Tâm thư của Khách hàng gởi Tổng Giám đốc Mercedes Việt Nam

zippo111983

Xe buýt
tin đc bài báo này mới là lạ, toàn viết báo lá cải, cái kiểu này là dìm hàng nhau roài ! éo bao giờ tin đc 1 cty như việt nam star mà lại làm ăn như thế, mặc dù em đi con mer cổ lỗ sĩ nhưng đc dv sau bán hàng ở đấy chăm sóc cực kì kĩ luôn ! mà em thấy vào đây cm chê bai toàn là đội mới lập nick mà thôi hĩ hĩ hĩ!

Chỉnh sửa cuối:

bo_canh_cung

Xe tải
tin đc bài báo này mới là lạ, toàn viết báo lá cải, cái kiểu này là dìm hàng nhau roài ! éo bao giờ tin đc 1 cty như việt nam star mà lại làm ăn như thế, mặc dù em đi con mer cổ lỗ sĩ nhưng đc dv sau bán hàng ở đấy chăm sóc cực kì kĩ luôn ! mà em thấy vào đây cm chê bai toàn là đội mới lập nick mà thôi hĩ hĩ hĩ!
Mẹc S bán chạy quá trời, em ghen ăn tức ở nên chém, kệ em, he he...

T H Nguyễn

Xe máy
Cái này chắc cần có hình ảnh bức thư và chủ nhân để chứng minh!

phucbonguyen

Xe điện
cụ nào cho biết kết quả cuối cùng đê cho ae khỏi hóng. e ko đi mec nhưng e ko bh tin báo lá cải ở vn tý nào

pitnguyen

Xe hơi
Chà chị này thật mạnh bạo. Trước tiên cũng phải là người có rất nhiều tiền mới dám bỏ ra thuê luật sư từ HN vào SG để kiện Merc thế này. Giá như khách hàng nào cũng mạnh như chị thì tốt biết mấy. Thứ hai là chị chắc cũng sin hsoongs ở nước ngoài nên mới có tinh thần khách hàng đc quyền kiện cáo hãng thế này. Ở nước ngoài, họ chăm lo tới từn khách hàng một. Tiếc thay chị khó áp dụng chiêu này ở VN, vì cả xã hội này nó vậy, quan liêu và bảo thủ :)) dẫu sao, tôi rất ủng hộ những khách hàng thế này :D

hoang_auditor

Xe tải
chỗ em ở có 1 mợ cũng đi S, cũng có lần đi trên đường nó dừng lại ko thèm đi nữa, đơn giản chỉ là vì mợ đổ xăng 92 đầy bình. Vụ này em nghĩ có thể là xe cũng có vài lỗi kỹ thuật nho nhỏ, cũng 1 phần là do người dùng chưa quen với quá nhiều thứ hiện đại trên xe, nhưng sự việc nó ko lên phức tạp như thế! có chăng cái báo cải bắp kia bình thường ko nhận dc những lời mời hay quà cáp từ MB, nên tức chị, viết vài bài dìm hàng thôi! chứ em thấy mấy trang báo mạng nối tiếng có ai đưa gì đâu nhỉ ^_^, với lại em chưa từng nghe có vụ nào mà Đại lý Mer lại đi ăn bớt phụ tùng theo xe, nghe nó hơi phi lý.

SU30MKV

Xe hơi
không có lửa làm sao có khói.

trungcsds

Xe buýt
em thấy người tiêu dùng Việt Nam quá là thiệt thòi ko những trong lĩnh vực xe oto mà còn cả các lĩnh vực hàng hóa khác,các nhà cung cấp chỉ biết có lợi nhuận, còn quản lý nhà nước thì kém cỏi, chỉ người tiêu dùng là thiệt thòi, em ủng hộ mợ.

Chỉnh sửa cuối:

Toandiamond

Xe đạp
Đúng rồi người Việt mình mua 1cái xe bằng nước ngoài họ mua 3 cái, vậy mà dịch vụ ở VN không được chu đáo như ở nước ngoài nhỉ, người Việt mình thiệt đủ đường, ít ra thì Bác tổng giám đốc MBVN cũng nên có cái chính sách gì ưu đãi cho người Việt mình để cho bớt tủi chứ nhỉ.