Tất tần tật về Vinhomes Gardenia

Trạng thái
Thớt đang đóng

binhcd

Xe máy
Chưa đủ thì trả góp được mà cụ, như thế tốt hơn là có từng đó tiền đập vào hết. Căn này cũng đang có ưu đãi cho vay 70% không lãi suất đấy cụ, em thấy phương án này hợp lý hơn. Lúc cần tiền còn có để sử dụng
Các cụ có tư vấn thì phải tư vấn rõ chứ thế này thì khi mua người mua lại vỡ mộng.
1. Nếu như các cụ mua không chọn vay ngân hàng thì sẽ được chiết khấu 7,5% vào giá bán.
2. Nếu như vay thì không được chiết khấu. Vay thì cụ muốn mua phải hỏi kỹ. Lãi 0% trong bao lâu. Nếu thanh toán sớm thì phạt là bao nhiêu rồi tỉnh các cụ ạ.

hoanghaipt7537

Xe đạp
Cụ nào có bảng căn và bảng giá của loại căn 1+1 này cho nhà cháu ngó ké với, chân thành vodka ạ

bichngoc_1809

Xe đạp
Cụ đang quan tâm Vinhomes Gardenia Mỹ Đình ạ? tầng 37 thì cả A1 và A2 đều rẻ. Vì là chung cư cao cấp nên việc phòng chống cháy nổ luôn được ưu tiên hàng đầu nên việc cụ chọn tầng trên cùng không có gì đang ngại cụ ạ. Vừa được giá tốt lại được view trên cao đẹp. Em cứ nói vui với khách là cụ ở trên cùng thì bàn thờ nhà cụ cũng ở trên mọi người :D
Tầng trên cùng thì có nóng không cụ ơi?

TheKhanh1410

Đi bộ
Các cụ nào có nhã hứng với Vin Liễu Giai thì ới em nhé. 0946458181, cái này giá khá chát, tuy nhiên về vị trí, thiết kế, nội thất, rồi cho thuê cũng khá đẹp đấy ạ.
Tiệc trà mời các cụ ạ.

civicHabanero

Xe tải
Vin Gardenia vs Vin Thăng Long vs Vin Mễ Trì: khu nào quy hoạch tốt nhất cho mục đích sinh sống các cụ thông thái? E cần tt về Mễ Trì

Bít tất

Xe hơi
em gửi các cụ căn 1+1 tham khảo
Cụ ơi, theo e hiểu thì làm gì có chuyện người ta cho cải tạo bỏ hộp kỹ thuật và đụng vào logia ah?
Chưa tính là chuyển nhà vệ sinh còn liên quan đến một số thứ như thoát nước sàn..??

insurance_vn

Xe hơi
Không biết Vin có làm lại đường K2 không các cụ nhỉ.
Hàng ngày em đi qua chật hẹp với bui quá :((:((:((
Không thấy Vin nói gì chắc là không, vì làm thì kiểu gì chả lu loa để bán căn hộ :) Cụ làm Hafele à? Cuối năm sau em nhận bên này chắc ới cụ :)

etran

Xe buýt
Không thấy Vin nói gì chắc là không, vì làm thì kiểu gì chả lu loa để bán căn hộ :) Cụ làm Hafele à? Cuối năm sau em nhận bên này chắc ới cụ :)
Em thấy các anh í vẽ dự án ra tận sông Nhuệ cơ mà.
Nhẽ nào lại để con đuờng con con ??? :-?

insurance_vn

Xe hơi
Em thấy các anh í vẽ dự án ra tận sông Nhuệ cơ mà.
Nhẽ nào lại để con đuờng con con ??? :-?

Úi, vẽ thì cái nào cũng đẹp mà cụ. Trên hình xung quanh toàn cây, thực tế toàn nhà mà. Đường K2, ko thuộc quy hoạch, em nghĩ nó có dc làm hay ko phụ thuộc vào Quận Nam Từ Niêm :)

29H6889

Xe máy
Các cụ có tư vấn thì phải tư vấn rõ chứ thế này thì khi mua người mua lại vỡ mộng.
1. Nếu như các cụ mua không chọn vay ngân hàng thì sẽ được chiết khấu 7,5% vào giá bán.
2. Nếu như vay thì không được chiết khấu. Vay thì cụ muốn mua phải hỏi kỹ. Lãi 0% trong bao lâu. Nếu thanh toán sớm thì phạt là bao nhiêu rồi tỉnh các cụ ạ.
Em thấy trên web ghi như vậy nên tóm tắt ra là có chế độ đó thôi cụ, còn cụ nào có ý định mua thì sẽ tìm hiểu kỹ hơn gói vay đó. Nguyên văn là: "được hỗ trợ vay vốn tới 70% giá trị nhà với lãi suất ưu đãi 0% áp dụng từ thời điểm giải ngân đến 31/3/2018"

