[Funland] Tâm sự: Lần đầu với 1 em tiếp viên quán hát

NNS

Xe ngựa
Nhiều cụ ngó thế. Đôi khi 2 người như vậy gặp nhau cũng bt mà. Chuyện có thể thật đến 90%.
uh, em có bảo bịa đâu, em gặp ối, nghe hoài, chán chả buồn nhớ nữa
nên mới bảo "tình thì có khi tốt mời đớp đc bữa cho không biếu ko, nhưng tiền thì đ.éo thằng nào tự dưng cho ko mình sất" tâm niệm thế là đỡ bị lừa tiền, còn tình cho lừa thoải mái, tiếc éo gì của bọ=))

ôi dồi, tưởng chuyện gì, chuyện kiểu này hoặc hao hao từa tựa em nghe hoài, mỗi tội trơ như gỗ, chả cảm xúc đ.éo gì, ko nghe cave kể chuyện, à mà nghe cũng đc, lúc nông nhàn chờ ..... restore, nhưng éo ai thèm quan tâm
Cụ đọc báo nhiều quá. Em thì nghĩ mình chân thành với người khác,dù chỉ là cave đi chăng nữa thì ít nhiều cũng dc đối đáp tử tế

NNS

Xe ngựa
Cụ đọc báo nhiều quá. Em thì nghĩ mình chân thành với người khác,dù chỉ là cave đi chăng nữa thì ít nhiều cũng dc đối đáp tử tế
hô hố, thì em có gì ko ... tử tế đâu, vẫn dất tử tế.
lấy zợ 8 năm mà cụ vẫ giữ đc nét thánh thiện như hổi 16 ý nhể.

xebuyt

Xe tăng
các cụ cứ nghĩ là lừa với bịa làm gì nhỉ? cá nhân em thấy qua chuyện của cụ chủ thớt thể hiện cụ chủ là người tình cảm, chân thành. Thế thôi.

Rửa xe 247

Xe buýt
Website
www.ruaxe247.com.vn
Chào CCCM, em 34 tuổi, đã có gia đình, 2 con. Em yêu vợ và yêu con, tuy nhiên sống xa vợ xa con 1 tháng mới về 1 lần.
Em làm công việc kinh doanh nên đôi khi cũng phải tiếp khách, chủ yếu là ăn nhậu lành mạnh, thỉnh thoảng có tăng 2, tăng 3 thì em luôn xin rút.
Em khá lành tính, từ khi lấy vợ đã 8 năm nay em chưa 1 lần có lỗi, chưa đi quá giới hạn hay tán tỉnh bất kỳ ai khác chứ không nói gì đến việc đụng chạm.
1 tuần trước em phải tiếp đối tác, sau đó bị kéo đi hát, hôm đó em uống khá nhiều, tuy vẫn làm chủ được nhưng cũng bị em tiếp viên (TV) đụng chạm. Em ý nhìn chung rất đẹp, em có hỏi trêu là
Em:Em làm nghề này có đi khách không ?
TV: 2tr tàu nhanh, 5tr qua đêm
Em: nhưng anh chỉ còn 1tr thôi, em có đi không
TV: cười phá lên và nói với mấy đứa chị, chúng nó cũng cười phá lên bảo là 1tr em không đủ trả cho tiền cho quán.
Em: Vậy thôi, anh chỉ còn 1tr thôi, anh không có tiền.
Ngồi bên em 1 lúc, em ý nói:
TV: Tối đi ngủ với em nhé ?
Em: anh không đủ tiền
TV: lại cười phá lên... Ngủ với em đi ?
Em: Anh không đủ tiền thật mà
TV: ok, 1tr. Cho em số của anh.
Sau khi cho số, em ý bảo lúc nào về anh ngồi dưới nhà đợi em 1 lúc, em thay đồ. Khi về em cũng ngồi chờ, em ý từ trong quán vội vàng đi sang bên đường rồi gọi tôi bảo có nhìn thấy em vừa đi ra không, anh đi theo sau em nhé. Em ý dẫn vào 1 nhà nghỉ cách đó không xa, làm thủ tục và lên phòng.
2 đứa tắm gội xong rồi xyz, nói thật lúc đó em cũng say mèm rồi, chắc được 7-10p. Rồi em hỏi chuyện về hoàn cảnh, gia đình, cuộc sống, quê quán, tại sao em ý lại bước chân vào nghề. Em cũng biết là ko nghe nghiện trình bày, cave kể chuyện. Nhưng em lại thấy rất thương câu chuyện của em ý.
TV: Tội của anh là rất đẹp trai, ai bảo đẹp trai cơ
Em: khuyên em ý quay đầu lại, tìm 1 cv tốt hơn, em có thể kiếm cho em ý 1 công việc chân chính blabla
TV: Em đi khách nhưng chỉ đi ai em thấy thích, 2tr/ 1 cái, nhưng anh thì 1tr em cho 2 cái :))
Em: Anh mệt rồi, cho anh nghỉ 15p
TV: Anh đẹp trai, tốt nhưng nằm trong loại người em ghét đấy là "yếu" :))
Sau đó em xin phép được ôm em ý, như ôm gấu thôi. Nói chuyện thêm khoảng 10p em ý bị sếp gọi phải chạy về.
Em rút tiền ra trả em ý (1tr) và hành động của em ý làm em rất ám ảnh
TV: chúng em gái nhà hàng, nhưng ko phải ai em cũng ngủ. Có những ngày em có thể kiếm 10tr nhưng có ngày chỉ 1 vài trăm tiền bo. Kiếm nhiều tiêu nhiêu chả bỏ ra dc đồng nào. Hôm nay em thích anh nên em không cần tiền. Anh cất đi.
Sau 1 hồi giằng co, em ý nói
TV: anh đừng khinh cái nghề của chúng em. 1tr có thể to hoặc ko là gì cả. Em tặng anh.
Rồi em ý chạy vội ra ngoài, biến mất vào màn đêm còn em thì ngồi lại, suy nghĩ thẫn thờ dạo bước trên phố. Bất chợt em ý gọi
TV: Anh về chưa
Em: Anh đang đi bộ về rồi.
TV: Vậy thôi, em quên đôi bông tai ở nhà nghỉ, bỏ đi
Tút tút tút
Em chạy vội lại nhà nghỉ, lấy lại được đôi bông tai cho em ý, vội gọi điện nhưng 3 cuộc ko dc trả lời.
Em nhắn 2 tin nhắn rằng đã cầm lại bông tai và hẹn ngày trả, em ý ko trả lời rồi mất tích.
Từ đó đến hôm nay em rất suy nghĩ, có nhớ vì em ý rất đẹp và cá tính nhưng thương nhiều hơn. Muốn gặp để nói chuyện. Và 3 hôm sau,đêm đó em nhắn tin hỏi địa chỉ để chuyển trả bông tai.
TV: anh có đến nhà em trả dc không
Em: nhà em ở đâu
TV: abcxyz
Em: Anh đến dc, nhưng giờ muộn rồi. Em ngủ đi cho đỡ mệt
TV: không, anh đến với em cơ
Vì em ở 1 mình nên Em đã phải đấu tranh nội tâm và cuối cùng quyết định không đến. Chúc em ý ngủ ngon.

