Tân niên năm mới! Gặp mặt đầu xuân nhà Fiat! 11h trưa Mùng 8 Tết

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
nghĩa là e còn sống thêm 25 năm nữa để trời hành. Mệ cha cái cuộc đời này, chỉ muốn đạp chết mẹ nó đi cho xong
Có cảm giác là mợ đang bị mất mục tiêu cuộc sống hoặc có những biến động gì đó mà mợ quá suy nghĩ vì nó, đang không dứt ra được...
Cái gì đã trôi qua rồi thì cho nó thành lịch sử luôn đi, cuộc sông là cả nghìn phép thử, đúng sớm được thì tốt mà rủi kết quả sai thì ta làm lại, việc gì mà cứ phải mất công với cái kết quả sai làm gì cho mệt người ra phải không?

Autumn!

Xe tải
Có cảm giác là mợ đang bị mất mục tiêu cuộc sống hoặc có những biến động gì đó mà mợ quá suy nghĩ vì nó, đang không dứt ra được...
Cái gì đã trôi qua rồi thì cho nó thành lịch sử luôn đi, cuộc sông là cả nghìn phép thử, đúng sớm được thì tốt mà rủi kết quả sai thì ta làm lại, việc gì mà cứ phải mất công với cái kết quả sai làm gì cho mệt người ra phải không?
E đang tồn tại thôi, em ko gọi đó là cuộc sống. Còn sắp tới mới là Sống đây hoặc Chết. Hè hè, có những thứ gọi là số phận, ko muốn tin cũng phải tin, mọi thứ em ổn từ điều kiện vật chất cho đến tinh thần nhưng......:)

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
E đang tồn tại thôi, em ko gọi đó là cuộc sống. Còn sắp tới mới là Sống đây hoặc Chết. Hè hè, có những thứ gọi là số phận, ko muốn tin cũng phải tin, mọi thứ em ổn từ điều kiện vật chất cho đến tinh thần nhưng......:)
Hoặc là mợ giấu diếm một cách vụng về, hoặc là mợ đang tự huyễn hoặc mình với thực trạng.....
Anh cũng đã từng rơi xuống đáy bùn, cảm giác không có lối thoát, mất phương hướng cuộc sống nên anh cũng rất hiểu. Mỗi hoàn cảnh một khác nhau, nhưng để giải quyết nó thì lại tương tự như nhau cả mà thôi Auntum ah!

luugu2

Xe buýt
hơ.xem lại chữ nhưng nhé...nó nhiều nghĩa lắm đây

Autumn!

Xe tải
E đg ngồi tại khuôn sảnh, quyết định stop một việc. Kiêu hãnh và sang chảnh bước đi, ko hề hối tiếc. Gió và lá thu

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
E đg ngồi tại khuôn sảnh, quyết định stop một việc. Kiêu hãnh và sang chảnh bước đi, ko hề hối tiếc. Gió và lá thu
Khó nhất là khi người ta cân nhắc là "nên" hay "không nên" thôi mợ ah!
Khi đã quyết rồi thì cứ thế mà làm, sai hay đúng cũng kemeno và quên luôn cho nhẹ đầu :)

Autumn!

Xe tải
Xong òi ạ, có đứa khóc như ri cho mà xem, ko phải e, e mà biết nó láo thế thì hôm đó đao đao đứng vịn lá liễu tại hồ tây, em đạp phát chết mệ nó đi vì nó chỉ biết lặn:)). Hơ hơ, xong việc e sướng, nó thì số coi như Nhọ òi, chết vì buồn thoai

Sweet-heart

Xe tăng
Xong òi ạ, có đứa khóc như ri cho mà xem, ko phải e, e mà biết nó láo thế thì hôm đó đao đao đứng vịn lá liễu tại hồ tây, em đạp phát chết mệ nó đi vì nó chỉ biết lặn:)). Hơ hơ, xong việc e sướng, nó thì số coi như Nhọ òi, chết vì buồn thoai
Trưa nay mum 1 mẹt này, xong là cốc trà đá ngon cực

Autumn!

Xe tải
hôm nay e mí táo hẹn hò nhau nhá, vìa up ảnh khoe các cụ