29H6889

Xe máy
Vin Gardenia vs Vin Thăng Long vs Vin Mễ Trì: khu nào quy hoạch tốt nhất cho mục đích sinh sống các cụ thông thái? E cần tt về Mễ Trì
Vin Mễ Trì hiện giờ mới chỉ có cái tên thôi cụ, chưa tiến hành thì phải. Giờ có Gardenia với Thăng Long là gần nhất

tungdinhdinh270

Xe máy
Vinhome Mễ Trì thì em mới nghe tên chứ chưa biết hình thù nó như nào, còn Gardenia với Thăng Long em thấy vị trí cũng xêm xêm nhau. Gardenia thì có cả chung cư còn Thăng Long chỉ có biệt thự thôi cụ. Để sinh sống thì cả 2 khu đều xanh sạch đẹp, Thăng Long nằm xa hơn nên thoáng đãng hơn nhưng bù lại Gardenia thì có độ phủ xanh lớn, cụ xem trên google map khu đó thấy xanh rì luôn. Còn lại cụ tìm hiểu thêm xem :D

29H6889

Xe máy
Thôi! Sau cơn mưa 3 hôm trước cả nhà quyết định không Tây tiến nữa:-h cảm ơn cccm!
Cụ đừng lo, mấy cdt sẽ lại bắt tay nhau cải tạo lại đường xá thôi chứ em nghĩ họ không có ý định làm khu đô thị Venice thứ 2 đâu cụ :D

phuongphonpho

Xe đạp
Vinhome Mễ Trì thì em mới nghe tên chứ chưa biết hình thù nó như nào, còn Gardenia với Thăng Long em thấy vị trí cũng xêm xêm nhau. Gardenia thì có cả chung cư còn Thăng Long chỉ có biệt thự thôi cụ. Để sinh sống thì cả 2 khu đều xanh sạch đẹp, Thăng Long nằm xa hơn nên thoáng đãng hơn nhưng bù lại Gardenia thì có độ phủ xanh lớn, cụ xem trên google map khu đó thấy xanh rì luôn. Còn lại cụ tìm hiểu thêm xem :D
Thăng Long thì là biệt thự và riêng tư, kiểu ông anh em thích ở quây quần cả nhà, có ông bà chăm vườn tược khá ok, còn Gảrden thì em thấy hướng tới phân khúc khách hàng kiểu TImes city trẻ trẻ năng động

Thực ra nhìn giá là biết ngay thôi mà

Em thấy trên web ghi như vậy nên tóm tắt ra là có chế độ đó thôi cụ, còn cụ nào có ý định mua thì sẽ tìm hiểu kỹ hơn gói vay đó. Nguyên văn là: "được hỗ trợ vay vốn tới 70% giá trị nhà với lãi suất ưu đãi 0% áp dụng từ thời điểm giải ngân đến 31/3/2018"
Em hỏi ngoài lề tí là giả sử mình định vay trong 10 năm xong sau đó có nguồn tiền sớm thanh toán luôn thì như nào cụ nhỉ?

huytp

Xe máy
Không biết Vin có làm lại đường K2 không các cụ nhỉ.
Hàng ngày em đi qua chật hẹp với bui quá :((:((:((
Bây giờ thì chưa vì vẫn còn đang hoàn thiện dự án nhưng em nghĩ về sau thì sẽ làm lại thôi cụ, như ở đoạn Minh Khai Vin cũng hỗ trợ tp mở đường đó thôi. Với Vin thì phải có đủ tiện ích quanh dự án của họ nên là giao thông thuận tiện cũng cần phải tiện nữa

Kakibui84

Xe tải
Thăng Long thì là biệt thự và riêng tư, kiểu ông anh em thích ở quây quần cả nhà, có ông bà chăm vườn tược khá ok, còn Gảrden thì em thấy hướng tới phân khúc khách hàng kiểu TImes city trẻ trẻ năng động

Thực ra nhìn giá là biết ngay thôi mà

Em hỏi ngoài lề tí là giả sử mình định vay trong 10 năm xong sau đó có nguồn tiền sớm thanh toán luôn thì như nào cụ nhỉ?
Thì cụ sẽ bị phạt thanh toán sớm và tính lại số tiền phải trả hàng tháng thôi. Số tiền phạt bao nhiêu quy định trong HĐ mua trả góp ấy cụ.

Trạng thái
Thớt đang đóng