[Funland] Tất tần tật về Bitcoin- tiền ảo- dự án ICO vô đây nhé cmcm !

Các cụ nghĩ như thế nào về BTC

• Cũng là một kênh đầu tư.

• Quá rủi ro, không khác gì xổ số, đánh đề

• Trung lập, để nghiên cứu đã

Số lượt bình chọn sẽ hiển thị sau khi chọn.

tienlong

Xe buýt
Ok cụ, cụ giữ 7 coin là cũng nhiều nhỉ, cụ vào số lượng lớn ko?

Goten

Xe đạp
Cụ ơi hãy tìm hiểu thêm về các dự án coin mà có giao dịch trên các sàn tự do khoảng 1 tỷ đô trên ngày đi nhé .ko lẽ các coin đó là ponzy hết sao ?
Thôi thôi cụ ơi. Cụ đổ tiền vào mấy cái này là em nghĩ cụ chẳng đủ trình để nói với em về mảng này rồi. Còn em khuyên cụ rút thì rút cụ không rút thì thôi. Còn đừng có đi mời họ hàng, người nghèo cụ nhé kẻo sau này người ta bới 3 đời cụ lên mà chửi.

Ok cụ, cụ giữ 7 coin là cũng nhiều nhỉ, cụ vào số lượng lớn ko?
Em vào 7 con thì con nhiều nhất là 5k còn toàn 2k có con thì hơn tí .và chủ yếu ở vn này ai có bao nhiêu coin Peak bán em mua tất ko hạn chế số lượng và giá thì theo giá sàn và nhận tiền bằng vnd

Thôi thôi cụ ơi. Cụ đổ tiền vào mấy cái này là em nghĩ cụ chẳng đủ trình để nói với em về mảng này rồi. Còn em khuyên cụ rút thì rút cụ không rút thì thôi. Còn đừng có đi mời họ hàng, người nghèo cụ nhé kẻo sau này người ta bới 3 đời cụ lên mà chửi.
Trình của cụ cao thế trắc cụ trữ btc trên ví phải có đến 1000btc đúng ko cụ vì trên ví em mới có được 3 con số thôi cụ .còn mời chào đầu tư thì em ko mời cụ đầu tư vào những con coin em đang đầu tư cụ nhé.vì con nào với cụ cũng là ponzy mà

Goten

Xe đạp
Trình của cụ cao thế trắc cụ trữ btc trên ví phải có đến 1000btc đúng ko cụ vì trên ví em mới có được 3 con số thôi cụ .còn mời chào đầu tư thì em ko mời cụ đầu tư vào những con coin em đang đầu tư cụ nhé.vì con nào với cụ cũng là ponzy mà
Cụ đọc lại xem ai nói câu đó đi nhé. Ai đổ tiền vào ponzi với em là ngu hết. Tất nhiên sẽ có thằng ăn đc nhưng chỉ là những loại trọc phú, ngu muội thôi

Cụ đọc lại xem ai nói câu đó đi nhé. Ai đổ tiền vào ponzi với em là ngu hết. Tất nhiên sẽ có thằng ăn đc nhưng chỉ là những loại trọc phú, ngu muội thôi
Ok cụ .vì em đã từng dính Dự án ponzy năm 2017 đó là bitconnec lên em rất dị ứng những dạng đó em và em đầu tư vào con coin nào thì em cũng tìm hiểu rất kỹ và tes cộng đồng quốc tế nó đánh giá ntn về coin đó thì em mới chiến chứ em ko đầu tư theo kiểu trào lưu còn thị trường tiền điện tử thì mọi người lên hiểu thì hãy tham gia .còn ko hiểu thì ko lên tham gia cụ ạ.

Em cũng mới tìm hiểu món này, các cụ có biết đồng LIBFX ko và có nên đầu tư ko ạ.
Vâng đã là coin cụ kiểm tra có trên coinmaketcap ko và thứ 2 nữa là hệ sinh thái coin đó cho mục đích gì và ông chủ đồng coin đó là ai ẩn danh hay xuất đầu lộ diện . Và coin đó đang giao dịch trên những sàn j và sàn đó đứng thứ hạng bao nhiêu và đồng coin đó đang đứng thứ hạng bao nhiêu trên coinmaketcap và cụ hãy để ý vị trí có thay đổi ko ? Còn cứ đứng mãi vị trí thì nó chỉ là coin bơm và loại coin nữa là chưa lên sàn nào cả và chỉ là sàn nội bộ của chúng nó tạo ra và hứa hẹn ngày nào lên sàn .dạng coin họ hứa thì cũng tránh xa cụ nhé .toàn của mấy ông vn mình mở ra thôi mà .

dreaming8x

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Vâng đã là coin cụ kiểm tra có trên coinmaketcap ko và thứ 2 nữa là hệ sinh thái coin đó cho mục đích gì và ông chủ đồng coin đó là ai ẩn danh hay xuất đầu lộ diện . Và coin đó đang giao dịch trên những sàn j và sàn đó đứng thứ hạng bao nhiêu và đồng coin đó đang đứng thứ hạng bao nhiêu trên coinmaketcap và cụ hãy để ý vị trí có thay đổi ko ? Còn cứ đứng mãi vị trí thì nó chỉ là coin bơm và loại coin nữa là chưa lên sàn nào cả và chỉ là sàn nội bộ của chúng nó tạo ra và hứa hẹn ngày nào lên sàn .dạng coin họ hứa thì cũng tránh xa cụ nhé .toàn của mấy ông vn mình mở ra thôi mà .
Vâng, cảm ơn cụ!

Em nghĩ cụ nên tìm hiểu thêm về crypto, đúng là mấy cái onecoin, bitconnect và filecoin ... là vớ vẩn thật nhưng nhiều đồng coin khác nó cũng là những dự án thật sự. Còn về công nghệ thì các đồng coin sau này nó vượt xa so với Bitcoin, còn về giá cả thì nó lại là phạm trù khác.
Cụ ví dụ hộ e cái đồng nào với

Siêu Rùa

Xe tăng
E đang tính vào trx mà thấy đợt này nó lên kinh quá. Từ 0.018 usd h lên0.022trong 1tuần rồi @-@

E đang tính vào trx mà thấy đợt này nó lên kinh quá. Từ 0.018 usd h lên0.022trong 1tuần rồi @-@
Cứ coin trên các sàn tốp là Ok mà bác bỏ ra vài k mình mua mấy con coi như mình gửi tiết kiệm mà bác .con em đầu tư thì cũng đang bay rất Ok .bác ktra con PEAK đi nó đang bay đó

link là coin sát thủ nhất giờ là top coin rồi cách đây vài tháng trên binance future xuống gần bằng o đồng vị thế long đều bị thanh lý hết
Đấy là future các ô margin nhiều mà lực mua ko có. Link chart nó uptrend 3 năm nay.

tasx

Xe tăng
món này có sốc óc như vàng không các Cụ?