[Funland] Tất tần tật về máy rửa bát

manuever

Xe buýt

GentraVN

Xe tải
Cụ lucky.win tư vấn giúp chọn MRB Bosch loại nào nhé

Daothoa

Xe hơi
Em ko
Cụ có để ý nước xả cuối không :D, cụ có để ý xem nó xả tất cả mấy lần ko, em nghĩ mọi người cùng post lên để tham khảo thực tế rất hay.
Em ko để ý lắm.hình như là sau khi sấy nó xả 1 lần là xong.để tối em check lại xem.

lucky.win

Xe điện

quandicom

Xe buýt
các cụ có biết ở đâu sửa MRB ổn không , con máy nhà em vẫn chảy nước vào khoang nhưng đến đoạn phun rửa thì tịt ngóm không chạy. Tính thời gian theo chu trình thì vẫn xả nước bình thường, mỗi tội không phun rửa gì cả

bambi86

Xe máy
Em cũng đang quan tâm máy rửa bát. Vào hóng các cụ mà hoa mắt quá. Em đang muốn mua cho các cụ ở nhà. Tầm 10tr đổ lại thôi

xyzhuyxyz

Xe tăng
Tâm trí em đang tập trung vào cái này thôi ạ, qua Tết chọn được ngày đẹp là sẽ tiến hành ... :)) :)) :))

Nó sẽ gồm 2 phần.

- Auto door open.

- Touch to open.

Thả cái hình demo

Lại còn cả touch cơ à cụ, em thấy có cả gió thổi sau khi mở cửa nữa à, option này lại khối người mê trong đó có em :D.
Kể mà có mã nguồn nạp lại được chương trình rửa thì hay biết mấy :)).

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]
Tâm trí em đang tập trung vào cái này thôi ạ, qua Tết chọn được ngày đẹp là sẽ tiến hành ... :)) :)) :))
Nó sẽ gồm 2 phần.
- Auto door open.
- Touch to open.
Thả cái hình demo

Cái mục Tóc tu âu pần em nghĩ không cần thiết, có chạm mở rồi vẫn phải động tay nên cắt đi cho đỡ lằng nhằng :D
Mà cụ lọ mọ gì khuya thế, cẩn thận gấu nó cho ra hè ôm MRB đới =))=))=))
Lại còn cả touch cơ à cụ, em thấy có cả gió thổi sau khi mở cửa nữa à, option này lại khối người mê trong đó có em :D.
Kể mà có mã nguồn nạp lại được chương trình rửa thì hay biết mấy :)).
Lão ý lấy cái hình quảng cáo để chém mà cụ, mới rửa xong thì hé cửa hơi nóng nó bay ra thôi có gì đâu.
Không thì cụ cho cái quạt điện cơ vào sau lưng máy mà thổi, gió vù vù ngay mà cái này lại dễ làm =))=))=))

lucky.win

Xe điện
Cái mục Tóc tu âu pần em nghĩ không cần thiết, có chạm mở rồi vẫn phải động tay nên cắt đi cho đỡ lằng nhằng :D
Mà cụ lọ mọ gì khuya thế, cẩn thận gấu nó cho ra hè ôm MRB đới =))=))=))

Lão ý lấy cái hình quảng cáo để chém mà cụ, mới rửa xong thì hé cửa hơi nóng nó bay ra thôi có gì đâu.
Không thì cụ cho cái quạt điện cơ vào sau lưng máy mà thổi, gió vù vù ngay mà cái này lại dễ làm =))=))=))
Em vẫn đang phân vân lựa chọn giữa Touch, Knock hay Slide, nhưng quyết định sẽ là Touch ... nó là phần phát triển thêm, có thêm nó tiện phết đấy ạ.

He .... he ... dư mà còn đang nhờ thầy xem ngày giờ đẹp đã :)) :)) :))

coldfacekiller

Xe tải
Em vẫn đang phân vân lựa chọn giữa Touch, Knock hay Slide, nhưng quyết định sẽ là Touch ... nó là phần phát triển thêm, có thêm nó tiện phết đấy ạ.

He .... he ... dư mà còn đang nhờ thầy xem ngày giờ đẹp đã :)) :)) :))
slide đi cụ vì touch trẻ con cứ mó máy thì cũng mệt :D

xyzhuyxyz

Xe tăng

phuonght.py

Đi bộ
Mới mua MRB SMS46MI05E, đo nước (máy) ở nhà bằng dụng cụ đo của Xiaomi, giá trị ~ 81 ppm (5.66 độ Anh hoặc 0.81 mmol/l), tra tài liệu thì thuộc nhóm nước mềm, cần thiết lập trên MRB mức H0. Như vậy là không cần mua hộp muối phải không các b?

Hay là do độ chính xác của bút đo Xiaomi không ổn, đo nước máy ở cơ quan cũng tầm đấy. Có cần phải dùng thêm muối, thiếp lập mức H1?

coldfacekiller

Xe tải
Mới mua MRB SMS46MI05E, đo nước (máy) ở nhà bằng dụng cụ đo của Xiaomi, giá trị ~ 81 ppm (5.66 độ Anh hoặc 0.81 mmol/l), tra tài liệu thì thuộc nhóm nước mềm, cần thiết lập trên MRB mức H0. Như vậy là không cần mua hộp muối phải không các b?

Hay là do độ chính xác của bút đo Xiaomi không ổn, đo nước máy ở cơ quan cũng tầm đấy. Có cần phải dùng thêm muối, thiếp lập mức H1?
H1 là ok cụ , nhà em đo cũng thế nước Sông Đà

lucky.win

Xe điện
slide đi cụ vì touch trẻ con cứ mó máy thì cũng mệt :D
Slide khi thao tác thì lại bị chậm hơn so với Touch, em lại muốn nhanh nhất có thể, ngoài ra khi cửa đã mở thì phần đó sẽ không còn tác dụng nữa, nên có nghịch cũng không giải quyết gì. Khi đóng cửa thì nó chuyển trạng thái stanby.

Nhà em có tủ lạnh, cửa cũng mở theo kiểu vừa Slide và vừa Touch nữa, mấy hôm đầu thì trẻ con còn nghịch, giờ thì nó chán lâu rồi, chẳng thèm nghịch đến nữa.

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]
Slide khi thao tác thì lại bị chậm hơn so với Touch, em lại muốn nhanh nhất có thể, ngoài ra khi cửa đã mở thì phần đó sẽ không còn tác dụng nữa, nên có nghịch cũng không giải quyết gì. Khi đóng cửa thì nó chuyển trạng thái stanby.
Nhà em có tủ lạnh, cửa cũng mở theo kiểu vừa Slide và vừa Touch nữa, mấy hôm đầu thì trẻ con còn nghịch, giờ thì nó chán lâu rồi, chẳng thèm nghịch đến nữa.
Cụ lấy cái của TL đưa sang MRB là chuẩn luôn =))=))=))