Tất cả mọi người tham gia hội FFi vào đây nhé

HamLong3.0V

Xe điện
Lạ nhỉ ! Cứ ở đâu có các mợ là thấy ông Hàm Long nhà ta "tình cờ" xuất hiện :D
Nhầm hàng rồi Quang Tay Nhơ ơi. Tôi chém trong Box Ford không thiếu Thớt nào từ rất lâu trước khi ông và ối kụ mợ khác đăng đàn, ông phải nói là " Cứ đâu có HL là ở đó các mợ thi nhau sủi bong bóng" thì mới chuẩn :))

kienbtp

Đi bộ
Bẩm các Kụ là chủ nhật này e bận rùi ợ. Không được về quê cụ chủ tịt rùi. Các cụ nhớ phần e một quả lô gô nhá. Chúc các cụ đi chơi vui vẻ.

QuangTN

Xe buýt
Nhiệt liệt chào mừng cụ

hehe ....lại offf ffffff roài .....
Các cụ cho em nộp đơn cái nào....
- Nick OF : MaiYeuEm HV
- Họ và tên thật : Phan Xuân Hảo
- Ngày tháng năm sinh : 13 - 6 - 1979
- Quê quán : Sài Sơn - Quốc Oai - Hà Tây

- Chỗ ở hiện nay : Tổ Kiên Trung - Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội
- Nghề nghiệp, chức vụ, cơ quan công tác hiện nay : Kiến Trúc Sư ,

cơ quan em đây các cụ vào xem nhé http://www.indochina-cci.com/?show=home&ic=1&list=1
- Đặc điểm xe (chủng loại, màu sắc), biển số xe : FFi 1.6 AT Sport HB mầu đỏ đồng
- Số ĐT : 0982997913
- email : xuanhaokts@yahoo.com
- nick Y!M : xuanhaokts
- nick Skype : veoveokt

QuangTN

Xe buýt
Nhầm hàng rồi Quang Tay Nhơ ơi. Tôi chém trong Box Ford không thiếu Thớt nào từ rất lâu trước khi ông và ối kụ mợ khác đăng đàn, ông phải nói là " Cứ đâu có HL là ở đó các mợ thi nhau sủi bong bóng" thì mới chuẩn :))
He he..cũng có lý :))

HamLong3.0V

Xe điện
Thông báo mới nhất từ TSTA:
Ford Việt NAm thông qua Hà Nội Ford đang có kế hoạch tổ chức cho thành viên hội FFi trên OF tham gia chuyến đi chơi xa vào 02 ngày cuối tháng này. Tất cả có 07 suất được tài trợ hoàn toàn. Các thành viên tham dự đặt gạch và đạt 100$ tiền cọc để đăng kí, số tiền đặt cọc sẽ được hoàn trả lại sau khi chuyến đi được tổ chức ( cái này nghe hơi nghi :D ). Em xin thông báo để anh em hội FFi nahf ta được rõ và lên kế hoạch tham gia. Em xin hết !

QuangTN

Xe buýt
Tổ chức 2 ngày cuối tháng thì may có mấy bác làm nhà nước đi được thôi :((. Làm kinh doanh 2 ngày cuối tháng chạy chổng cả phao câu lên giời đi sao được.

citycar

Xe tải
Tổ chức 2 ngày cuối tháng thì may có mấy bác làm nhà nước đi được thôi :((. Làm kinh doanh 2 ngày cuối tháng chạy chổng cả phao câu lên giời đi sao được.
Chú bận không đi để vợ cả chú dắt vợ hai đi chơi cho tình cảm =)) Bọn anh đảm bảo sẽ lo cho mợ ý chú đáo...

HamLong3.0V

Xe điện
Kế hoạch CN đã lên rồi, đội HN do bác La-voi-tuy chỉ đạo nhá. BÁc La-voi-tuy vào chốt thời gian địa điểm cho anh em đi ah. Em khả năng lớn k0 tham gia được vì tối nay em tính đi Mù Căng Chải với đội RS rồi, sáng CN em về, điều kiện cho phép em phi thẳng sang nhà chủ tịt luôn. Cả nhà cố gắng tham giá ĐÔNG ĐỦ và ĐÚNG GIỜ nhé. Chúc chuyến đi của nhà FFi ta thành công và vui vẻ, em sẽ tới muôn :D !

lavoiture

Xe tải
Khả năng em đi giờ này là 50/50. Vì hoãn vụ cơn bão số 5 tuần trước đi Hà Giang, chuyển sang tuần nay. Mà đến phút chót ngày mai mới quyết định vì lý do thời tiết ( xem ảnh hưởng của cơn bão số 6 )
Các cụ nào đi được thì vào điểm danh .
1. Digger : Ok
2. HamLong : 10 /90 ( Đi/ Không đi )
3. Lavoiture : 50 / 50 ( chiều mai em trả lời cụ thể trước 14h pm )
4. City Car : ????
5. TSTA : ok
6. Quang TN : ok
7.....
Các bác điểm danh đi nhé .
Kế hoạch CN đã lên rồi, đội HN do bác La-voi-tuy chỉ đạo nhá. BÁc La-voi-tuy vào chốt thời gian địa điểm cho anh em đi ah. Em khả năng lớn k0 tham gia được vì tối nay em tính đi Mù Căng Chải với đội RS rồi, sáng CN em về, điều kiện cho phép em phi thẳng sang nhà chủ tịt luôn. Cả nhà cố gắng tham giá ĐÔNG ĐỦ và ĐÚNG GIỜ nhé. Chúc chuyến đi của nhà FFi ta thành công và vui vẻ, em sẽ tới muôn :D !

