Tân niên năm mới! Gặp mặt đầu xuân nhà Fiat! 11h trưa Mùng 8 Tết

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Cháu tưởng tối qua cụ ăn món cháo chim bồ câu mà :))
Không ạ, khi nãy em vừa gọi bác sỹ rồi. Mấy đ/c bảo vệ đã đưa em nó đi chữa trị, chắc khoảng một hai hôm thôi là lại tung cánh bay được :)

Autumn!

Xe tải
Tâm hồn a Tu đáng yêu quá, không thể không yêu một người như thế. Chị em nói về a thế đấy và hỏi thăm chim đã bay đc chưa a

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Người thông minh thường có xu hướng dùng nhiều bia rượu hơn

Uống rượu bia là một cuốn tiểu thuyết cho sự tiến hóa. Điều này có nghĩa là ngày càng có nhiều người thông minh hơn, nhiều ý tưởng và cách sống phong phú hơn. Những ý tưởng khác lạ, phong cách khác lạ mang đến những giá trị mới cho xã hội như một điều tất yếu.

Sự sử dụng bia rượu đã được ghi nhận từ 10.000 năm trước, vô tình hay cố ý trái cây có men và ethanol đã được ăn trước sự phát triển của nông nghiệp. Sau đó con người trồng trái cây có thể lên men rượu để nấu rượu. Từ khi chuyển từ ăn trái cây có cồn sang uống rượu, các cuộc cải cách, tiến hóa đã gia tăng đáng kể. Một giả thuyết được đặt ra là người thông minh thường có xu hướng uống nhiều rượu hơn người có IQ thấp hơn.

Người thông minh dễ mắc bệnh tâm thần
Các nghiên cứu chỉ ra một sự liên kết giữa trí thông minh và bệnh tâm thần có thể phải quay về lại với lịch sử tiến hóa của chúng ta.

Trí tuệ cao của “người thông minh” ban đầu là một kết quả của những đột biến gene và phát triển thêm do uống rượu (cái phần thêm do uống rượu này là em vận dụng khoa học để thêm vào nhá :P). Tuy nhiên, cái giá của những đột biến gen đó có thể làm tăng nguy cơ bị bệnh tâm thần (chỗ này không thấy nói động gì đến rượu cả em ghi nguyên văn :P) - Nithianantharajah et al., 2012.

Bộ não con người có thể là vật phức tạp và cao cấp nhất trong vũ trụ, nhưng một số người phải trả cái giá đắt cho món quà này.

Nguồn từ báo Ngày Nay

Xem thêm bài viết: http://www.tinchieu.com/nguoi-thong-...uong-1179.html

Vậy là đã rõ, các Fiater đều là những người thông minh hơn bình thường (b)
Haizzz.....nhưng mà lại dễ bị tâm thần đây, sợ thật 8->

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Tâm hồn a Tu đáng yêu quá, không thể không yêu một người như thế. Chị em nói về a thế đấy và hỏi thăm chim đã bay đc chưa a
Hì, em nó tình trạng bị gãy xương cánh (đang nghi ngờ là do trẻ con bắn súng cao su), hiện tại đang phải chăm sóc đặc biệt trong lồng và phải nẹp cánh mất chừng vài hôm thì sẽ ổn thôi :)
Sáng nay thấy chim vợ thơ thẩn một mình vẫn loanh quanh ở chỗ hôm qua, chắc là em nó đi tìm chồng đây. Mong là em nó đừng nghĩ oan là chồng nó đi đàn đúm ở đâu :D

vip tien sinh

Xe ngựa
Chim cụ hỏng à?
Hì, em nó tình trạng bị gãy xương cánh (đang nghi ngờ là do trẻ con bắn súng cao su), hiện tại đang phải chăm sóc đặc biệt trong lồng và phải nẹp cánh mất chừng vài hôm thì sẽ ổn thôi :)
Sáng nay thấy chim vợ thơ thẩn một mình vẫn loanh quanh ở chỗ hôm qua, chắc là em nó đi tìm chồng đây. Mong là em nó đừng nghĩ oan là chồng nó đi đàn đúm ở đâu :D

Autumn!

Xe tải
Tâm hồn anh tubo thế này ngày càng làm em ngỡ ngàng và nhận ra nhất định Chị gái em càng quý anh hơn:D

Autumn!

Xe tải
Hiahia, hem hỉu hỏng hóc ???

huyen_cuuho

Xe tải
Website
www.facebook.com

CherryOne

Xe điện