Tạp pí lù ghép tạm vaò đây.

kyniemxua

Xe tải
Nếu cùng 1 dung tích máy thì DOHC tăng tốc ở tốc độ cao từ 60km/h trở lên bốc hơn SOHC, khi vượt xe trên đường trường đang ở tốc độ 60-70, cụ đạp lút ga thì dính lưng vào ghế luôn, chưa kể có paddle shift về số khi vượt rất sướng, đặc biệt là đi đường đèo dốc. Cơ cấu số tay của Civic hay hơn Lexus.
Nghe cụ thuyết trình em sướng hết cả thằng người. Cho dù không đam mê tốc độ nhưng vài hôm nữa em lây xe cũng phải thử xem như thế nào. Thank cụ nhiều

bridge

Xe điện
Mặc dù đang đi Civic, nhưng vào đây nghe các cụ comment càng khoái vợ 2 hơn...
Thanks các cụ!!

SpecX7426

Xe tăng
E nói cơ cấu số tay của civic hay hơn lexus, chắc nhiều cụ ko tin nhưng E đang đi cả 2 xe thấy đúng là như vậy! Civic có thể tăng số lên so với bình thường được, nhưng lex thì ko thể mà chạy tuần tự, trừ khi ép số xuống, còn ko thể gẩy số lên được nếu xe ko đủ tốc độ nhất định!

hoangminh3B

Xe tăng
E cũng có nhu cầu như cụ nhưng mà màu vàng và màu ghi, cụ nào có inbox e phát

nightmare3i

Đi bộ
Cụ cho em số cầm tay và lịch hẹn xem xe vào Inbox nhé, thanks cụ!

kyniemxua

Xe tải
Cụ toàn thấy chỗ nào thế :D
Em nói thật là cụ nào chưa chạy cv2.0 thì đừng phát biểu linh tinh.
Xe em đây chưa khách nào ngồi lên mà lại không gọi lại
Vì ngồi hàng ghế sau cực thoải mái, chân vắt chữ ngũ vô tư không bị quặp cổ chân vì vướng ghế trước
Xe chạy êm, yên tĩnh. Trong xe không nghe tiếng động cơ chút nào.
Ngồi ghế phụ không gian rộng thoáng phía trước do kính lái dốc dài ra trước, táp lô rộng cho cảm giác kính lái không gần mặt.
Kéo ghế ra sau duỗi chân thoải mái teong khi hàng ghế sau không bị chật chân vướng giầy.
Điều hòa mát cực sâu, đặt nhiệt dộ và chạy tự động.
Ổ đĩa nguyên bản CD 6 đĩa, loa nguyên bản nghe tiéng cực nét, bass trầm như lắp sub khi volume lên số 8-9
Xe bứt tốc tuyệt vời, chế độ kick down về số thấp rất nhanh tạo độ vọt cho xe ngay cả đang ở tốc độ cao.
Vô lăng cho cảm giác vần lái nhậy chính xác theo đúng ý người lái ngay cả khi đang vào cua.
Chân phanh rất chuẩn xác cho người lái hoàn toàn làm chủ tốc độ.
Lấy gẩy số trên vô lăng rất hữu dụng khi đi trong phố sẽ lên đc số cao hơn tiết kiệm xăng
Đi đường đèo dùng lấy chuyển số giảm tốc cho xe, cảm giác rất bám đường, xe vào cua chắc đầm.
Đèn xenon ánh sáng rõ nét, pha halogen cường độ mạnh đảm bảo nhìn rõ tầm trên 300 mét trong đêm.
Cửa nóc khi cần kéo tấm che ra là ngó được phía trên, đi trong phố rất tiện lợi khi ngó tìm số nhà. Đậu chỗ nào là ngó lên nóc xe xem có gì phía trên nguy hiểm k như cành cây....cửa nóc còn hé mở khi đi đoạn nào trong lành gió mát hoặc mở hẳn đón gió lộng :D

Vậy em mới nói cụ nào lăn tăn thì cứ trả 200 cho yên tâm đỡ phải mua đắt ;))
Cụ cho em hỏi xe 2.0 của cụ ăn uống thế nào?

kyniemxua

Xe tải
E nói cơ cấu số tay của civic hay hơn lexus, chắc nhiều cụ ko tin nhưng E đang đi cả 2 xe thấy đúng là như vậy! Civic có thể tăng số lên so với bình thường được, nhưng lex thì ko thể mà chạy tuần tự, trừ khi ép số xuống, còn ko thể gẩy số lên được nếu xe ko đủ tốc độ nhất định!
Em khoái rồi đây. Thanks cụ

congnongphonui

Xe buýt
Nếu các cụ không ngại salon thì em nghĩ cụ nên tham khảo Long Vũ auto chỗ 368 đường Láng. Em thấy có 2 con CRV đời 2012, một con màu ghi với một con màu bạc. Mình xem xe xong mang đi check choác ngon nghẻ rồi lấy cũng okie, đắt thêm tí ti mà đỡ phải tìm :D

songxanh

Xe tăng
Xe 7 chỗ nhận chở khách từ Hà nội: 0983970196
Cụ cho em hỏi xe 2.0 của cụ ăn uống thế nào?
thế nó ăn xăng như nào thì cụ không mua?

nếu cụ quan tâm tới xăng cộ thì tìm mua xe nhỏ thôi hoặc đi xe máy.

Civic máy 2.0 thì nó ăn xăng thấp nhất trong các xe 2.0, tuy nhiên vẫn cao hơn xe 1.5 :D

vanbau

Xe tải
ra gara đầy trong này chả cụ nào bán AT vì nó ngon hơn nhiều xe hạng C khác .

DaewooBC212MA

[Tịch thu bằng lái]

Civic máy 2.0 thì nó ăn xăng thấp nhất trong các xe 2.0, tuy nhiên vẫn cao hơn xe 1.5 :D
Chuẩn rồi ạ. 2.0 đi cẩn thận vẫn nhiều hơn 1.5 đi ẩu :))

kyniemxua

Xe tải

Dù gì thì em cũng ko phải là tuýp người đổ xăng mà cứ như đổ nước lã. Dẫu sao thì em vẫn quan tâm và hỏi kinh nghiệm các cụ đã và đang đi 2.0. Còn xe cỏ và xe máy em đi suốt rồi:))

dam.hieu

[Tịch thu bằng lái]
Dù gì thì em cũng ko phải là tuýp người đổ xăng mà cứ như đổ nước lã. Dẫu sao thì em vẫn quan tâm và hỏi kinh nghiệm các cụ đã và đang đi 2.0. Còn xe cỏ và xe máy em đi suốt rồi:))
Xăng phố 11-12l, đường trường 7l. Em đi tết hơn 1200km tính tb 6.8l (4 người lớn 2 trẻ em)

Chỉnh sửa cuối: