Tân niên năm mới! Gặp mặt đầu xuân nhà Fiat! 11h trưa Mùng 8 Tết

vip tien sinh

Xe ngựa
Vâng, thế một số khó khăn trong công việc và cuộc sống của mợ đã ổn chưa, đã vững tin chưa?
Mợ vào Fiat Hội là được chia sẻ nhiều lắm đó nghe! :)
Em thấy gió bão ầm ầm, tưởng ở đâu té ra ở đây.

vip tien sinh

Xe ngựa
À , chỗ này e đi cách đây 18 năm rồi cụ ạ. Hồi đó đi leo bộ lên tận nơi . Lâu lắm rồi ko lên, giờ chắc đẹp lắm cụ nhỉ
Cụ đi hồi còn sinh viên đang êu hử? Lãng mạn nhỉ. Giờ đẹp và khang trang hơn cụ ạ!

Babet Ta

Xe tăng
Dạ, em là mợ. Em gần 65 văn cao. Tuy không ở con phố đó nhưng thong dong làm người của Bộ cũng tới, trước em có ăn quán chim trời ở phố đó
Cháu mời mợ 1 ly cho má thắm ah! Mợ chắc cũng hay đi bộ chứ? Có ra hồ không ah?

Autumn!

Xe tải
Cháu mời mợ 1 ly cho má thắm ah! Mợ chắc cũng hay đi bộ chứ? Có ra hồ không ah?
Morning cụ và các cụ :D. Trước có cụ ạ, thi thoảng lạo dạo ở đó. E chờ tạnh mưa, chắc tối sẽ ra đó đi bộ cho khoẻ người. Nhà cụ gần đó không, đoạn Kim mã ạ, có khi hàng xóm của nhau. Để e thay avatar cụ có thấy quen không nhé

haanhbinan

Xe điện
Vâng, thế một số khó khăn trong công việc và cuộc sống của mợ đã ổn chưa, đã vững tin chưa?
Mợ vào Fiat Hội là được chia sẻ nhiều lắm đó nghe! :)
Nhứt là lão VIP :))

haanhbinan

Xe điện
Vâng. Có người nói fiat không bắt mắt hút hồn bởi ngoại hình đã thế tính tình đỏng đảnh kiêu sa nhưng bỏ qua được nghi ngại ban đầu mà say đắm yêu đương chiều chuộng quan tâm thì sẽ nhận được sự ngọt ngào êm ái trên từng km. Thú vị với nhận định đó nên em ghé chân tìm hiểu Fiat
Eo căm Mợ vào Fiat club, Mợ suy nghĩ cho kỹ nhé, vào rồi là không ra được nữa đâu :))

Autumn!

Xe tải
Eo căm Mợ vào Fiat club, Mợ suy nghĩ cho kỹ nhé, vào rồi là không ra được nữa đâu :))
Chắc vào thì em chưa dám, mọi người cũng là 1 group thân thiết với nhau. Em chỉ thi thoảng tìm hiểu chút thôi. Em cg có ý định mua xe lại nhưng không nhiều tiền quá 400-500 tr là cùng. Nên giờ e túc tắc xem một số cảm nhận về xe cộ chắc cũng hơi lâu vì e ko biết j về xe mấy

Turbodiesel 2.2

Xe tăng

Các cụ có sài loại rịu lày không ạ? Rịu Lào, vị thuốc đắng đắng 40 độ lạ lạ nhưng không nhức đầu.
Để hôm nào off cháu mang 1 chút các cụ thử.
Cái này em cũng được dùng thử rồi, hình như còn có cả loại vỏ giống như chai johnnie walker có hình con ngựa ý phải không cụ? Đúng là nó có vị hơi đắng đắng đặc trưng nhưng mà rất ngon đấy cụ :)

haanhbinan

Xe điện
Chắc vào thì em chưa dám, mọi người cũng là 1 group thân thiết với nhau. Em chỉ thi thoảng tìm hiểu chút thôi. Em cg có ý định mua xe lại nhưng không nhiều tiền quá 400-500 tr là cùng. Nên giờ e túc tắc xem một số cảm nhận về xe cộ chắc cũng hơi lâu vì e ko biết j về xe mấy
400-500tr Mợ chọn quả Fiat 500 thần thánh 1 thời cho nó máu :) , nhưng em lại nghĩ 4, 500 có quá nhiều lựa chọn ạ, chơi fiat như bọn em tòm tèm 4, 50 chục, người nhiều độ 150tr đến 2 chăm thui. Mợ mà vào không khéo lại lạc lõng cho coi :))

