[Funland] Tất tần tật về máy rửa bát

InnoG

Xe buýt
Nồi chiên không dầu Tefal XL EY401D - 4,2 lít chiên nướng gà nguyên con, KHÔNG CẦN LẬT, KHÔNG CẦN ĐẢO THỨC ĂN
Giá Sale: 4350k
Hàng mua trực tiếp tại Đức
Cụ Lắc đánh giá giúp em nồi này nhá, thanks!

maka13

Xe tải
Hơ hơ, sao các mợ bán nồi Phi trên fb vừa chém với e là ../90 là hàng sản xuất cho thị trường Châu Âu, tiêu chuẩn Châu Âu; các mã khác như ../20 thì sản xuất cho thị trường Châu Á.
:-o:-o:-o:-o:-o
/20 thì em ko rõ, nhưng cùng 1 model mã /90 là made in Turkey, /91 là made in China, cùng là màu đen. 2 nồi y hệt nhau luôn, ko khác gì

Skoda_Favorit

Xe container
Nồi chiên không dầu Tefal XL EY401D - 4,2 lít chiên nướng gà nguyên con, KHÔNG CẦN LẬT, KHÔNG CẦN ĐẢO THỨC ĂN
Giá Sale: 4350k
Hàng mua trực tiếp tại Đức
Cụ Lắc đánh giá giúp em nồi này nhá, thanks!

Ông Tefal này giờ cũng nhiều SP cho gia đình ghê! Thấy có cả máy ép chậm kg rõ có hơn Panasonic không Cụ lucky.win cuckhoaicuongdiv nhỉ?:)):)):)):)):))

InnoG

Xe buýt
Ông Tefal này giờ cũng nhiều SP cho gia đình ghê! Thấy có cả máy ép chậm kg rõ có hơn Panasonic không Cụ lucky.win cuckhoaicuongdiv nhỉ?:)):)):)):)):))
Cái này là SP của mợ Nhím xù trên này, em cũng đang muốn mua nồi chiên không dầu mà thông tin nhiều quá nên lên trên này nhờ các cụ đi trước tư vấn ợ, thanks!

cuongdiv

Xe container
E đã dùng đâu mà biết ạ, e thấy bảo Philips nó có công nghệ độc quyền là Twin TurboStar gì ấy mà nó chiên đều hai mặt, ko phải đảo thức ăn, mỗi tội giá Philips thì chát hơn, lão nào hiểu thì chém tiếp ạ

tungvjckj

Xe máy
Nhà em có bé Hafele mua về 2 năm mà rửa được chưa đến 5 lần.Bác nào cần ko

Skoda_Favorit

Xe container
E đã dùng đâu mà biết ạ, e thấy bảo Philips nó có công nghệ độc quyền là Twin TurboStar gì ấy mà nó chiên đều hai mặt, ko phải đảo thức ăn, mỗi tội giá Philips thì chát hơn, lão nào hiểu thì chém tiếp ạ
EM nói về máy ép chậm cơ mà!!!!!:)):)):)):)):))

cuongdiv

Xe container
Ép chậm thì e đang dùng con Pana a Lắc đặt giúp ngon lành ạ, có một lưu ý nếu ai muốn bỏ cả quả kiểu như táo vào thì phải chọn loại khác cổ to hơn, e thấy có con Unold (hình như hàng nội địa Đức) cũng có cổ to ấy (e ko rõ loại này có tốt ko :D)

annhien88

Xe tải
Nay chắc thứ hai cụ Vanh đi nhậu, em mật thư mà không tháy cụ ấy đâu.
Ép chậm thì e đang dùng con Pana a Lắc đặt giúp ngon lành ạ, có một lưu ý nếu ai muốn bỏ cả quả kiểu như táo vào thì phải chọn loại khác cổ to hơn, e thấy có con Unold (hình như hàng nội địa Đức) cũng có cổ to ấy (e ko rõ loại này có tốt ko :D)
Em dự to hơn thì chắc là tốt ;;);;)
Cụ vừa đi công tác về nhà cửa lại rộn ràng hẳn b-)

