[Funland] Tất tần tật về Chó nuôi, chó thả rông, chó hoang, chó trên đĩa

trungson.vnn

Xe buýt
Website
loidich.com
Không ăn thịt lợn, thương lắm.
Không ăn thịt gà, thương lắm.
Không ăn thịt bò, thương lắm.
..........................................
Không ăn rau, cây xanh quý lắm.
...........................................

3sao

Xe điện
có lẽ em phải kịch liệt phản đối các vị unti đóc mít pốt bài can gián mọi người ăn thịt tó vào những ngày lành lạnh, mưa gió, cuối tháng kiểu này. Việc nài ko những ko cứu đc chú chó nào khỏi thui rơm mà ngược lại, càng làm một số cụ rảnh việc nhớ ra món thịt chó chặt và rựa mận bún nhậu rất hợp những ngày này
Chuẩn cụ :D, cứ đến cuối tháng hoặc mưa gió là lại có thớt kêu gọi kô ăn thịt chóa, thế mới đểu :))

silvas

Xe tải
Quán đó OK mà cụ. 400K 1 mẹt 4 người, rượu ngon uống miễn phí. Mỗi cái phải đặt trước đến mới có chỗ ngồi
Chắc cụ gặp may thế nào đấy :), chứ rượu quán này free uống như kiểu cồn pha nước lã, thái độ nv chảnh thôi rồi, chất lượng ngày càng đi xuống. Nói ko quá chứ quán này trước đây nổi lên là nhờ team em PR cho lên 1 số web ẩm thực, em trước nhẵn mặt quán này mà nên cả chủ lẫn nv ko lạ gì em, sau đó lởm khởm góp ý mấy lần ko được nên né :). Tuy nhiên cũng phải 1 năm rồi em ko quay lại có thể là sau khi 1 số cơ sở mở ra sập nên quay về làm chỉnh chu hơn cũng nên, cái này thì nhờ thêm các cụ khác góp ý.

thanhtung5186

Xe hơi
Hôm nay cuối tháng, trời lạnh. Nhắc đến thịt chó mà em tứa nước dãi.

trieulamads

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Chắc cụ gặp may thế nào đấy :), chứ rượu quán này free uống như kiểu cồn pha nước lã, thái độ nv chảnh thôi rồi, chất lượng ngày càng đi xuống. Nói ko quá chứ quán này trước đây nổi lên là nhờ team em PR cho lên 1 số web ẩm thực, em trước nhẵn mặt quán này mà nên cả chủ lẫn nv ko lạ gì em, sau đó lởm khởm góp ý mấy lần ko được nên né :). Tuy nhiên cũng phải 1 năm rồi em ko quay lại có thể là sau khi 1 số cơ sở mở ra sập nên quay về làm chỉnh chu hơn cũng nên, cái này thì nhờ thêm các cụ khác góp ý.
Hi vọng sắp tới sẽ có dịp tới thưởng thức ủng hộ cụ nhé

anhha26

Xe hơi
Em nghĩ là thịt chó là ngon rồi, chỗ ngồi dân dã, sạch sẽ và có bạn hiền nữa là đủ

mikvietnam

Xe hơi
Ui. Xem bóng đá thôi. Mu - arsenal

ntc178

Xe tải
Hơn 2 năm rồi không ăn thịt chó, gần 10 năm rồi k chén tiết canh. Em thề sẽ không bao giờ ăn 2 thứ đó nữa !