[Funland] Tâm sự: Lần đầu với 1 em tiếp viên quán hát

PT2021

[Tịch thu bằng lái]
Nếu ko phải người va vấp trong tình trường hoặc giới ăn chơi thì mấy cụ ít đi kara ôm, mát xa dễ siêu lòng trc cái đẹp và dẻo của các e đó lắm. Sau vài lần gặp nhau thủ thỉ thì sẽ nổi máu anh hùng muốn đưa các e về con đường chính thất. Nhưng các cụ phải có nhiều tiền nuôi các e đó. Hết tiền nó lại đi làm quán xá lại ngay.
e cách đây 6 năm cũng mới vào đời dính phải 1 em xinh như hoa ở quán. Thằng quản lý nó cũng đang tán e ấy. E cũng tán nhưng tán theo phong cách bo 5 củ 1 lần vào hát. Sau nhiều lần đi chơi, nt qua lại e khuyên e đó nghỉ làm và e nuôi. Sau đi học nail hay spa gì đó.
E ấy nghỉ e nuôi hẳn 2 năm và mua xe thuê nhà ở tiện chịch xoạc. Ngày càng lấn sâu thêm :(( đưa du lịch khắp nơi những món ăn ngon cảnh đẹp. Đưa đi khắp chốn vì e ấy quá xinh quá đẹp. Lúc đó nghĩ sau lấy làm vợ về ngắm cả ngày ko chán.
Rồi sau đó. E sa cơ. Cũng ko còn nhiều xèng để nuôi nữa. Dần dần e ấy lạnh nhạt vs em rồi nói với e là phải quay lại chỗ làm cũ để kiếm tiền nuôi mẹ nuôi e vì nhà e. E ngậm đắng nuốt cay vậy thôi. Cuộc tình 2 năm ra đi chóng vánh như vậy. Giờ ko biết e ấy theo ai r :((
Nói chung là cẩn tỉnh. Vs gái chơi thì mình chỉ nên chơi. Chứ n em đẹp như hoa dễ làm anh em ngây ngất lắm :))
Sau đó đời e lại lên tý và e vẫn giữ thói quen đi kara vs Bar. E chén ko biết bao em trong này r. Sau cứ đi chơi, gạ gẫm chén vài lần té. Lấn sâu tốn tiền mất thời gian :D
Mà mấy em này chăm sóc ngoại hình, thẩm mỹ n nên đẹp. Lại mạnh dạn hơn nên thích hợp giao lưu thẩm thấu cùng nhau :((
Cụ chịch dạo thế này cẩn thận dính bệnh thì mệt.

im lặng

Xe máy
Cụ tỉnh táo thì cắt ngay đi, đừng tòm tem nữa mà nát nhà ra.

khong_co_xe

Xe tăng
Cụ chủ cho xin hình đôi bông tai nào?

Cục Cơm

[Tịch thu bằng lái]
Cụ chịch dạo thế này cẩn thận dính bệnh thì mệt.
Các cụ cứ sợ bệnh nhỉ. Đời đc mấy tí. Chết vì mấy bệnh này lâu hơn và khó hơn cả chết bằng tham gia giao thông ấy. Giờ HIV thì hiếm r còn lậu, sùi mào gà chữa đx :))
Và e cũng đi bao đầy đủ. Các e ấy cũng biết giữ mình lắm ko mấy ai để dính bệnh đâu. Kkk

car vcn

Xe buýt
câu chuyện này là :Cái Bông Tai

D.D.C

Xe điện
Website
centicons.com
Chơi cỏ ít thôi cụ ạ.

skuadi

Xe điện

wtpwt

Xe điện
Em vừa truy được IP, vị trí, nick chính của cụ. Em sẽ pót lên đây.

Hoặc cho em cái sdt và mật mã nhé. =))

Cường HQ

Xe máy
chuyện không có gì quá mới mẻ nhưng Cụ kể cũng khá là hay :)

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Câu chuyện của em cũng y hịt chủ thớt, nhưng lúc ý em mới có 25~26t vừa ra trường đi làm công trường (Nhưng em thì chắc méo đẹp trai bằng chủ thớt được cái thư sinh thôi).
Hôm ý em bảo là anh không mang tiền, anh mang mỗi thẻ thôi. Em kia bảo em cho anh nợ.
Em có để ý là các bố kia vào quán hát chả hát ông méo nào cũng lao vào ôm bóp, còn mình thì nghiêm chỉnh nên có thể em nó có cảm tình.
Nhưng tính em nhát với hôm ý uống chưa đến mức phê pha quá nên cuối cùng tàn cuộc em về đi ngủ.

Chỉnh sửa cuối:

Gaz_66

[Tịch thu bằng lái]
Chuyện này kể bên trời đất lâu rồi mà!!!

lamborghini00

[Tịch thu bằng lái]
Qua đêm 5 củ. Mợ, giá của việc mần nhau trên mặt trăng à
Chắc em này cũng có tý sắc và cũng không phải là chuyên, ra giá cao để né, nhưng gặp khách kết lắm tiền thì chắc tặc lưỡi đi.

khoinguyen82

Xe tải
Ngoan quá cũng là 1 cái tội, rồi đến lúc gặp sói là thành cừu non ngay, chơi là chơi, còn xong là next, còn không chủ thớt mỗi lần đi hát là lại yêu thêm 1 em, rõ khổ!

