Chi hội Tập đoàn BRL - Nhà số 1: Lưu trữ lấy ngày kỷ niệm KHÔNG XÓA

Trạng thái
Thớt đang đóng
Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu

Kính các cụ, các mợ!

Trên cái diễn đàn OF này, riệu là một phần không thể thiếu, nó giúp các Offer máu hơn, Fun hơn và gần gũi nhau hơn, nhưng đáng tiếc, riệu nhiều lại không tốt cho sức khỏe

Thật may mắn, ở đây, chúng ta vẫn có thể cạn ly thường xuyên mà vẫn không phải lo lắng cái sự đáng tiếc nêu trên, mỗi ngày, sau những giờ làm việc căng thẳng, mệt mỏi, thật vui khi chúng ta lại được cùng nhau mời những ly vodka online thắm đượm hương vị OF!

Và cái gì cũng vậy, giá trị của Vodka OF không thể phủ nhận, tất cả các Offer đều biết điều đó, thói đời, phàm những gì giá trị đều nhanh chóng trở thành món hàng được đầu cơ tích trữ, và lập tức chiếm ưu thế trên thị trường.

Để tạo điều kiện thúc đẩy nền kinh tế, nhanh chóng phân hóa giầu nghèo Nhà cháu thành lập Tập đoàn buôn riệu lậu (gọi tắt là BRL) để làm nơi giao dịch cho các con buôn đầu cơ tích trữ món hàng vô cùng giá trị là Vodka OF

Nhân sự kiện Reset lại mã lực, tập đoàn BRL ta lại nhộn nhịp trở lại. Các Nhà Buôn hay em gọi dân dã là Con Buôn lại có dịp tụ tập tại đây, cùng hóng hớt, mời mọc, giúp nhau phát triển mã lực, tiến tới gặp gỡ, ọp ẹp; phát triển tình cảm không ngừng :)

Để các Con Buôn nắm được cơ bản nội dung của Tập đoàn BRL, em xin tóm tắt lại cách thức để tăng một mã lực và nguyên tắc MỜI - TRẢ rượu của tập đoàn ta.

I/ Làm thế nào để tăng được mã lực: Để có thêm 01 mã lực, các thành viên OF có những cách sau:

1/ Cứ mỗi 60 ngày tuổi, các cụ mợ được tặng 1 mã (cái này hay, sống lâu lên lão làng :)))
2/ Có 100 bài viết cũng được hưởng 1 mã (với các Kinh spam như lão Túng, lão Su say thì quá đơn giản; nhưng với người ít viết và viết ko chọn mục thì khó phết :( viết xong bài lại bị xóa )
3/ Nhận được 1000 Ly Vodka.
- Lượng ly Vodka này dựa vào mã lực của người mời. VD: mã lực của em là 10 thì mỗi lần rót cho 1 cụ, cụ ấy sẽ được 10 ly; và khi em rót cho cụ ý 100 lần thì cụ ý cũng được tăng 1 mã. Ngược lại nếu em mời vang đỏ thì người nhận cũng bị trừ đi số mã lực tương ứng

Nghe thì khoai nhưng thông thường mã lực của mỗi thành viên sẽ tăng theo cấp số cộng nên càng về cuối, mã lực tăng càng nhanh, chẳng hạn khi Mã lực của em được 1000 thì rót 1 phát, người nhận sẽ được 1 mã; em có 1 triệu mã thì mỗi lần rót, người nhận sẽ tăng 1000 mã...

Chính vì việc nhận được nhiều Vodka sẽ tăng nhiều mã lực nên... TẬP ĐOÀN BRL RA ĐỜI :))

II/ Nguyên tắc và luật rót khi mời Vodka

1/ Các thành viên mới của OF có số rượu mời sẵn là 10 chén
2/ Mã lực của thành viên chỉ được xuất hiện khi thành viên đạt được cấp độ Xe hơi (50km). Khi chưa có mã lực (mã lực = 0) thì rót rượu chỉ có thông điệp chứ không tăng cho người nhận chén rượu vodka nào. Tương tự như vậy với vang đỏ.
3/ Một ngày (24h) chỉ rót được cho tối đa 20 người và phải rót một vòng 20 người mới quay trở lại được cho người ban đầu (Thế là không có đắp bờ các cụ mợ nhé :))
4/ Số lượng vote xuất hiện trong trang Thiết lập cá nhân của thành viên sẽ là 25 để biết được 25 người gần nhất vote cho mình là ai, thông điệp đi kèm là gì và mình nhận được vodka hay vang đỏ.

