[Funland] Tặng quà kiểu MobiFone

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Tặng ntn rất vớ vẩn, giá trị nhỏ nhưng kèm cái đk 12 tháng kia là trói buộc, bác kg thể chuyển mạng giữ số đc. Mất tự do và quyền chuyển dịch của mình. Mobi khôn vãi
Tùy lựa chọn của bác.
Hồi xưa, Vina bẩu tôi: Tớ hạ giá 10% cho ấy, cam kết xài 12 tháng.
Đằng nào thì cái số này tôi xài hơn 20 năm dồi, không bỏ được, dù cam kết hay không.

Vậy thì mình cam kết cho cháu nó vui, biết đâu nó cho vét máng 1 cái.

trunghieuce

Xe tải
trước được bộ li nhân dịp sinh nhật, mình ấn tượng mãi, giờ chẳng còn gì

cusao

Xe lăn
Em vẫn nhận đều
Lần thì cái ly trà giữ nóng, lần thì 1 món đồ dùng tự chọn (USB, tai nghe, hộp đựng đồ ăn....) rẻ tiền thôi. Quà khuyến mại cũng chẳng kỳ vọng gì về giá trị

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Món quà to nhất MBF tặng em là 1 voucher du thuyền Bhaya Hạ Long, nôm na là chi 1 triệu cho món hàng nhẽ ra là tầm 7 8 triệu. Nhưng là tròn 10 năm trước. Sau đó có 1 bình hoa pha lê to phết, vài món lặt vặt. 5 6 năm nay chả có mẹ gì.
Nhưng em ghi nhận 1 nỗ lực rất lớn của MBF là tin nhắn và cuộc gọi rác rất ít. Cái pop up sms "Cuộc gọi từ số thuê bao vừa rồi có làm phiền quí khách không, có phải là cuộc gọi quảng cáo không? Gõ Y or N" rất hay, tốt và đáng giá

Món quà to nhất MBF tặng em là 1 voucher du thuyền Bhaya Hạ Long, nôm na là chi 1 triệu cho món hàng nhẽ ra là tầm 7 8 triệu. Nhưng là tròn 10 năm trước. Sau đó có 1 bình hoa pha lê to phết, vài món lặt vặt. 5 6 năm nay chả có mẹ gì.
Nhưng em ghi nhận 1 nỗ lực rất lớn của MBF là tin nhắn và cuộc gọi rác rất ít. Cái pop up sms "Cuộc gọi từ số thuê bao vừa rồi có làm phiền quí khách không, có phải là cuộc gọi quảng cáo không? Gõ Y or N" rất hay, tốt và đáng giá
Thế này thì cụ là khách hàng siêu VIP rồi. :D

Forza Azzurri

Xe điện
Hôm nay em nhận được tin nhắn của MobiFone.
Em dùng số này khá lâu nên được gọi là Khách hàng lâu năm, không phải khách hàng thân thiết ạ.
Quà MobiFone tặng cho Khách hàng lâu năm đây ạ.

Nhận được quà xong mà em mừng quá đến nỗi mất cả giấc ngủ trưa . Hic

Khôn như MobiFone, quê em bị Ex. nó bắt trộm hết rồi . x-(
Em 17 năm cơ cụ ơi

Forza Azzurri

Xe điện
Thế cụ đã được tặng những quà gì rồi ?
Em thấy nhiều cụ được tặng quà giá trị kha khá đấy. :D
Chắc cũng khoảng mười mấy năm trước em được cái lọ hoa. Lâu lắm rồi ko thấy gì. Rồi cách đây mấy hôm nhận được tin nhắn "quà" y như cụ ;))

Chắc cũng khoảng mười mấy năm trước em được cái lọ hoa. Lâu lắm rồi ko thấy gì. Rồi cách đây mấy hôm nhận được tin nhắn "quà" y như cụ ;))
Thế là cụ ngon rồi.
Có cái lọ cắm hoa thì lúc nào căm hoa lại nhớ đến Mobi. :D

tôi yêu ô tô

Xe container
Tôi dùng nhõn có đến 15 năm rồi mà có được mịa gì đâu. À, hình như trước sinh nhật hay gì đấy tặng cho 1 thùng nước ngọt (chả nhớ nước gì) về nhà ai uống thử cũng lắc đầu. Sau vứt hết đi :(

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]
Thế này thì cụ là khách hàng siêu VIP rồi. :D
Siêu VIP thì em chả dám nhận, lâu năm nhẽ đúng hơn. Nửa chục năm nay E chả được xu mẻ nào từ MBF. Nhưng nói thêm về vụ tn và cuộc gọi rác, em không biết mạng khác thế nào, do chế tài của nhà nước ra sao, chứ em thì cũng nửa chục năm nay cực ít khi phải nhận. Hồi xửa thì liên tục vâu chờ nghỉ dưỡng, bđs, bảo hiểm...

Huthasa

Xe container
Hôm nay em nhận được tin nhắn của MobiFone.
Em dùng số này khá lâu nên được gọi là Khách hàng lâu năm, không phải khách hàng thân thiết ạ.
Quà MobiFone tặng cho Khách hàng lâu năm đây ạ.

Nhận được quà xong mà em mừng quá đến nỗi mất cả giấc ngủ trưa . Hic

Khôn như MobiFone, quê em bị Ex. nó bắt trộm hết rồi . x-(
Số em dùng 14 năm còn chả có gì. Cụ may thế còn gì.

Siêu VIP thì em chả dám nhận, lâu năm nhẽ đúng hơn. Nửa chục năm nay E chả được xu mẻ nào từ MBF. Nhưng nói thêm về vụ tn và cuộc gọi rác, em không biết mạng khác thế nào, do chế tài của nhà nước ra sao, chứ em thì cũng nửa chục năm nay cực ít khi phải nhận. Hồi xửa thì liên tục vâu chờ nghỉ dưỡng, bđs, bảo hiểm...
Vâng cụ.
Quả thực dạo này các mạng cũng ít bị/được nhận tin nhắn rác quảng cáo.
Tuy nhiên, tin nhắn của nhà mạng cũng khá nhiều. Mà tin loại này thì không chặn được vì đôi khi mình cũng cần thông tin phía nhà mạng.
Nhưng em vẫn nhận được khá nhiều cuộc gọi mời chào bds, vay tiền,... Hic

MrVova_69

Xe máy
Em dùng 14 năm, mấy năm trước cũng hay được các món lặt vặt, cái ô, cái đèn hay hộp lock lock.. 2 năm nay thì không còn nữa, chắc do e cũng gần như chuyển sang sim Viettel, sim mobi chỉ nạp tiền thuê bao hàng tháng 50k để duy trì giữ số.

brick

Xe buýt
Em hơn 10 năm nó còn chả đc cái j đây này cụ. Đợt năm ngoái mất mạng diện rộng em lỡ mấy việc mà nó bảo xin lỗi trên báo rồi, 0 đền bù j hết.

duongph

Xe tăng
Website
www.quatangnamviet.com.vn
Tại Cụ không thắc mắc với họ thôi. khoảng 3 năm nay thì chả thấy quà gì chứ trước thì hoa, bình giữ nhiệt, lọ hoa pha lê... nhiều thứ phết :))
Dạ đúng rồi cụ,
Trước tụi em cũng cc nhiều thứ phết đấy
Nhưng mà 3 năm nay vận đổi sao dời, người cũng đổi thay nên không thấy đặt. Không biết giờ ra sao rồi