[Funland] Tất tần tật về Chó nuôi, chó thả rông, chó hoang, chó trên đĩa

Haiphongoi

Xe buýt
Aiza trời đang mát thế này nhắc đến lại thèm

tratida

Xe container
Cứ đến khi mát trời, tự nhiên có ông vào khuyên đừng ăn thịt chó, thế có kích thích ko cơ chứ lạy.

keomutvuive

Xe điện
mấy tuần trước mẹ em bán mấy con chó, 1 con chó mẹ với 3 con chó con, vì lắm ve quá, tiêm, xịt không hết, ve bám hết lên tường nhà.3 con đấy cứ mỗi lần về là chạy ra mừng quýnh,e ở nhà cứ ra vườn hay làm gì là đi theo. Hôm đấy em vừa đi làm về đã thấy 3 con trong lồng rồi, nhìn 3 con chó trong lồng, con chó mẹ cổ ngẹo ,không nằm thẳng được, *** đầy máu, mắt nhìn em mà em cứ ám ảnh đến tận hôm nay

Bùi Thị Hà

Xe tải
Website
www.facebook.com
Thực tình mà nói thì em cũng ko thích thịt chó, không phải vì nghĩ tới chuyện chó trung thành hay thông minh, mà cũng ko phải theo phong trào gì hết , mà cơ bản là em thấy mùi nó làm sao ý ạ.
Ngoài thịt chó ra thì ngay cả thịt lợn và thịt bò em cũng chả thích. Em chỉ thích ăn thịt gà và thịt cá + các loại tôm , cua, ngao sò... thôi ạ

quavovan

Xe hơi
Từ ngày nuôi chó mấy năm rồi cháu chưa đụng miếng nào :)

akitokiss

Xe tải
Tôi đã không còn ăn thịt chó nữa. Bạn thì sao? - Tôm Soyer from Hà Nội 10:12 Thứ ba
Like: 285
Unlike: 7

http://vietnamnet.vn/vn/xa-hoi/192669/mieng-an-mang-su-dau-kho-cua-nguoi-va-cho.html

Các cụ FAN thịt chó sao đi đâu hết sao lười like thế nhỉ
Ăn thịt chó cho nó lành cụ à, nếu 1 ngày nào đó thịt chó không còn được ăn nhiều như bây giờ thì các cụ OF nhà mình lại chuyển sang con khác cao sang, hiếm hơn quý hơn con chó thì bỏ m... cụ à

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Em ghét nhất những người ăn thịt chó mà chưa chế biến :D

NNS

Xe ngựa
Tôi đã không còn ăn thịt chó nữa. Bạn thì sao? - Tôm Soyer from Hà Nội 10:12 Thứ ba
Like: 285
Unlike: 7

http://vietnamnet.vn/vn/xa-hoi/192669/mieng-an-mang-su-dau-kho-cua-nguoi-va-cho.html

Các cụ FAN thịt chó sao đi đâu hết sao lười like thế nhỉ
éo quan tâm đến ý thích ăn uống của thèng khác
em chả thèm thuồng éo gì món thịt chó nhưng nói chung là ghét những thằng ra vẻ nhưn văn, lên án kẻ khác khi ăn thịt chó là độc ác, man rợ vvvv
con chó thì khác éo gì con nhơn con gà? bao giờ chó ta vào danh sách động vật trong sách đỏ thì hãy lên án, nhé
sốt ruột, ăn con éo gì chả là ăn mà cứ ra vẻ nhân đạo, văn mình?? chó em nuôi em coi nó như bạn, chó hàng em ăn bình thương tuy cũng chả phải hảo cầy tơ lắm
thèng nào thích thì ăn, éo thích thì thôi, ko mời, ko ép, ko can.

tinker90

Xe tăng
chó là loài trung thành nhất đấy ạ
Chẳng bao giờ phải bội lại mình. Ở nhiều nc chả bao giờ ăn thịt chó. Nước mình thì ăn quá nhiều ạ

kingvn

Xe hơi
éo quan tâm đến ý thích ăn uống của thèng khác
em chả thèm thuồng éo gì món thịt chó nhưng nói chung là ghét những thằng ra vẻ nhưn văn, lên án kẻ khác khi ăn thịt chó là độc ác, man rợ vvvv
con chó thì khác éo gì con nhơn con gà? bao giờ chó ta vào danh sách động vật trong sách đỏ thì hãy lên án, nhé
sốt ruột, ăn con éo gì chả là ăn mà cứ ra vẻ nhân đạo, văn mình?? chó em nuôi em coi nó như bạn, chó hàng em ăn bình thương tuy cũng chả phải hảo cầy tơ lắm
thèng nào thích thì ăn, éo thích thì thôi, ko mời, ko ép, ko can.
Chuẩn luôn, mời cụ 1 chén

B.M.W

Xe hơi
Em vừa ăn thịt chó hôm qua, ngon lắm ạ! ;)

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
chó là loài trung thành nhất đấy ạ
Chẳng bao giờ phải bội lại mình. Ở nhiều nc chả bao giờ ăn thịt chó. Nước mình thì ăn quá nhiều ạ
Cơ mà em toàn ăn những con chó nó không trung thành với em mợ ợ.

qbtokyo

[Tịch thu bằng lái]
Website
ltf.com.vn
Em nói thật với các bác bình thường ko sao, cứ đến gần cuối tháng là alo một lượt bạn bè ra quán ợ

NNS

Xe ngựa
ko trung thành với cụ nhưng trung thành với người khác đúng ko ạ ;)
gớm, sốt ruột, trung thành cái gì, đa phần chó thịt là chó nuôi công nghiệp ở vùng biên giới Thanh Hóa - Lào, nuôi công nghiệp kiểu như nuôi lợn nuôi gà chứ chó bắt trộm, thu mua trong dân gian đáng éo bao nhiêu? hơn nữa chó trộm về lôm côm, con non con già, con béo con gầy, ko tiện làm hàng bán, nó chỉ độn vào thôi, còn đa phần là cho nuôi lấy thịt, chọc tai, cắt lưỡi để im lặng, nhồi ăn cho nhanh béo thì nó mới đều tăm tắp cả đàn