ cạnh nhau em hiểu chưa :)) )

Cho nên khi ngoại tình em chả sợ cái choá gì cả, đi chơi xa gần chỗ nào ng yêu muốn kể cả là thách em vô tư, gặp cả bạn ng yêu, khoác vai ng yêu gặp cả em họ vợ đi xem phim em vẫn cười trừ đc.

Còn cụ nào đã ngoại tình mà giấu giếm đến thái quá, chỉ có hơi tí chui tọt vào ks nhà nghỉ thì thôi quên cmn đi, đi mua dâm cho đỡ hèn.
Pháo người ta tưng bừng ra mà ko cầm tay ra đường được thì thiệt thòi cho ng ta quá các cụ ạ.
:)) :))

Cuối cùng: Không nên ngoại tình với phụ nữ ĐANG có chồng. Ko nên xúc phạm vào phần tự trọng nhất của 1 người đàn ông nào đó.
Oái, cụ ngoại tình và dám công khai. Ôi, cụ thật bản lĩnh và hiếm có nữa.
Thật ra làm chuyện xấu trong bóng tối sẽ càng trở nên xấu xa, công khai ngoài ánh sáng thì sẽ như 1 tuyên ngôn " Tôi là như vậy, hãy chấp nhận đi".
Cũng là 1 cách sống hay

Gemi

Xe buýt
E khoe cái nhẫn 3C - 3 con chim mà đứa nào cũng bảo e nhiều chim thế.
Bực mình, đẹp như này cơ mà
Tôi đang chung sống với 1 ông chồng liệt dương và có 3 người tình - Táo said! :))

CherryOne

Xe điện

Gemi , hôm nay e đeo nhẫn này. Anh Mỳ dịch nghĩa cho em đi:-bd@};-

arrivals levis

[Tịch thu bằng lái]
tóm lại là thích c h ị c h :)) chả có tâm lý gì cả chỉ có là tâm lý chọn xinh hay xấu thôi

JMV

Xe máy
Em là người thứ ba đây,
"Có người sống xa nhà, có người lại ko đc vợ quan tâm, ko đc vợ để ý tới" - là các anh tỉ tê để lấy sự thương hại của các em thôi. Ở đời cái gì cũng phải từ 2 phía, đàn ông nên quan tâm để ý vợ chả vợ nào hững hờ cả. Đây vợ bận con bận cái, các ông đã ko chia sẻ quan tâm vợ lại còn đổ tại vợ ko quan tâ mà đi ngoại tình- Cái này mình khinh.

Còn chỉ có 1 số rất ít trường hợp vợ chồng ko hợp, ko còn yêu nhau nên đàn ông chọn đi cặp bồ thì mình ko tính. Nhưng nói chung vẫn nên ly dị rồi cặp ai thì cặp cho nó văn minh.