Dương Đình Chiểu

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.thicongnhadep24h.com
Em gặp suốt, ko nên dây gì cả, muốn em ý hoàn lương ư, cơ bản em ý ko muốn hoàn lương, giờ tiêu tiền quen rồi, về làm thu nhập 3-4tr có chịu đc ko hay là quay lại

Long921

Xe tăng
Các cụ cứ sợ bệnh nhỉ. Đời đc mấy tí. Chết vì mấy bệnh này lâu hơn và khó hơn cả chết bằng tham gia giao thông ấy. Giờ HIV thì hiếm r còn lậu, sùi mào gà chữa đx :))
Và e cũng đi bao đầy đủ. Các e ấy cũng biết giữ mình lắm ko mấy ai để dính bệnh đâu. Kkk
Bar sàn vũ trường chén dễ ko cụ :)), e chưa thử không biết nghe cụ kể mà ham :))

Cục Cơm

[Tịch thu bằng lái]
Bar sàn vũ trường chén dễ ko cụ :)), e chưa thử không biết nghe cụ kể mà ham :))
Dạ dễ vs người dễ mà khó với người khó. Quan trọng là đốt tiền trong này sẽ dễ ạ. Hiii. Thích e nào bo mạnh rồi hay vào chơi. Quen quản lý bar thò càng dễ nữa vì thích em nào bảo quản lý đưa đi ăn cùng. Tán tỉnh rồi chén. Nhưng tốn đó.
nếu ko phải giới ăn chơi thích bar sàn thì nên tìm các e sinh viên dễ tán hơn ạ.

Ui xời, cách đây tầm chục năm em đi suốt, chuyện này không phải là hiếm. Nó còn gạ làm bồ nó bao hết từ A-Z luôn mới ghê, có đứa nó còn mò được ra cơ quan em đến cổng nhờ bảo vệ gọi em xuống. Dân cave thì có đứa nọ đứa kia nhưng nhìn chung khi họ chưa từ bỏ công việc thì tất cả chỉ là tào lao mà thôi, tình cảm chỉ là thứ bột phát vớ vẩn.
Tan cửa nát nhà cụ nhỉ, ai khi khôn mà không dại đôi lần, e dại dại sớm biết sửa sớm, tin gái vua còn mất nước huống hồ thường dân áo vải hehe.

5491

Xe tải
Nghịch lý nhỉ, gái ngoan tìm mọi cách để nó hư con gái hư ông nào cũng khuyên nó hoàn lương thành gái ngoan. Con bé của chủ threat nó biết đang nói về nó chắc cười rung hết cả rốn bởi toàn bọn rỗi hơi, nghĩ thầm bà đưa đc 1 thằng vào chòng.

thanh040506

Xe trâu
Nếu ko phải người va vấp trong tình trường hoặc giới ăn chơi thì mấy cụ ít đi kara ôm, mát xa dễ siêu lòng trc cái đẹp và dẻo của các e đó lắm. Sau vài lần gặp nhau thủ thỉ thì sẽ nổi máu anh hùng muốn đưa các e về con đường chính thất. Nhưng các cụ phải có nhiều tiền nuôi các e đó. Hết tiền nó lại đi làm quán xá lại ngay.
e cách đây 6 năm cũng mới vào đời dính phải 1 em xinh như hoa ở quán. Thằng quản lý nó cũng đang tán e ấy. E cũng tán nhưng tán theo phong cách bo 5 củ 1 lần vào hát. Sau nhiều lần đi chơi, nt qua lại e khuyên e đó nghỉ làm và e nuôi. Sau đi học nail hay spa gì đó.
E ấy nghỉ e nuôi hẳn 2 năm và mua xe thuê nhà ở tiện chịch xoạc. Ngày càng lấn sâu thêm :(( đưa du lịch khắp nơi những món ăn ngon cảnh đẹp. Đưa đi khắp chốn vì e ấy quá xinh quá đẹp. Lúc đó nghĩ sau lấy làm vợ về ngắm cả ngày ko chán.
Rồi sau đó. E sa cơ. Cũng ko còn nhiều xèng để nuôi nữa. Dần dần e ấy lạnh nhạt vs em rồi nói với e là phải quay lại chỗ làm cũ để kiếm tiền nuôi mẹ nuôi e vì nhà e. E ngậm đắng nuốt cay vậy thôi. Cuộc tình 2 năm ra đi chóng vánh như vậy. Giờ ko biết e ấy theo ai r :((
Nói chung là cẩn tỉnh. Vs gái chơi thì mình chỉ nên chơi. Chứ n em đẹp như hoa dễ làm anh em ngây ngất lắm :))
Sau đó đời e lại lên tý và e vẫn giữ thói quen đi kara vs Bar. E chén ko biết bao em trong này r. Sau cứ đi chơi, gạ gẫm chén vài lần té. Lấn sâu tốn tiền mất thời gian :D
Mà mấy em này chăm sóc ngoại hình, thẩm mỹ n nên đẹp. Lại mạnh dạn hơn nên thích hợp giao lưu thẩm thấu cùng nhau :((
Nhất cụ☺