Tất tần tật về Vinhomes Gardenia

Trạng thái
Thớt đang đóng

Ducbayern

Xe máy
Vụ này bao nhiêu diễn biến mới rồi cụ còn up mấy cái từ hồi tháng 4 lên đây làm gì?

phuong2123

Xe tải
Haiz. Đào mồ quá cụ. Cơ mà không liên quan ngắm pháo hoa Vinhomes Central Park trung thu đi cho bớt nóng các cụ ạ. :D

[VIDEO]

boyboy1990

Xe điện
Vụ này bao nhiêu diễn biến mới rồi cụ còn up mấy cái từ hồi tháng 4 lên đây làm gì?
Để thấy là nó sóng ngầm từ lâu rồi, trước ko public nên ko ai biết thôi, để tung tóe thế này là do Vin chứ ko phải cư dân.

daviddam

Xe hơi
Em thấy bảo sắp bán tòa A3 rồi đấy các cụ. em cũng tìm hiểu mấy hôm nay, không biết giá có tăng so với A1 và A2 ko? có cụ nào cũng đang tìm hiểu không?

haxuannguyen

Xe tải
Em thấy bảo sắp bán tòa A3 rồi đấy các cụ. em cũng tìm hiểu mấy hôm nay, không biết giá có tăng so với A1 và A2 ko? có cụ nào cũng đang tìm hiểu không?
Giá thì sẽ tăng đấy cụ, nhưng cứ bình tĩnh cụ nhé. Em thấy mua về sau 1 chút sẽ có nhiều cái lợi với khuyến mại hơn đấy

Ducbayern

Xe máy
Xin hỏi ý kiến các cụ chút. Em dự tính chọn view nội khu nhưng tầng dưới 10 có ổn không vì các tầng vip từ 12>20 giá chát quá. Nội khu mà >20 chắc chả thấy người :(

Ducbayern

Xe máy
Có lo bị muỗi không các cụ nhỉ :D

Narcis

Xe hơi
Mấy cái thang đó hết bảo hành từ đời nào rồi, nhà thầu chả liên quan cụ ạ :D
Thang máy đã sử dụng tối đa công suất để vận chuyện vật liệu xây dựng lúc hoàn thiện nhà nên khi đi vào sử dụng thì cả 4 thang hỏng liên tục dù dân vào ở chưa đến 50%. Còn bảo hành thì hình như 3 tháng nữa mới hết cơ cụ ạ. Câu kéo thời gian cho hết bảo hành rồi lấy tiền quỹ bảo trì ra sửa thôi.

Vincom bà triệu còn nứt tường, gạch ốp tường rơi vỡ mặt, sàn gỗ cong vênh, cư dân biểu tình loạn cả xới lên.

Ôi Vin bà triêun với royal còn vậy, thì gardenia của chúng ta sẽ đi về đâu?

Em còn chả thèm nhắc đến times. Quanh năm nứt đường ống bể phốt, mưa mà ngập (ko thể tin được, cao vậy mà vẫn ngập bên trong khu đô thị, các cụ vào fb Làng thời đại xem clip nhé), sàn nhà ẩm thấp mọc nấm rêu, thang máy t18 trục trặc,....

Cụ nào chưa mua được hoặc có ý định mua căn toa A3 Vinhomes Gardenia Mỹ Đình thì pm em sớm nhé, có đầy đủ thông tin về giá, nhanh thì chọn căn tầng đẹp

nhatb00m

Đi bộ
Thang máy đã sử dụng tối đa công suất để vận chuyện vật liệu xây dựng lúc hoàn thiện nhà nên khi đi vào sử dụng thì cả 4 thang hỏng liên tục dù dân vào ở chưa đến 50%. Còn bảo hành thì hình như 3 tháng nữa mới hết cơ cụ ạ. Câu kéo thời gian cho hết bảo hành rồi lấy tiền quỹ bảo trì ra sửa thôi.

Vincom bà triệu còn nứt tường, gạch ốp tường rơi vỡ mặt, sàn gỗ cong vênh, cư dân biểu tình loạn cả xới lên.

Ôi Vin bà triêun với royal còn vậy, thì gardenia của chúng ta sẽ đi về đâu?

Em còn chả thèm nhắc đến times. Quanh năm nứt đường ống bể phốt, mưa mà ngập (ko thể tin được, cao vậy mà vẫn ngập bên trong khu đô thị, các cụ vào fb Làng thời đại xem clip nhé), sàn nhà ẩm thấp mọc nấm rêu, thang máy t18 trục trặc,....
Mấy dự án sau này coteccons xây nên e nghĩ ổn hơn.con cái hình nấm mọc trên sàn gỗ thì nói thật chẳng tin nổi

beongo02

Xe hơi
Website
banvinhomesgardenia.com
Em bán hàng dự án nhiều. Hàng nào cũng thế thôi vẫn có tỉ lê rủi ro hỏng hóc là không thể tránh khỏi. Trên thị trường bây giờ không tin vào conteccon, hòa bình chả lẽ các cụ tin vào Sông đà hay Vinaconex à.

Mecuabum

Xe tải
Khu này với Park Hill cái nào hơn hả cccm? E k tường lắm mảng BĐS

Bít tất

Xe hơi
Em bán hàng dự án nhiều. Hàng nào cũng thế thôi vẫn có tỉ lê rủi ro hỏng hóc là không thể tránh khỏi. Trên thị trường bây giờ không tin vào conteccon, hòa bình chả lẽ các cụ tin vào Sông đà hay Vinaconex à.
Giờ bọn họ có được ôm hết tổng thầu đâu hả cụ. Chỉ được dăm cái bê tông cốt thép. Các phần hoàn thiện gói lớn như thang máy, cửa: BQL chủ nó tách riêng mà.
Nên có ông nào thi công thì cũng chả khác nhau mấy, quan trọng là chủ đầu tư thôi.

Narcis

Xe hơi
Mấy dự án sau này coteccons xây nên e nghĩ ổn hơn.con cái hình nấm mọc trên sàn gỗ thì nói thật chẳng tin nổi
Ngta ko chém làm j cụ à. Đi vắng 5 ngày nấm mọc. Nhà em ở sky city bị nước rò từ điều hoà âm tường xuống mà ssàn gỗ chỉ bị co lại 1 tí chứ k bị nấm mọc kiểu đấy, cũng k bị thối.

Mà nhà chị kia bị ẩm từ đâu mà bong cả tường lẫn nhà. Hqa bác Hạnh r6 royal city cũng đăng ảnh sàn bị ngấm nước thối cả ra phải bóc lên hết. Sợ lắm.

Lemont

Xe hơi
Ngta ko chém làm j cụ à. Đi vắng 5 ngày nấm mọc. Nhà em ở sky city bị nước rò từ điều hoà âm tường xuống mà ssàn gỗ chỉ bị co lại 1 tí chứ k bị nấm mọc kiểu đấy, cũng k bị thối.

Mà nhà chị kia bị ẩm từ đâu mà bong cả tường lẫn nhà. Hqa bác Hạnh r6 royal city cũng đăng ảnh sàn bị ngấm nước thối cả ra phải bóc lên hết. Sợ lắm.
Nhà em ở Star tower, giữ nguyên sàn gỗ CĐT làm từ ban đầu. F1 nhà em nghịch nước, tè dầm thường xuyên 3 năm nay rồi mà vẫn như mới.
Hi vọng là với các công trình mới này thì Vin sẽ lựa chọn vật liệu đáng đồng tiền bát gạo, thể hiện được cái tâm của CĐT

Trạng thái
Thớt đang đóng