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Vâng. Có người nói fiat không bắt mắt hút hồn bởi ngoại hình đã thế tính tình đỏng đảnh kiêu sa nhưng bỏ qua được nghi ngại ban đầu mà say đắm yêu đương chiều chuộng quan tâm thì sẽ nhận được sự ngọt ngào êm ái trên từng km. Thú vị với nhận định đó nên em ghé chân tìm hiểu Fiat
Trời......Mợ thật là pờ rồ :) :) :)
Iem là hàng xóm nhà Mợ đây....ở gần Mợ nhứt trong các fiater đấy (Cụ Mèo, cụ Loccong, cụ Magic và cụ Babet nhè đừng chen vào chỗ em nhớ, rồi em sẽ hậu tạ) >:D<

Chỉnh sửa cuối:

Autumn!

Xe tải
400-500tr Mợ chọn quả Fiat 500 thần thánh 1 thời cho nó máu :) , nhưng em lại nghĩ 4, 500 có quá nhiều lựa chọn ạ, chơi fiat như bọn em tòm tèm 4, 50 chục, người nhiều độ 150tr đến 2 chăm thui. Mợ mà vào không khéo lại lạc lõng cho coi :))
Thực lòng e thích bạn này này nhưng chỉ là giấc mơ

Autumn!

Xe tải
Trời......Mợ thật là pờ rồ :) :) :)
Iem là hàng xóm nhà Mợ đây....ở gần Mợ nhứt trong các fiater đấy (Cụ Mèo, cụ Loccong, cụ Magic và cụ Babet nhè đừng chen vào chỗ em nhớ, rồi em sẽ hậu tạ) >:D<
Em xin đinh chính chút, em cũng vô tình đc ngồi xe fiat, cảm nhận ban đầu là chưa quen do e quen xe gầm cao tuy nhiên em khá ngạc nhiên đằng sau vẻ thô cũ thì đi lướt và êm thuận không bị cảm giác say. Bất giác em nghĩ tới xe cũng phản ánh người cầm lái lắm chứ. Có thể đằng sau nét già cổ hơi cũ lại ẩn chứa nhiệt, thú vị, cá tính, quái lạ nhưng không tệ. Thú thật em tò mò về Fiater hơn là fiat. Đôi lời bộc bạch, các cụ bỏ quá

Autumn!

Xe tải
Xe trước của em cũng là waegon thôi nhóm xe cỏ đi ko lo nghĩ nhẹ đầu lắm

Autumn!

Xe tải
Sắp có chương trình gặp mặt đầu xuân của các Fiater mợ có tham gia không?
Chánh tổng U uất đang sắp lịch, sẽ thông báo sớm thôi :)
Chương trình giao lưu mồng 8 Tết rồi chứ Cụ? Chẵng nhẽ em có Duyên thực hiện ý định hé mở chăng:). Cám ơn lời mời cá nhân của cụ lắm lắm nhưng em nhận lời là làm khó cụ nhiều. Mọi người là tập thể quen nhau từ trước em đường đột bước vào chưa xe chưa hiểu biết xe thấy làm khó nghĩ. Em xin nhận lời mời với tấm lòng xúc động nhé. Lời mời cao hơn mâm cỗ

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Chương trình giao lưu mồng 8 Tết rồi chứ Cụ? Chẵng nhẽ em có Duyên thực hiện ý định hé mở chăng:). Cám ơn lời mời cá nhân của cụ lắm lắm nhưng em nhận lời là làm khó cụ nhiều. Mọi người là tập thể quen nhau từ trước em đường đột bước vào chưa xe chưa hiểu biết xe thấy làm khó nghĩ. Em xin nhận lời mời với tấm lòng xúc động nhé. Lời mời cao hơn mâm cỗ
Chẳng ai quen ai cả đâu Mợ ạ, cứ ra khỏi buổi off một cái nà quên tiệt ý, hôm sau nhìn ai cũng mới như nhau cả ý mà. Không tin thì Mợ cứ thử hỏi cụ Vip tiên sinh là biết ngay 8->
Mà Cụ chánh U uất nhà mình đi hóng gió ở đâu rồi nhỉ? Sao mờ iem thấy sốt ruột thế cơ chứ (b) (b) (b)

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Hôm mùng 8 Tết có gặp nhưng là buổi trù bị thôi, hôm tới mới đông vui :)
Có khi vụ hôm tới hội thảo bên Phương Anh đi Cụ? Em thấy bên đấy ngồi thoáng đãng, rộng rãi và có không khí lắm :)
Mà Dotlo của Cụ thế nào rồi đấy? Hôm tới em thử cái nhé, cũng đang nhắm nhe một em đây?