Công việc em đã bươn trải nhiều nhưng 1 phần tối của xã hội em chưa tiếp xúc nhiều. Khá bất ngờ. Chả biết có ai lừa lọc ai không hay có ý đồ gì hại ai. Nhưng em nghĩ mỗi người đều có 1 hoàn cảnh, bị xô đẩy. Mỗi công việc đều đáng được trân trọng và trong mỗi người, phần thiện vẫn luôn hiện hữu. Liệu chúng ta có thể thức tỉnh 1 ai đó quay đầu ?
Liệu rằng mối quan hệ này có thể duy trì trên tinh thần giúp đỡ dc nhau sống tốt hơn hay nó sẽ bị chìm vào trong dục vọng và đi đến 1 kết cục không hay cho em và gia đình.
Cá nhân em thì luôn cố gắng kiềm chế, tịnh tâm và muốn khuyên nhủ em TV kia. CCCM nghĩ sao ?

Updating: Hôm nay em quyết định mang trả bông tai, đến tận nhà của em ý...

Để khỏi lăn tăn thì có 2 ý: Một là cụ đưa bông tai đây em đi trả cho, em cũng đập choai lắm. Hai là, nếu cụ vẫn lăn tăn, muốn tự đi trả thì trước khi đi cụ tự cung là đảm bảo 100% không phải lo lắng gì.

Mây_Gió

Xe máy
Đều do hoàn cảnh cuộc sống xô đẩy thôi, nhưng bản chất là người tốt thì vẫn là người tốt

xetaudoidau

Xe tăng
Pass là : bạn anh đẹp trai thì biết dồi, còn số cầm chưn và kvuc hoạt động nữa là mai khắc có thớt rì pọt ;))

Ken Hạ Long

Xe điện
Vần. Đó là cái em lo nhất đó ạ. Nhưng em cũng nói rồi, em nghèo, ko có tiền. Em muốn giúp em ý hoàn lương
Em tin chuyện này mà thật.Cụ pass cho em nhé.Trách nhiệm hoàn lương của em ý cụ để em.

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn
văn cụ quá hay. số cụ quá xuân luôn đấy. ;))

NVQ

[Tịch thu bằng lái]
nó nắm tâm lý cụ, rồi chi tiết quên bông tai, nhắc khéo cụ quay lại lấy hộ. cụ bị vào tròng mà ko biết rồi. nó đã đi khách lần đầu quen, lúc bem nhau nó lại cởi trang sức ra cho cụ ấy.

Sent from my Q10 using Tapatalk