Chi tiết mời các cụ mợ tham khảo TẠI ĐÂY

Quy định, tôn chỉ hoạt của tập đoàn BRL

- Tập đoàn BRL là một Chi hội trực thuộc diễn đàn Otofun, được BĐH diễn đàn công nhận và tạo điều kiện hoạt động.

- Mọi thành viên Tập đoàn có nghĩa vụ tuân thủ nội quy diễn đàn, đồng thời tôn trọng lẫn nhau cũng như tôn trọng các thành viên khác trong quá trình sinh hoạt của mình.

-Mọi khúc mắc, mâu thuẫn phát sinh trong quá trình online tại Topic của Tập đoàn giữa các thành viên Tập đoàn phải nhanh chóng tự giải quyết, nếu quá 10 comments mà không tự giải quyết được thì đôi bên đều bị loại khỏi danh sách Tập đoàn!

- Tất cả các cụ các mợ muốn tham gia BRL phải có mã lực lớn hơn 0, phải tham gia comment tại các Tập Đoàn, chứng minh hoạt động buôn bán của mình và phải xin đăng ký thành viên Tập đoàn tại thớt danh sách thành viên, nhà cháu sẽ cập nhật danh sách hàng ngày.

- Với tất cả những thành viên Tập đoàn BRL, nếu có bất cứ một CM nào tại thớt BRL mà vi phạm nội quy diễn đàn đến mức bị xì lốp thì sẽ bị loại khỏi danh sách thành viên, ít nhất là đến khi hết án phạt.

- Về luật BRL: Có 20 chén được dùng mỗi ngày, thành viên BRL bắt buộc phải dùng tối thiểu 10 chén để rót cho các thành viên BRL khác, còn chỉ được phép dùng nhiều nhất 10 cho các quan hệ ngoai giao khác, như vậy nếu ai có hơn 10 thành viên kêu nuốt chén lập tức bị loại khỏi danh sách

Luật lệ đã có, sân chơi sẵn sàng. Mời các cụ các mợ nhào zdô (b)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Kenket

Xe điện
Hihi nhanh chân e ngồi được chỗ đẹp nhất lò (b)

Kenket

Xe điện
Thêm 1 lô bên cạnh cho rộng mặt tiền...:D

Sáng ra chưa được ly nào. Cụ nào đi qua rót hộ em cái, chiều em gửi lại nhé :))

Civic TN

Xe lăn
Lò mới, e đặt cái chum ah

20L1966

Xe buýt
E xin 1 chỗ hóng rượu

DuhocNhatBan

Xe tăng
Giờ mới sang tầng 2 hả các cụ mợ

boemcun

Xe tăng
Buôn nhanh quá, đã sang nhà mới rồi, :D :D, các cụ lại đổ cho êm đê,

coolPC

Xe tải
Website
www.facebook.com
ôi mải lang thang bên funland về mất mặt tiền rồi.... Hóng riệu các cụ

La Pulga

Xe buýt
Ko được mặt tiền thì e kê chum T2 đợi hàng :P

buffalo car

Xe điện
Báo cáo anh Tửu, ranh sách của em ...ngày xưa là 66 giờ có phải đăng kí lại ko ợ :))

amunike

Xe tăng
Em đăng ký căn góc tầng 2 vậy...cửa mở sẵn chờ các cụ vào rót :D

buffalo car

Xe điện
Hờ hờ! Các cụ cứ tranh nhau mặt tiền với mặt xóm. Em setup là 30còm/page giờ vẫn trang thứ nhất đấy chứ! Thế nên nhà cũ mới có 34 trang mà em đã thấy đóng =))
Kê dép em đợi riệu về......lâu thật đã đợi được 23 tiếng, còn 1 tiếng nữa là hàng về...Chum em đây mời các cụ rót! <:-P

Trạng thái
Thớt đang đóng