[Funland] Tất tần tật về máy rửa bát

cuongdiv

Xe container
Bán nhà là việc nhớn nên em không xui dại, dư mà bếp thì em toàn xui đập đi làm mới, đằng nào nó chả cũ rồi :))
Cháu ứ muốn đập đi xây mới mà chỉ muốn cơi nới thêm thôi :)), để cháu về nghiên cứu lại xem có thu gọn đc ngăn tủ bên cạnh ko, à mà lắp MRB thì ko cần cửa tủ nữa cụ nhỉ :D

lucky.win

Xe điện
Cháu ứ muốn đập đi xây mới mà chỉ muốn cơi nới thêm thôi :)), để cháu về nghiên cứu lại xem có thu gọn đc ngăn tủ bên cạnh ko, à mà lắp MRB thì ko cần cửa tủ nữa cụ nhỉ :D
Đúng rồi, nếu cơi nới được thì làm cho đỡ tốn. Phần cánh thì không cần làm gì cả, chỉ chuẩn bị hộc tủ cho vừa kích thước máy.

cuongdiv

Xe container
Đúng rồi, nếu cơi nới được thì làm cho đỡ tốn. Phần cánh thì không cần làm gì cả, chỉ chuẩn bị hộc tủ cho vừa kích thước máy.
Thôi chết e rồi, hết lo kích thước chiều ngang thì lại đến chiều cao, thôi để tối về e đo lại cụ tỉ đã. ĐÚng là cuộc sống nó éo giống cuộc đời :))

GentraVN

Xe tải
Các cụ tư vấn giúp địa chỉ mua máy Bosch với!

hoanglongrs

Xe máy
Các cụ tư vấn giúp địa chỉ mua máy Bosch với!
Nhà em mua ở digicity Nguyễn Trãi, giá trên web xem cho vui thôi, chứ đến đó họ giảm giá cho mình. Có khi còn rẻ hơn các bác thương gia trong OF.
Ở đấy có anh ship hàng với lắp đặt tận tâm phết.

xyzhuyxyz

Xe tăng
Các cụ bàn luận sôi nổi quá nên giờ có cả máy rửa bát việt nam rồi, có cụ nào chuột bạch thử hãng này chưa ạ, review cho cả nhà xem.

lucky.win

Xe điện
Các cụ bàn luận sôi nổi quá nên giờ có cả máy rửa bát việt nam rồi, có cụ nào chuột bạch thử hãng này chưa ạ, review cho cả nhà xem.

Chắc cụ muốn trêu mọi người ạ, cái này đâu phải VN mình làm đâu ạ. Toàn bộ từ đầu đến cuối là thuê TQ làm mà, còn công ty thì của VN em không nói ạ.

Trên Fb đang quảng cáo tung trời 12 củ ạ.

Nếu là cụ thì cụ có xuống tiền để mua không ạ, còn em thì đương nhiên là không rồi.

xyzhuyxyz

Xe tăng
Chắc cụ muốn trêu mọi người ạ, cái này đâu phải VN mình làm đâu ạ. Toàn bộ từ đầu đến cuối là thuê TQ làm mà, còn công ty thì của VN em không nói ạ.

Trên Fb đang quảng cáo tung trời 12 củ ạ.

Nếu là cụ thì cụ có xuống tiền để mua không ạ, còn em thì đương nhiên là không rồi.
Hihi em biết là sản xuất trung quốc mà cụ, như kiểu kangaroo ạ, việt nam cho tý nhật bản vào để dễ bán. Nhưng nếu nó tốt thật thì cũng đáng để thử mà, giá cũng khá mềm, nếu chất lượng đảm bảo. Em tin là việc cháy bột rửa bát và xuất hiệu tên mrb mới cũng nhờ theard này :D

lucky.win

Xe điện
Hihi em biết là sản xuất trung quốc mà cụ, như kiểu kangaroo ạ, việt nam cho tý nhật bản vào để dễ bán. Nhưng nếu nó tốt thật thì cũng đáng để thử mà, giá cũng khá mềm, nếu chất lượng đảm bảo. Em tin là việc cháy bột rửa bát và xuất hiệu tên mrb mới cũng nhờ theard này :D
Nếu là em mà bảo em bỏ ra 12tr để mua máy này, thì em sẽ thêm 2 tr nữa để mua máy Elec này ạ, chả hơn vạn lần.

https://www.electrolux.vn/nha-bep/may-rua-chen/esf5202lox/

P/S: em nhớ hôm đầu tiên quảng cáo, em nói thẳng luôn với em sale của công ty đó, bên em đặt tên theo kiểu bẫy ruồi, đã thế trên Fb quảng cáo máy của mình nhưng trong ruột lại dùng máy của Bosch để quảng cáo.

xyzhuyxyz

Xe tăng
Nếu là em mà bảo em bỏ ra 12tr để mua máy này, thì em sẽ thêm 2 tr nữa để mua máy Elec này ạ, chả hơn vạn lần.

Thực ra nó là khoảng 10.5tr ạ, giá 11tr tặng 500k bột rửa nữa.
Em chưa thấy cái elec nào giá dưới 15tr ạ, nêu em link cụ đưa 14tr thì rất đáng để mua. Em việt nam kia tầm 10,5tr cũng khá cạnh tranh đấy chứ ạ nếu chất lương ok.

xyzhuyxyz

Xe tăng

P/S: em nhớ hôm đầu tiên quảng cáo, em nói thẳng luôn với em sale của công ty đó, bên em đặt tên theo kiểu bẫy ruồi, đã thế trên Fb quảng cáo máy của mình nhưng trong ruột lại dùng máy của Bosch để quảng cáo.
Cụ tinh ý giống em :D, Việt nam làm cái qc ko ra hồn, chán thế. Nhưng mà đây là hàng trung quốc đội lốt vn, nếu thương gia chịu ăn lãi ít thì chắc dùng cũng được cụ nhỉ :D.
Em vừa tìm tên công ty còn chưa đăng ký hay sao ý cụ.