Thảo luận Tất tần tật Mazda Connetc

tienbamboo

Xe container
Em sát hà nội . Thỉnh thoảng xuống cụ ạ . Xe em cx5 fl chưa cài củng dì cụ ạ . Cụ chuyên làm những gì ? Cụ tắt được i stop vĩnh viễn ko ?
À mấy hôm nay cái đèn i stop vàng nhấp nháy suốt nhưng đề máy vẫn nổ thì có phải thay bình ko ? Xe em 4.4 vạn rồi . Thanks cụ . Hôm nào xuống hn em ới cụ
Em làm phần mềm cho xe, đồ chơi rồi máy móc, check xoá lỗi các thứ tất tần tật theo nhu cầu của cụ :)
Tắt i-stop vĩnh viễn rất dễ, trong 1 nốt nhạc ạ.
Thực tế nếu chỉ i-stop nhấp nháy mà ko có biểu tượng tam giác chấm than báo ắc quy yếu thì cũng chưa cần thay đâu cụ, cứ chạy thêm 1 thời gian nữa hoặc yên tâm thì kiếm gara nào nó đo thông số ac-quy để mà biết tình trạng cho chắc. Còn cụ mà thay ăc-quy sớm thì cũng tốt nhưng nhớ thay loại chuyên cho động cơ start/stop nếu chưa tắt i-stop nhé

trinhhunghb

Xe lăn
Em làm phần mềm cho xe, đồ chơi rồi máy móc, check xoá lỗi các thứ tất tần tật theo nhu cầu của cụ :)
Tắt i-stop vĩnh viễn rất dễ, trong 1 nốt nhạc ạ.
Thực tế nếu chỉ i-stop nhấp nháy mà ko có biểu tượng tam giác chấm than báo ắc quy yếu thì cũng chưa cần thay đâu cụ, cứ chạy thêm 1 thời gian nữa hoặc yên tâm thì kiếm gara nào nó đo thông số ac-quy để mà biết tình trạng cho chắc. Còn cụ mà thay ăc-quy sớm thì cũng tốt nhưng nhớ thay loại chuyên cho động cơ start/stop nếu chưa tắt i-stop nhé
Thanks cụ . Xẽ gặp cụ ngày gần nhất

ktth

Xe tải
Rất nhiều trong list này cụ nhé, cụ mà ở HN thì ới em

Em ở cách cụ mấy con dao quăng thôi. Để hết bảo hành em vác qua nhờ cụ, cũng sắp rồi.
Mà xe em không có cruise control vẫn cài đặt tốc độ được hả cụ?

tienbamboo

Xe container
Em ở cách cụ mấy con dao quăng thôi. Để hết bảo hành em vác qua nhờ cụ, cũng sắp rồi.
Mà xe em không có cruise control vẫn cài đặt tốc độ được hả cụ?
Vâng, ko cần cc vẫn có cảnh báo tốc độ đc cụ nhé