.::Tập hợp các thread rao vặt trích tiền ủng hộ Quỹ OF vì cộng đồng::.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Mợ có thể nói rõ hơn yêu cầu em sẽ lấy lại thông tin giúp mợ :)
E có làm thớt bán máy ủng hộ PảU 2 lần. Lần trc e ck cho quỹ 2tr. Lần này đang chạy chương trình thì thớt bay, cũng đc hơn 1tr thì phải. E chưa kịp lưu danh sách các cụ ủng hộ nên e muốn khôi phục lại để tính tiền ck cho quỹ chứ k chuyển đc e cũng áy náy. Nếu k khôi phục đc thì e đành chuyển ước chừng vậy nhưng e vẫn muốn đc khôi phục. Cụ giúp e với nhé. Thanks

huhadopa

Xe tải
Website
www.henritours.com
Vạy thì em cũng phải đăng ký vào box này để cùng chung tay !! Tấm lòng là trên hết .

Bên em có dịch vụ cho thuê xe có lái từ 4-45 chỗ http://www.xelinhan.vn và đôi kh có đi cho các tổ chức từ thiện lên Ha Giang, Cao Bằng. Các dịch vụ book xe qua bên em từ o to fn sẽ được trích 1 phần nhỏ cho quỹ từ thiện này.

Cảm ơn các cụ

19B-revival

Xe tải
e ko thấy tên mình đâu nhỉ, xong 2 ngày phi xe 2b vòng quanh hà nội bán thịt chua ủng hộ các cháu học sinh du tiến, e cũng góp đc 1000k vào chương trình nhưng có thể lúc đó e chưa biết thớt này. chương trình tới chắc e phải tham gia ngay ạ

slaz8

Xe ba gác
Kính thưa các bác,

Hiện nay trong TTTT-RV thỉnh thoảng xuất hiện một số thread rao vặt trong đó các thành viên với lòng thiện nguyện của mình đã cam kết trích một phần chi phí ủng hộ Quỹ OF vì cộng đồng (Trước đây là Quỹ từ thiện OF)

TTTT-RV với phương châm là nơi trao đổi, thanh lý các mặt hàng liên quan đến ô tô hoặc không của ofers. Việc rao tin là hoàn toàn miễn phí. Tuy nhiên nếu thành viên có nguyện vọng thì BDH rất hoan nghênh và ghi nhận tấm lòng của các bác.

Vậy em lập thread này là nơi tập hợp các thread với nội dung như trên nhằm:

1/ Các bác tiện theo dõi
2/ Minh bạch sự đóng góp của các bác đối với quỹ

Trân trọng cảm ơn các bác!
sau đúng 1 tháng 25-10-2014 em mới biết có thớt này :))
em sẽ đi vận động bà con làm từ thiện , cá nhân em sẽ hưởng ứng luôn, đầu tuần sau em sẽ chuyển khoản cuả một cụ giấu tên = 500k để ủng hộ quỹ (like)

Trạng thái
Thớt đang đóng