maka13

Xe tải
Cổ to hay cổ nhỏ vẫn là 2 trường phái đang gây tranh cãi với nhau của máy ép chậm trục đứng :))) mỗi cái 1 ưu điểm riêng, táo thì bác cứ bổ nhỏ ra rồi cho vào là đc :)))

cuongdiv

Xe container
Cổ to hay cổ nhỏ vẫn là 2 trường phái đang gây tranh cãi với nhau của máy ép chậm trục đứng :))) mỗi cái 1 ưu điểm riêng, táo thì bác cứ bổ nhỏ ra rồi cho vào là đc :)))
Vâng, chắc cổ nhỏ phải cắt đồ ra nên sẽ vắt kiệt hơn :D, còn cổ to thì đc cái tiện, tống vào một phát đỡ phải cắt :))

THĂNG LEN

Xe đạp
Cấp cứu ạ, sáng ra e đã phải làm phiền các anh chị rồi. Tối qua e mở máy để sử dụng như bt thì thấy cánh mrb 25ki ko như bình thường, cụ thể là nếu e mở cánh 45 độ thì nó tự rơi tự do mở hết ra luôn, bt là e mở tầm này để hé sau rửa hoặc 30 độ thì cửa nó vẫn giữ bt. Máy e mở tầm 10 độ là ko được, (e thấy máy seri 4 là giữ được tầm 10 độ). trường hợp này là do làm sao ạ, e mới dùng 3 tháng tb ngày 1 lần ạ, ko biết có do bị tác động ngoại lực gì ko ạ? e có cần gọi bảo hành ko ạ? Cám ơn các anh chị trước ạ.

Lop rach

[Tịch thu bằng lái]
Cấp cứu ạ, sáng ra e đã phải làm phiền các anh chị rồi. Tối qua e mở máy để sử dụng như bt thì thấy cánh mrb 25ki ko như bình thường, cụ thể là nếu e mở cánh 45 độ thì nó tự rơi tự do mở hết ra luôn, bt là e mở tầm này để hé sau rửa hoặc 30 độ thì cửa nó vẫn giữ bt. Máy e mở tầm 10 độ là ko được, (e thấy máy seri 4 là giữ được tầm 10 độ). trường hợp này là do làm sao ạ, e mới dùng 3 tháng tb ngày 1 lần ạ, ko biết có do bị tác động ngoại lực gì ko ạ? e có cần gọi bảo hành ko ạ? Cám ơn các anh chị trước ạ.
Máy mới dùng 3 tháng chắc còn bảo hành chứ cụ - gọi bảo hành thôi, bệnh vặt ý mà :)):)):))

lucky.win

Xe điện
Mở hông máy ra, lắp lại dây kéo là được. Có thể tự làm cũng được, gọi bảo hành thì còn lâu hơn.

Skoda_Favorit

Xe container
Em nhờ các Cụ/Mợ trên này tư vấn đơn vị sửa chữa máy rửa bát MALLOCA với ah.
Máy này nhà em mua năm 2015, hiện tượng là bất không lên nguồn (Đèn báo).
Em cảm ơn các cụ/mợ đã đọc bài.

THĂNG LEN

Xe đạp
Mở hông máy ra, lắp lại dây kéo là được. Có thể tự làm cũng được, gọi bảo hành thì còn lâu hơn.
a ơi, nếu thế phải tháo cả hai bên hông đúng ko ạ? e tự làm được ko hay phải nhờ anh xã ạ? chắc tối về e tự mò xem ntn rồi mới tính đến gọi bảo hành quá. thank tất cả các anh chị.

Vanh123

[Tịch thu bằng lái]
a ơi, nếu thế phải tháo cả hai bên hông đúng ko ạ? e tự làm được ko hay phải nhờ anh xã ạ? chắc tối về e tự mò xem ntn rồi mới tính đến gọi bảo hành quá. thank tất cả các anh chị.
Cái này đơn giản, Mợ làm tốt :D