digger

Xe tăng
Em đang định điện cho cụ Lơ voi thì lại thấy cụ thập thò ở đây
Cụ Lơ voi tính xem thời gian và địa điểm thế nào để thông báo cho anh em rộng rãi nhé

TSTA

Xe container
Thông báo mới nhất từ TSTA:
Ford Việt NAm thông qua Hà Nội Ford đang có kế hoạch tổ chức cho thành viên hội FFi trên OF tham gia chuyến đi chơi xa vào 02 ngày cuối tháng này. Tất cả có 07 suất được tài trợ hoàn toàn. Các thành viên tham dự đặt gạch và đạt 100$ tiền cọc để đăng kí, số tiền đặt cọc sẽ được hoàn trả lại sau khi chuyến đi được tổ chức ( cái này nghe hơi nghi :D ). Em xin thông báo để anh em hội FFi nahf ta được rõ và lên kế hoạch tham gia. Em xin hết !
vụ đặt cọc này em thấy lần đầu, nhưng để đảm bảo Ford lên kế hoạch đặt phòng, mua vé...
Giống như nhà mình book resort cho năm sau ý mà :P

Em thấy hình thức này khá hay đấy.

lavoiture

Xe tải
Vụ này hay đây, vẫn chưa tiết lộ chi tiết kế hoạch hả TSTA.

vụ đặt cọc này em thấy lần đầu, nhưng để đảm bảo Ford lên kế hoạch đặt phòng, mua vé...
Giống như nhà mình book resort cho năm sau ý mà :P

Em thấy hình thức này khá hay đấy.

lavoiture

Xe tải
Em nghĩ chương trình cụ đã chuẩn rồi, khỏi cần thay đổi .( em xê dich 30' )

2. Chương trình cụ thể

Do thời gian có hạn, cũng không thể quá ôm đồm trong việc chọn các điểm đến, em đề nghị chương trình như thế này nhé:

- 9h : Xuất phát từ Hà Nội, tụ họp ở Linh Đàm lúc 8 giờ 30 sáng, đến 9 lên cầu Thanh Trì và sang thẳng Từ Sơn, Bắc Ninh

- 10 giờ 00: Sang đến Bắc Ninh. Điểm đến đầu tiên là Trung tâm dưỡng lão và nuôi dạy trẻ mồ côi không nơi nương tựa. Địa điểm này chúng ta không cần chuẩn bị nhiều, em sẽ nhận trách nhiệm chuẩn bị trước chút quà.
Đây là mô hình từ thiện đặc sắc trong cả nước, Trung tâm nằm dưới chân núi Phật Tích, để hàng ngày các cụ và các em đi bộ lên núi Phật Tích nghe giảng đạo. Hiện nay trung tâm đang nuôi dưỡng một nhân vật nổi tiếng có cảnh đời và số phận rất éo le, đó là bà Nguyễn Phương Thuý, tác giả của bài thơ được phổ nhạc mà không ai không biết: Người con gái sông La. Bà Thúy hiện đang được trung tâm nuôi dưỡng cùng hàng trăm các cụ cựu thanh niên xung phong khác.

- 10 giờ 45: Hành hương về chùa Phật Tích để bái Phật và vãn cảnh chùa. Hiện nay chùa Phật Tích được giới trẻ, đặc biệt là sinh viên các trường ĐH ở Hà Nội về dã ngoại cuối tuần, do có phong cảnh rất hữu tình, núi non kết hợp với bãi sông Đuống trải dài mêng mông.

- 12 giờ 00: Nghỉ ăn trưa ở một nhà hàng mang đậm chất vườn quê xứ Bắc (em có trách nhiệm oder trước nhà hàng, các cụ yên tâm về an toàn vệ sinh thực phẩm nha).

- 13 giờ 30: Vào Đền Đô, tưởng nhớ các vị vua Nhà Lý.

- 14 giờ 30: Nghỉ ngơi, uống cafe ở thị xã Từ Sơn. Sau đó anh em nhà ta hồi hương về Hà Nội, kết thúc sớm chuyến đi để chuẩn bị một tuần làm việc mới.

Em đang định điện cho cụ Lơ voi thì lại thấy cụ thập thò ở đây
Cụ Lơ voi tính xem thời gian và địa điểm thế nào để thông báo cho anh em rộng rãi nhé

lavoiture

Xe tải
8h30 Tập trung tại bán đảo LINH ĐÀM ngày 9/10/2011.
Các cụ điểm danh ai đi nhé. Lịch trình chuyến đi cụ Digger đã ghi rõ rồi đó.

Chỉnh sửa cuối:

digger

Xe tăng
Ôi, sáng mai em phải SMS lại cho toàn thể các cụ để xác nhận thôi (giờ đêm rồi sợ các cụ lại mất ngủ thì... lại phát sinh nhìu chuyện lắm)

citycar

Xe tải
Dạ em đã xác nhận đi từ Page 10 rồi ạ :) chúc các cụ ngủ ngon. Em vừa mới đá bóng giải công ty về, lại chấn thương mất 1 chân rồi, may mà đi AT chứ ko MT thì nghỉ toàn tập :))

digger

Xe tăng
Dạ em đã xác nhận đi từ Page 10 rồi ạ :) chúc các cụ ngủ ngon. Em vừa mới đá bóng giải công ty về, lại chấn thương mất 1 chân rồi, may mà đi AT chứ ko MT thì nghỉ toàn tập :))
Thêm một cụ nữa chấn thương một chân, được cái là 2 chân kia vẫn ngon lành

QuangTN

Xe buýt
90% là em đi ạ. Cụ nào chưa kịp lấy xe hoặc chưa lấy bằng thì ra địa điểm tập trung nhá.